Kazi ya kutoa mbwa.

bothlegs

Senior Member
Apr 14, 2009
108
225
Soma nmaneno haya haraka haraka.
Kuna kazi ya kutoambwa kwa wanawake tu.
Asubuhi unatoambwa,mchana unatoambwa na jioni untaombwa.
Mshahara ni maelewano
Jee utaiweza?Tahadhari mbwa mwenyewe ni mkali!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom