Davet
JF-Expert Member
- Apr 5, 2013
- 42,474
- 206,022
Ndio hivyo bossNi kweli lakini inahitaji moyo sana kuwa na uvumilivu!
Ndio hivyo bossNi kweli lakini inahitaji moyo sana kuwa na uvumilivu!
Wazi kabisa mtoa Uzi umechomeshwa maindiHabari wakuu!
Nimefanya kautafiti kangu kafupi nimegundua moja kati ya Tabia ya wanawake wengi wa kibongo inayokera ni hili swala la kutoheshimu "Appointment".
Wanawake wengi wa kibongo hawana utamaduni wa kuheshimu
Muda na "Appointment" kwa mfano
Unaweza mkapanga appointment
Mkutane sehemu flani saa Tisa mchana lakini ukashangaa anakuja
Saa kumi na moja jioni na akifika
Wala haombi msamaha wa kuchelewa anaona kawaida tu!
Mfano mwingine anaweza akawa mke wako au mpenzi wako unae ishi
nae siku mnapanga muende kesho
Sehemu flani labda saa tatu asubuhi
Lakini utashangaa mpaka saa tatu
Inafika bado anajivutavuta sijui kwa
Nini?mpaka mnakuja kuondoka saa
Nne,hivi kwa nini wanawake wa kibongo hamjali Muda na Miadi
Inakera kwa kweli.
Wanaume wenzangu mnakabiliana
Vipi na hali kama hiyo kwa wanawake wa Bongo?,Mimi huwa
Sipendi kabisa mtu asiyejali Muda
na Appointment,ni vyema mtu kuwa
Mkweli kuliko kutoa miadi ambayo
Huwezi kuitekeleza!
hahha ukinikuta mie na shemeji yako sasa looh tukitak kutoka nitatiliwa vipodozi kwenye gari eti nijipodolee humo humo ndani ya gari sababu nitamaliza masaa mengi wew mwanaume mungu anakuona aisee dressing table yangu kaihamishia kwenye gari wasiwas han halafuKwa muda huwa hawajali kabisa, utakuta kaanza kuoga yeye mwanamke anatoka, baadae unafuata mwanaume lakini cha ajabu mwanaume unamaliza kujiandaa mwanamke bado.
hapo utakuta anatafuta nguo ya kuvaa tu ana nguo zaidi ya mwanaume lakini haoni nguo ya kuvaa
hahha ukinikuta mie na shemeji yako sasa looh tukitak kutoka nitatiliwa vipodozi kwenye gari eti nijipodolee humo humo ndani ya gari sababu nitamaliza masaa mengi wew mwanaume mungu anakuona aisee dressing table yangu kaihamishia kwenye gari wasiwas han halafu
Hahah!,mnasumbua kwa kweli!hahha ukinikuta mie na shemeji yako sasa looh tukitak kutoka nitatiliwa vipodozi kwenye gari eti nijipodolee humo humo ndani ya gari sababu nitamaliza masaa mengi wew mwanaume mungu anakuona aisee dressing table yangu kaihamishia kwenye gari wasiwas han halafu
Siaanze kujiandaa masaa mawili kabla kama anajijua atatumia muda huo kujiandaa.Mwanamke inabidi apewe masaa 2 ya kujiandaa, wewe kama unamtaka mkutane SAA 10 jion.basi mwambie SAA 8 mchana awe tiyari.
Ingawa kuheshimu muda ni lazima, binafsi Niko makini na muda.
ananiuzi san hajui tu yaan nikiwa na mtoko nae yaan naanza kujiandaa mapema kabl yey hajafany lolote la sivyo ndo hayo ya kuhamishiwa vipodoz vyangu ndani ya gariHahahahaha, bora tu kwa kweli kuna side mirror pale utakuwa unajiangalia huku unajipodoa mnapoteza sana muda aiseee hahaha shemeji safi sana
sio hivyo bana kujipodoa kwatak nafasi ujueHahah!,mnasumbua kwa kweli!
ananiuzi san hajui tu yaan nikiwa na mtoko nae yaan naanza kujiandaa mapema kabl yey hajafany lolote la sivyo ndo hayo ya kuhamishiwa vipodoz vyangu ndani ya gari
acha kabisa yaanBora ukijiandaa mapema ndiyo mpango mzima ,vinginevyo ukubali ya kwa gari hahaha
Kumbe ushamla...basi atakuwa mtamu na mjuziNilishamla kama mara tatu hivi... ni tabia yake tu
Hapo umenena me huwaga nawapatia hataree nawapaga masaa ma3...utakuta namwambia tuonane saa 7...kumbe me target yangu saa 10 kabsa na unakuta anafika saa 10 kwel so wanawake i inabid kuishi nao kwa akili sana, ata kwenye biblia imeandikwa....mwanaume usipokuwa na akili kila ck utakuwa unalalamika....Mwanamke inabidi apewe masaa 2 ya kujiandaa, wewe kama unamtaka mkutane SAA 10 jion.basi mwambie SAA 8 mchana awe tiyari.
Ingawa kuheshimu muda ni lazima, binafsi Niko makini na muda.
Mwanamke inabidi apewe masaa 2 ya kujiandaa, wewe kama unamtaka mkutane SAA 10 jion.basi mwambie SAA 8 mchana awe tiyari.
Ingawa kuheshimu muda ni lazima, binafsi Niko makini na muda.