Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

We dudus, sijui wewe ndo madudu gani? Mzalendo hahitaji kulipwa ndo alitetee taifa, muache Mh Lissu afanye kazi yake. Anachotanguliza pale sio hizo posho unazotaja ila uzalendo wa taifa letu.
Acha huo uchama hapa sijui kuanza kuwabeza hao ulowataja. Jadili kizalendo sio kishabiki!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Namkumbuka kaka yangu hayati Edmund Sengondo Mvungi................
 
Tundu lissu hana mfano wake humo mjengon!! ana kipaj cha sheria na anakitumia ipasavyo, huyu mtu ni kichwa
 
CCM ni wavivu kwa kila jambo hususan kwenye kusoma na kuelewa. Sifa kuu ya CCM ni mipasho na kupiga kelele pekee, kwenye mambo ya msingi akili za wengi huwa zinahama.
 
We utamsifiaje mwanaume mwenzio kiasi hicho! Mchicha mwiba we!

Sijamsifia we ng'ombe! Kwa nini alipwe sawa na majitu yanayosinzia Bungeni bila hoja yoyote? Kila mtu alipwe sawasawa na uzito wa kazi aliyoifanya. Sio sahihi hata kidogo posho kuwa flat rate.
 
Sijamsifia we ng'ombe! Kwa nini alipwe sawa na majitu yanayosinzia Bungeni bila hoja yoyote? Kila mtu alipwe sawasawa na uzito wa kazi aliyoifanya. Sio sahihi hata kidogo posho kuwa flat rate.

Kwa kuwa anaongea mpaka mapovu yanamtoka na shingo kukakamaa ndio unadhani ana point!,"Tundu Lisi ni mwanasheria anayezichanganya sheria, mpaka anawachanganya chadema wenzake".
 
Wanajamvi,

Kwa wale mnaoangalia Bunge Maalum la Katiba mtakubaliana na nami kwamba Mh. Tundu Lissu anafanya mambo ya "kutisha" kuhusu Kanuni za uendeshaji wa Bunge husika. Hivi punde kapangua mbaya hoja za ma"Dr." Pindi Chana, Susan Kolimba, na magamba mengine waliojikanganya kuhusiana na kanuni.

Huyu bingwa anajibu hoja hadi raha ndani ya roho; wallahi huyu jamaa ni mbaya kwenye medani ya Kanuni na Sheria; sijui asingekuwa mle mjengoni mambo yangekuwaje? Sasa hoja yangu ni kwa kuwa tangu hili Bunge lianze takribani wiki tatu sasa, zaidi ya 80% ya hoja zimejibiwa na huyu Kamanda Makini, je, naye posho yake ni 300,000/= tu? Nadhani hata 3,000,000/= ana-deserve. Nawasilisha.
You have a good point, ingawa sisemi Lissu aongezewe posho . Kwa kweli haiingii akilini mtu kama Lissu kulipwa sawa na Lusinde au yule kikongwe Maria Hewa eti kwa kuwa tu wote ni wajumbe wa bunge hilo. It's incomprehensible. It's my opinion that the likes of Lusinde and Maria Hewa should get no more than 200k per day.
 
Kwa kuwa anaongea mpaka mapovu yanamtoka na shingo kukakamaa ndio unadhani ana point!,"Tundu Lisi ni mwanasheria anayezichanganya sheria, mpaka anawachanganya chadema wenzake".

Kwa kukariri hamjambo! Bunge limezizima kwa hoja za TL, penda usipende. Wale ma"Dr." kimyaa na vi-PhD vyao. Acha wivu wa kijinga.
 
TL Ni JEMBE SANA TUMUOMBEE WALE WAHAFIDHINA WA UFIPA WASIMUHARIBU. WAMETUHARIBIA CHACHA WANGE NA ZITTO KABWE KWA SABABU TU "WALIKANYAGA MAHALI PATAKATIFU NA VIATU". MUNGU MLINDE TUNDU ANTHIPAS MUGWAI ALUTE LISU.
#TEAM LISU.
 
Sio kuwa watz wote hatuna akili, basi ni kwa kuwa wamekaririshwa wenye uwezo kuwa ili waishi lazima watumie nguvu,, penginevyo we have creative and foreplanners wazuri sana.
 
Hivi wewe ni mtanzania au labda haulipi Kodi..., Zingekuwa hizo pesa za Posho zinatoka kwenye miradi ya watu binafsi au ni misaada isiyo na malipo hapo nisingesema kitu hata kila mtu angelipwa laki tatu kwa saa..., Ila sababu ni jasho letu acha utani kabisa na our hard earned cash
 
Wanajamvi,

Kwa wale mnaoangalia Bunge Maalum la Katiba mtakubaliana na nami kwamba Mh. Tundu Lissu anafanya mambo ya "kutisha" kuhusu Kanuni za uendeshaji wa Bunge husika. Hivi punde kapangua mbaya hoja za ma"Dr." Pindi Chana, Susan Kolimba, na magamba mengine waliojikanganya kuhusiana na kanuni.

Huyu bingwa anajibu hoja hadi raha ndani ya roho; wallahi huyu jamaa ni mbaya kwenye medani ya Kanuni na Sheria; sijui asingekuwa mle mjengoni mambo yangekuwaje? Sasa hoja yangu ni kwa kuwa tangu hili Bunge lianze takribani wiki tatu sasa, zaidi ya 80% ya hoja zimejibiwa na huyu Kamanda Makini, je, naye posho yake ni 300,000/= tu? Nadhani hata 3,000,000/= ana-deserve. Nawasilisha.
Haya dudus ni maoni ya kishabiki. Mimi nilitarajia umsifu Mwenyekiti wa Kamati hii ya rasmu ya kanuni kwa kuendesha vizuri timu hiyo na ku accommodate watu wake kufafanua ipasavyo. Ni vizuri Bunge likajifunza kiasi fulani uongozi huu na hasa Mwenyekiti atakayechaguliwa kuliongoza bunge.
 
Back
Top Bottom