Kenyatta anaichana live Tanzania now cheki Citizen

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
34,905
2,000
Ujenzi wa reli kutoa ajira zaidi ya elfu 30. Ndio mradi mkubwa kulioko yote EA.
gharama halisi ya kujenga km moja ya reli ni dollar 2 millioni,wakenya wanalalamika kuwa wachina wamewacharge dollar millioni 6 kwa km,wao wachina ndo wanafinance then wakenya watalipa deni with interest.
 

Utingo

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
7,394
2,000
kule the hague haendi tena atawakilishwa na wakili.
Mkuu, pata updates...issues imeshamnukia kwa sababu ya kutishia mashahidi wamemwambia ni lazima ahudhurie vikao vyote vya kesi mahakamani yeye mwenyewe physically. Na pia Member states wa ICC wanaendelea na mkutano wa mwaka na wanataka kuifanyia marekebisho Rome Statute kuwa ushahidi wa maandishi wa shahidi ukubalike si lazima shahidi awepo mahakamani na hii imetokana na mashahidi dhidi ya Kenyatta kutishiwa maisha.

Anaweweseka tu.
 

Utingo

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
7,394
2,000
gharama halisi ya kujenga km moja ya reli ni dollar 2 millioni,wakenya wanalalamika kuwa wachina wamewacharge dollar millioni 6 kwa km,wao wachina ndo wanafinance then wakenya watalipa deni with interest.
kumbe financier ni yule yule anayefinance TAZARA...hawa wakenya mburukenge kabisa. TZ ina mtandao mkubwa sana wa reli na barabara kuliko kenya, UG, Rwanda, South Sudan combined. Wakiona ramani ya tz wanachanganyikiwa wanabaki kuweweseka na kutukana. Maana wao hata wakideki Ikulu yao wanatangaza. wanashangaa TZ iko kimya hata wakifanya jambo hawapigi mbiu kama walivyo wao.

Mtandao wa barabara ulio TZ ungekuwa kenya.....hakuna mtz ambaye angeongea. Tungetukanwa mpaka basi.
 

Manyengo Snr.

Member
Nov 24, 2013
76
0
Kikwete analalamika kama mkuu wa nchi,hakuna hatua stahiki kwa namna mambo yaendavyo amebaki hatutoki huku wenzake wanafanya maamuzi kwa maaendeleo yao,itakula kwetu
 

Nyauba

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
1,098
1,195
kumbe financier ni yule yule anayefinance TAZARA...hawa wakenya mburukenge kabisa. TZ ina mtandao mkubwa sana wa reli na barabara kuliko kenya, UG, Rwanda, South Sudan combined. Wakiona ramani ya tz wanachanganyikiwa wanabaki kuweweseka na kutukana. Maana wao hata wakideki Ikulu yao wanatangaza. wanashangaa TZ iko kimya hata wakifanya jambo hawapigi mbiu kama walivyo wao.

Mtandao wa barabara ulio TZ ungekuwa kenya.....hakuna mtz ambaye angeongea. Tungetukanwa mpaka basi.
Huu mtandao wetu wa bara bara ungekuwaa Kenya ina maana hadi sebule zao ingekuwa lami!!!
 

simplemind

JF-Expert Member
Apr 10, 2009
14,745
2,000
tena anakunywa tusker lager kwa sana,...pamabafuuuuuuuuuuuuu zake
Pamoja na jitihada kubwa za Mwalimu kuleta ukombozi wa mwafrika watanzania bado hatumjui adui wa maendeleo yetu, tunaisha kuporomosha matusi.
 

LEOMWANA

Member
Nov 26, 2013
26
0
Well said. Kwanini tusikubali kuchange kwa yale yanayoturudisha nyuma! Huwezi kuleta mabadiliko chanya bila kujishughulisha kutatua matatizo yako ya ndani ambayo kimsingi ndio yanakupa nguvu ya kupambana na adui otherwise hate dhidi ya jirani haitatusaidia kuleta maendeleo yetu wenyewe.Kama tunamhitaji lazima tumtumie ile tusonge mbele na kimsingi economically tunaihitaji sana Kenya
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,539
2,000
Sasa hapo amichana Tanzania vipi, bana acha uzushi, ujenzi wa reli tokea Mombasa hadi Kigali na Sudan Kusini na nyingine tokea Nairobi hadi Arusha na Moshi ni jambo muhimu sana katika kanda ya EA.
Katuchana sisi ni wapumbafu na washamba sana wa mambo ya ujenzi wa reli
 

M2K

Member
Oct 8, 2013
67
0
Waacheni wenzenu wafanye kazi kwa vitendo,

Wamesha zindua machako city, na sasa reli, na wanasonga mbele.

Sisi yetu - Mipasho ya 2015.
 

Onguluo

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
406
225
Siajelewa.

1. Ameichana Tanzania? Tanzania ni karatasi?

2. Kwa hiyo sasa hivi Tanzania ni vipande vipande? Asa mi niko kipande gani saa hii?

3. Ameichana kwenye TV? Asa hiyo TV inaukubwa gani? Kwamba kaiingiza Tanzania humo afu akaichana chana?

4. Nani alimsaidia kuichana? Kaichana kwa Panga? Ama mkasi? Au kaipiga nyundo ndio ikaparaganyika?

5. Mkuu, Weka Picha nipate Taswira tafadhali.
Duuuuh, we kweli tembele,akili yako ni mlenda.
 

mathabane

JF-Expert Member
Jan 27, 2013
2,175
2,000
Well said. Kwanini tusikubali kuchange kwa yale yanayoturudisha nyuma! Huwezi kuleta mabadiliko chanya bila kujishughulisha kutatua matatizo yako ya ndani ambayo kimsingi ndio yanakupa nguvu ya kupambana na adui otherwise hate dhidi ya jirani haitatusaidia kuleta maendeleo yetu wenyewe.Kama tunamhitaji lazima tumtumie ile tusonge mbele na kimsingi economically tunaihitaji sana Kenya
Wanafikiri maendelo yatakuja wakati umekalia kulalamika,kutukana na kuchukia wachapakazi. Haya na tuendelee kupepeta domo basi!
 

Onguluo

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
406
225
Huyo ni swahiba wa CCM, Nepi nnauye atoe kauli ya chama make walifanya kila mbinu ili awe Rais.
 

Utingo

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
7,394
2,000
Huu mtandao wetu wa bara bara ungekuwaa Kenya ina maana hadi sebule zao ingekuwa lami!!!
unajua wakenya wengi wako confined na Nairobi, wakiona Nairobi ilivyo wanadhani nchi yao yote iko hivyo. kumbe sehemu kubwa ya kenya ni majanga. Uganda ndiyo usiseme. Kule north ni balaa. Haka ka Rwa ndiyo bure kabisa. Bara bara tu ya Dar-mwanza ikihamishiwa huko, watakosa hata vibustani vya kupandia migomba.
 
Top Bottom