Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Hivi wewe ni mtanzania au labda haulipi Kodi..., Zingekuwa hizo pesa za Posho zinatoka kwenye miradi ya watu binafsi au ni misaada isiyo na malipo hapo nisingesema kitu hata kila mtu angelipwa laki tatu kwa saa..., Ila sababu ni jasho letu acha utani kabisa na our hard earned cash

Nakubaliana na wewe ila kwa nini posho za wasio na tija ya maana zisipunguzwe au kuondolewa wakalipwa vizuri wenye tija kama akina TL? Haikubaliki mtu ambaye tangu aingie Bungeni hajachangia chochote alipwe sawa na aliyejibu zaidi 80% ya hoja tena kwa weledi na ufasaha usio na shaka!
 
Nakubaliana na wewe ila kwa nini posho za wasio na tija ya maana zisipunguzwe au kuondolewa wakalipwa vizuri wenye tija kama akina TL? Haikubaliki mtu ambaye tangu aingie Bungeni hajachangia chochote alipwe sawa na aliyejibu zaidi 80% ya hoja tena kwa weledi na ufasaha usio na shaka!

Tatizo kubwa lipo hapo kwenye kulipwa..., hili suala ni kwa manufaa ya wananchi wote na wajukuu wao hivyo mchango wa kila mtu hata wewe unatakiwa vilevile, sio sababu unalipwa au haulipwi bali ni wajibu wako kuwatengenezea watoto wako na wajukuu Sheria Mama Bora
 
Haya dudus ni maoni ya kishabiki. Mimi nilitarajia umsifu Mwenyekiti wa Kamati hii ya rasmu ya kanuni kwa kuendesha vizuri timu hiyo na ku accommodate watu wake kufafanua ipasavyo. Ni vizuri Bunge likajifunza kiasi fulani uongozi huu na hasa Mwenyekiti atakayechaguliwa kuliongoza bunge.

Mkuu TL ni mfano tu! Ninachomaanisha ni kwamba wajumbe walipwe kuendana na tija zao kwenye Bunge whether ni Mwenyekiti au mjumbe mwingine yeyote. Flat rate sio sahihi; inapelekea mijitu kwenda kule kwa ajili ya posho badala ya tija.
 
Chama kilicho letwa na mungu chenye kiongozi alie msaliti mungu. Hii ni kali.

acheni mambo ya udini chadema ndio mana chama chenu kina udhaifu huo tu., ww msifu Lissu unavyopenda lakin habari ya kutumwa na mungu tena mtakuwa munapotoka., na ndio mana hadi leo Kuna watu Nyerere wanamuona baba yao wamechonga picha zake wameeeka katika majumba yao., wakati yeye mwenyewe hana uhakika na imani yake ya dini
 
Mkuu TL ni mfano tu! Ninachomaanisha ni kwamba wajumbe walipwe kuendana na tija zao kwenye Bunge whether ni Mwenyekiti au mjumbe mwingine yeyote. Flat rate sio sahihi; inapelekea mijitu kwenda kule kwa ajili ya posho badala ya tija.
Ungesema hivyo is ingekuwa tatizo...
 
Inamaana unataka awe badala yako..!!
Kwani umtoshelezi..!?
 
TL Ni JEMBE SANA TUMUOMBEE WALE WAHAFIDHINA WA UFIPA WASIMUHARIBU. WAMETUHARIBIA CHACHA WANGE NA ZITTO KABWE KWA SABABU TU "WALIKANYAGA MAHALI PATAKATIFU NA VIATU". MUNGU MLINDE TUNDU ANTHIPAS MUGWAI ALUTE LISU.
#TEAM LISU.

wewe ni mnafaki unachofanya hapa tunakijua unalenga nini
 
Haya Bramo, Tundu Lissu amependekezwa na Sendeka kuwa waziri wa katiba
 
Last edited by a moderator:
ole sendeka amemuomba rais kikwete ampe uwaziri wa katiba na sheria, hii inaonesha ni jinc gan amemkubal jamaa. japo anaamin kbs rais hampendi lissu na kikatiba haiwezekan
 
Unakijua wewe Na nani..!??

na mapimbi wenzako kina msalani,ifweero,abakorakamo n.k na makenge wengine kama wewe unapotumia neno wamekanyaga mahali patakatifu na viatu unadhani wenye akili hatujua unataka kujenga nini
 
Tundu Lissu siku zake zina hesabika ndani ya chadema ukisifiwa na mpinzani basi wewe ni msaliti na Olesendeka amekwenda mbali zaidi.

Siku si nyingi Tundu Lissu atapigwa tofali na mwenye kiti wa chadema baunsa.

Tundu lissu ameamua kuhama kambi ya Mbowe na Slaa sasa amerudi kambi ya watanzania hili swala litamponza kabisa.

Siku za Lissu ndani ya Chadema zina hesabika.

Chadema walimharibu Lissu na sasa yeye mwenyewe kazinduka.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom