Kazi niliyotumwa nimeimaliza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi niliyotumwa nimeimaliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,444
    Likes Received: 9,822
    Trophy Points: 280
    Wale vibaraka waliotumwa na sisiemu kuja kuchafua hali ya hewa hapa JF muda wao wa kazi umeisha na sasa wanarudi rasmi kwenye shughuli zao nyingine.
    Ninaamini JF itarudui kwenye status yake ya miaka yote.
    Malaria Sugu na kundi lako kwaherini, pia pole sana kwa kupoteza majimbo na kata nyingi.
    TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA
     
  2. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    kabisa
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,735
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sasa tutaanza kuijenga tanzania kwa moyo wote, kwa herini mafisadi
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, kwani nyumba ilivamiwa.

    Status quo sasa itabaki kama ilivyokuwa
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very Right
     
  6. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    wanafikiri wataichakachua hata jf yetu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Thans Bujibuji

    They have failed miserably and now they want us to kill each other, na wao wana multiple entry visa ya kuelekea laundry (UK and US).... tunasema hivi.... TANZANIA BILA CCM, INAWEZEKANA
     
  8. Madago

    Madago Senior Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa inawezekana .. Sasa ni strategy pevu. At least kila mwaka operation sangara moja mpaka 2015.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Baada ya matokeo, watu wemgi watapata ugonjwa wa sononi au unyogovu (melancholy).
     
  10. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na ugonjwa mwengine unaitwa Nyogea,,, kwa kidhungu sijui unaitwaje
     
  11. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,994
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    "Kama roho inauma usipongeze" hii kutoka katika daladala ikiashiria unafiki sio mahala pake baada ya matokeo
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,287
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Maralia sugu na wenzie sasa wanaona haya waningia kwa kuchungulia
     
  13. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado majimbo saba TUME ya CCM iliweka kwapani. HAKUNA Kulala. LKN Pro CCM, nafikri bado wapo Zubeda, simsikii Mtu wa pwani
     
  14. j

    joka Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera chandema kwa kazi yetu angalau ya kupata majimbo 25 tu na kafu 25 mungu awabariki na walobaki 10 jumla 60 kati ya 239 ambayo ni asilimia 25. Kazi kwenu naomba msiongopee wananchi fanyeni kazi ili 2015 mjiongezee wawakilishi mjengoni vinginevyo msije mkawa kama enisisiara mageuzi ilivyoingia kwa nguvu za soda na baadaye wakaishia kubaya. Naona nao wamezinduka wamerudi japo kwa idadi ndogo. Kaza buti kazi ni ngumu
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa!!!
     
  16. L

    Lorah JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tutashirikiana nao katika kudai katiba mpya lazima kieleweke, Nguvu ya wananchi VS FISADI
     
  17. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwaiyo kura zimeibiwa kiasi hicho?
     
Loading...