Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Madaktari tutashambulia mahospitali
 
kwetu tupo kumi tunaona october mbali yani tuna hasira na ccm
 
Kutoka kaskazi mpaka kusi kutoka masharik mpaka magharib,tutashambulia kutoka makanisani.
 
Maalim seif na jussa washamaliza kazi yao pemba mapemaaaaaa..
 
Bodaboda barabara zote tunashambulia kuanzia Mwanza Mbeya Dar
 
Haya mambo ya chopa nyingi hivyo, wenzenu mtatusababishia ugnjwa wa moyo kabisaa. Halafu, ndege zinaanguka sana jamani siku hizi, nawaonea huruma jamani, acheni. Tumieni landcruser jamani. Tafadhali.
 
Haya mambo ya chopa nyingi hivyo, wenzenu mtatusababishia ugnjwa wa moyo kabisaa. Halafu, ndege zinaanguka sana jamani siku hizi, nawaonea huruma jamani, acheni. Tumieni landcruiser jamani. Tafadhali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom