Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Ila wanamapinduzi tufanye kweli tusijeishia kuhamasishana tu huku mtandaoni, nafasi ni pekee sana hii tuliyopata ya kuliondoa hili zimwi.

Nimekuja kugundua kuna dunia mbili, ya mtandaoni na halisi. Ben Saanane amenifungua macho kwa matokeo yake..

cc Tetty

Aisee huku mtaani ni hatari watu wamekimbilia kujiandikisha baada ya Lowasa kutajwa kuwa mgombea,
Jaribu kupita na kuchunguza
 
Last edited by a moderator:
October naisubiria kwa hamu sipati picha CCM wana hali gani by now.
 
Naomba ruhusa humu ndani. Na mtaani door to door ndo shughuli zangu kufuta ccem kbsaaa mpaka october iwe history
 
Wanamitandao/ bluggers tutashambulia kutoka smartphones na computers.

Tunahitaji makontena ya SMARTPHONES
 
sisi tunaosoma magazeti kila siku tutavurumisha mashambulizi kwenye vijiwe vyote vya kuuzia magazeti
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom