Nime maliza chuo 2012. Nikiwa na mategemeo makubwa sana,lakini baada ya mwezi sikuona chochote.
Nilikua nime panga so kodi ya nyumba ilikua ina hitajika.
Niliomba internship sehem flani,nikaahidiwa kulipwa laki 2,nikasema potelea mbali.
Nimefanya mwezi mzima,lakini sikupewa hata thumni. Nika sepa,nikaona bora kulala tu geto.
Ilitokea kibarua sehem flani (****),nikaambiwa mshahara laki8 ( :israel::israel🙂 , YES laki8.
Ni kazi ambayo iko nyuzi 180 tofauti na bachelor degree yangu.
Niliomba na nikapewa,kazi unapiga juani mda wote,jua kali balaa,jasho jingi,nguvu nyingi,nimesoma comp science nikijua kazi yangu ni viyoyozi tu ndani,lakini najikuta kwenye jua kaliiii la Dar,ndani ya ma-overall ya ma-engineer...... Kwanini Mungu wangu tabu hii?????
Haikua tabu,toka wakati huo hadi leo niko kwenye hiyo kazi (Potential yangu ilionekana though). Na mpaka sasa nimejenga na usafili mashallah.......
Point yangu ni kwamba sijui situation yako,lakini ACHA KUDEKA,USIDHANI DEGREE YAKO HAMNA MWENYE NAYO MTAANI. PIGA KAZI YOYOTE,HATA KAMA NI KUBEBA ZEGE BORA HUTEGEMEI WAZAZI. YOUR POTENTIAL WILL BE SEEN,YOU WILL BE DISTINGUISHED, ACHA KUKAA KIZEMBE,KAMA UNAWEZA INGIA JF BASI UNAWEZA KUFANYA KAZI YOYOTE,USILIE.
(Ops,by the way hata sihitaji kazi ya profesheni yangu)...
Speaker,Mvuja jasho.