kavulata JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 17,912 Reaction score 17,326 Mar 1, 2024 Thread starter #21 CHIEF PRIEST said: Mbona nyie mlivyovalishana vijola,kuvishana shanga viunoni na ku bleach nywele hatukusema kitu? Kausheni kila mtu ashinde mechi zake. Click to expand... Siku ya nzengeli hukumuona Hersi kachomekea fulana yake pia?
CHIEF PRIEST said: Mbona nyie mlivyovalishana vijola,kuvishana shanga viunoni na ku bleach nywele hatukusema kitu? Kausheni kila mtu ashinde mechi zake. Click to expand... Siku ya nzengeli hukumuona Hersi kachomekea fulana yake pia?
kavulata JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 17,912 Reaction score 17,326 Mar 1, 2024 Thread starter #22 Kuimba kwenye daladala ndo kazi ya mwanahabari wa timu
kavulata JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 17,912 Reaction score 17,326 Mar 1, 2024 Thread starter #23 mjingamimi said: Usichokijua Ahmed ally anatimiza kazi yake ya kuhamasisha.suala la matokeo ni la kocha na wachezaji wake. Click to expand... Ahmed amemsikia huyu vizuri? View: https://www.youtube.com/watch?v=xkysGrYMd1c
mjingamimi said: Usichokijua Ahmed ally anatimiza kazi yake ya kuhamasisha.suala la matokeo ni la kocha na wachezaji wake. Click to expand... Ahmed amemsikia huyu vizuri? View: https://www.youtube.com/watch?v=xkysGrYMd1c
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,393 Reaction score 196,138 Mar 1, 2024 #24 Ngoja tuone... Cc: Mahondaw