mbwangali
JF-Expert Member
- Jan 8, 2021
- 3,234
- 5,711
Umeokoka siku hizi?Hapana mkuu.. Kama Jana ingerudi kesho nami ningerudi kilingeniš
Umeokoka siku hizi?Hapana mkuu.. Kama Jana ingerudi kesho nami ningerudi kilingeniš
hahhahaahRudisha kanisan kengele hzo
mpaka leo nashindwa kuimaliza hii kituOyaaa ngoja ninunue niwe natembwa mtaani kama Boyd wa Series ya From
Kwann inakuogopesha sana...?mpaka leo nashindwa kuimaliza hii kitu
Kitu inagingwa 15k away na unasikiaTuna kelele huto tudude hatari. Kanaweza sikika mbali sana kamoja tuu. Seminari wanatumia sana hizi kengele.
Ndio mkuu wanguUmeokoka siku hizi?
Kitu inagingwa 15k away na unasikia
sound wave zake zina high frequency low wavelength
Brooo uliamua kuacha uchawi kabisa ,afu zina kazi gani izo master tuelimisheDah ningekuwa bado kilingeni ningekuungisha.. Kuna wakati ziliadimika tukazitafuta Sana mpaka kwa wachawi wanaouza jumla
Hata mimi......ma bro wa ovyoNikajua ni kengele zileeeee kumbe kengele hizoooo
Zingatia hii sentence..Dah ningekuwa bado kilingeni ningekuungishaBrooo uliamua kuacha uchawi kabisa ,afu zina kazi gani izo master tuelimishe
Mkuu, nyie si mnatumia vyungu? Hizi tena za kazi gani?Dah ningekuwa bado kilingeni ningekuungisha.. Kuna wakati ziliadimika tukazitafuta Sana mpaka kwa wachawi wanaouza jumla