Kazi ya Jeshi Kugangamala....

Kazi ya Jeshi Kugangamala....

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,881
Reaction score
1,497
afande.jpg

Hapo unakuta mgeni rasmi yupo nyuma yake......
 
Hapa sasa ndipo kwenye Nidhamu ya Jeshi napapenda sana angegeuka tu angekula risasi safi sana
 
Ata yeye kashasikia hali ya hewa kubadilika ila anadumisha nidhamu..
 
tatzo cku hizi hata askali nao wanavaa modo sasa ikiachia km hivi ndio balaa hapo.
 
Aahhh saafi naona na korodani zileeeee...
 
mzanzibari akiwa nyuma yake hapo je? au wale watu wa mombasa na Lamu?
 
Kama mimi ndo mgeni rasmi kama alikuwa Sergent nampa ustaff sergent!
Maana mwingine anaweza acha majukumu kujiziba!
 
Back
Top Bottom