S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,881 Reaction score 1,497 Mar 26, 2012 #1 Hapo unakuta mgeni rasmi yupo nyuma yake......
Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 1,996 Reaction score 618 Mar 26, 2012 #2 Hapa sasa ndipo kwenye Nidhamu ya Jeshi napapenda sana angegeuka tu angekula risasi safi sana
Leonard Robert JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 11,150 Reaction score 7,416 Mar 26, 2012 #3 Ata yeye kashasikia hali ya hewa kubadilika ila anadumisha nidhamu..
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Mar 26, 2012 #4 nimecheka sana duh!!!!!!
L laboratory Member Joined Mar 20, 2012 Posts 51 Reaction score 3 Mar 26, 2012 #5 Aliyeweka ii ,picha nampa (big up)nimecheka sanaaa.
yaser JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 1,361 Reaction score 299 Mar 26, 2012 #6 tatzo cku hizi hata askali nao wanavaa modo sasa ikiachia km hivi ndio balaa hapo.
Eversmilin Gal JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 778 Reaction score 270 Mar 26, 2012 #7 dah mbavu zangu jamani
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 27, 2012 #8 Kali ya Mwezi................
S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,881 Reaction score 1,497 Mar 27, 2012 Thread starter #9 yaser said: tatzo cku hizi hata askali nao wanavaa modo sasa ikiachia km hivi ndio balaa hapo. Click to expand... kweli kabisa haya mambo mengine ni ya kuachia vijana....
yaser said: tatzo cku hizi hata askali nao wanavaa modo sasa ikiachia km hivi ndio balaa hapo. Click to expand... kweli kabisa haya mambo mengine ni ya kuachia vijana....
RasJah JF-Expert Member Joined Nov 5, 2009 Posts 703 Reaction score 64 Mar 27, 2012 #10 mweh! ni picha ni balaa
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,968 Reaction score 98,095 Mar 27, 2012 #11 Haaaaaa Chacha Mwita maranya kikazi.
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,189 Mar 27, 2012 #12 Haahaa! Watu hawana maana kweli humu, lol!
A Aine JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 1,603 Reaction score 489 Mar 27, 2012 #13 Mwisho wa mwezi na kicheko jf
S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,881 Reaction score 1,497 Mar 27, 2012 Thread starter #14 Ndahani said: Haahaa! Watu hawana maana kweli humu, lol! Click to expand... nini tena mkuu?
RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member Joined Jan 2, 2012 Posts 883 Reaction score 169 Mar 27, 2012 #15 Dah mambo hadharani ....
JOYCE PAUL JF-Expert Member Joined Jan 8, 2010 Posts 1,005 Reaction score 83 Mar 27, 2012 #16 ha ha ha ha hii kali
Kunta Kinte JF-Expert Member Joined May 18, 2009 Posts 3,690 Reaction score 1,293 Mar 27, 2012 #17 Bahati yake alikuwa amevaa boxer, ingekuwa balaa!
ALLEX JF-Expert Member Joined Mar 15, 2011 Posts 2,006 Reaction score 346 Mar 27, 2012 #18 Aahhh saafi naona na korodani zileeeee...
Hute JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 6,537 Reaction score 6,483 Mar 27, 2012 #19 mzanzibari akiwa nyuma yake hapo je? au wale watu wa mombasa na Lamu?
Njowepo JF-Expert Member Joined Feb 26, 2008 Posts 9,710 Reaction score 2,251 Mar 27, 2012 #20 Kama mimi ndo mgeni rasmi kama alikuwa Sergent nampa ustaff sergent! Maana mwingine anaweza acha majukumu kujiziba!
Kama mimi ndo mgeni rasmi kama alikuwa Sergent nampa ustaff sergent! Maana mwingine anaweza acha majukumu kujiziba!