• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kenyatta anaichana live Tanzania now cheki Citizen

K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,175
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,175 0
Wakati akizindua ujenzi wa reli kutoka Mombasa through Kigali, Kampala to Juba.
Anasema ni siasa za upuuzi nchi nyingine kusema kuwa wanaachwa kwenye ujenzi wa reli na kasema mbona wanapanga kuunganisha reli kutoka Nairobi hadi Arusha na Moshi.

Amesema yeye hawezi kufuatilia siasa za kipuuzi kwani kazi yake ni kuunganisha maendeleo ya Afrika Mashariki.
 
Wa nyamadyaki

Wa nyamadyaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
1,182
Points
1,500
Wa nyamadyaki

Wa nyamadyaki

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2013
1,182 1,500
libe ndio nini?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,858
Points
2,000
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,858 2,000
Wengine hatuna uwezo wa kuipata hiyo Citizen. Tuambie anachosema.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,586
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,586 1,195
Hebu weka anachoongea mkuu,sio wote tuna access ya kuona hiyo channel, kasemaje?
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
8,083
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
8,083 2,000
!
!
mh...thread nyingine bana!
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,175
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,175 0
Anasema ni siasa za upuuzi nchi nyingine kusema kuwa wanaachwa kwenye ujenzi wa reli na kasema mbona wanapangankuunganisha reli kutoka Nairobi hadi Arusha na Moshi.

Amesema yeye hawezi kufuatilia siasa za kipuuzo kwani kazi yake ni kuunganisha maendeleo ya Afrika Mashariki.
 
S

Soze

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
43
Points
95
S

Soze

Member
Joined Nov 1, 2010
43 95
Wakati wa siasa umekwisha tufanye kazi kujenga kenya na EAC by Kenyatta

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
5,369
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
5,369 2,000
Wakati wa siasa umekwisha tufanye kazi kujenga kenya na EAC by Kenyatta

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
Hiyo EAC itajengwa bila kushirikisha wenye nchi ambao ndiyo mnataka kuwaendeleza au ni utashi wa biashara?
kama ni biashara kenya siyo mmbiya mzuri wa biashara kwani mara kadhaa imekwisha wakatia wenzake access na kuna wakati huyo huyo museveni alifikiria kuachana kabisa na kenya.
Umoja wowote ule unapaswa kujengwa kwa kuaminiana na wote kuwa na dira na muelekeo mmoja na siyo mwanachama mmoja kujifanya kuwa yeye ndiye kiongozi na wengine wafuate nyayo.
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,455
Points
1,250
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,455 1,250
maneno kuntu.
Haswa...!!
Wakati Kenya, Uganda, Rwanda na South Sudan zinajenga reli za kisasa kabisa, Wa-Tanzania wako busy kujenga hoja kwenye swala la Zitto Kabwe.
Serikali nzima inatumia muda wake wote na vyombo vya habari vyake vyote 'kumjenga' Zitto.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
16,876
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
16,876 2,000
Anasema ni siasa za upuuzi nchi nyingine kusema kuwa wanaachwa kwenye ujenzi wa reli na kasema mbona wanapangankuunganisha reli kutoka Nairobi hadi Arusha na Moshi. Amesema yeye hawezi kufuatilia siasa za kipuuzo kwani kazi yake ni kuunganisha maendeleo ya Afrika Mashariki.
Sasa hapo amichana Tanzania vipi, bana acha uzushi, ujenzi wa reli tokea Mombasa hadi Kigali na Sudan Kusini na nyingine tokea Nairobi hadi Arusha na Moshi ni jambo muhimu sana katika kanda ya EA.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,971
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,971 1,500
Sisi acha tukomae na waraka.
Ijumaa hiyo inakaribia tutasikia waraka mpya muda si mrefu.
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,777
Points
2,000
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,777 2,000
...hana lolote huyo, hayo ni maneno ya kutapatapa na kuficha mpango wao na wenzake, yeye analetaje maendeleo ya East Africa kwa kuwa ndumilakuwili?, tatizo anakurupuka wakati nchi yake bado itahitaji kutetewa na jumuiya siku za usoni maana mpaka sasa mwelekeo wake tunaujua, Kenya haina safari ndefu kisiasa na kimaisha ya wananchi, kuibeza Tanzania ni sawa na kuzidi kufupisha maisha ya nchi yao ambayo itaanguka ghafla. huo ni uchambuzi mdogo tu wa hili jambo niaonavyo mimi. maana kuna moto unaoendelea kuwaka chini chini na wananchi wa kenya bado wana dukuduku ambalo siku likilipuka...
....bila kuficha hata hii kitu Tz ipo, ila kwa wakenya wanabomoa mpaka nguzo za kuegamia nikimaanisha migogoro wanayoipanda sasa siku ikija kuiva au kukomaana itahitaji mataifa ya nje kuingilia kati, moja wapo ikiwa ni Tanzania ambayo ndo itakuwa nchi yenye ujirani wa kweli na kenya maana zinaingiliana mambo mengi kuliko hata Rwanda, Sudan na e.t.c
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
5,010
Points
2,000
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
5,010 2,000
Haswa...!!
Wakati Kenya, Uganda, Rwanda na South Sudan zinajenga reli za kisasa kabisa, Wa-Tanzania wako busy kujenga hoja kwenye swala la Zitto Kabwe.
Serikali nzima inatumia muda wake wote na vyombo vya habari vyake vyote 'kumjenga' Zitto.
we unatakaje yaaan....!!!au ulitakaje ulitaka wote tufunge safari kwenda kenya
 
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
1,141
Points
1,225
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
1,141 1,225
Siajelewa.

1. Ameichana Tanzania? Tanzania ni karatasi?

2. Kwa hiyo sasa hivi Tanzania ni vipande vipande? Asa mi niko kipande gani saa hii?

3. Ameichana kwenye TV? Asa hiyo TV inaukubwa gani? Kwamba kaiingiza Tanzania humo afu akaichana chana?

4. Nani alimsaidia kuichana? Kaichana kwa Panga? Ama mkasi? Au kaipiga nyundo ndio ikaparaganyika?

5. Mkuu, Weka Picha nipate Taswira tafadhali.
 

Forum statistics

Threads 1,403,356
Members 531,182
Posts 34,421,271
Top