Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Mie nitakuwa wodini nikiwahamasisha wagonjwa wote waliopata nafuu kwenda kupiga kura japo ya rais tu ili Mzee wa maamuzi magumu ashinde na kisha kuwaletea madawa mahospitalini.
 
Hili group mm nitashambulia, mniachie make wao huwa wanajidai wajuaji balaaa ila kwangu lazima watie mguu CHADEMA.

(Makondakta, dereva taxi/Hiace, Wauza mahindi choma, limao, viazi, mihogo zote, mishikaki, wauza pweza, wacheza kamali, wazee wa gongo, mama ntilie, wachora kucha, chinga wote kati, wauza mitumba, vijiwe vya kahawa, fundi viatu na vijiwe vyao bila kusahu Makahaba/Mashoga-hawa nitawambia adui wenu ni CCM-tutafungua viwanda vyote vya Nyerere hivyo ajira zitakuwa za kubagua.

Mm niache ni dada poa wote wa Sina nina uzoefu nao
 
hivi wakuu MAGUFULI mnamchukulia poa sana eeeh? jamani tuwekeni akiba ya maneno oktoba sio mbali tutakuja kutukanana matusi ya nguoni humu jukwaani shauri lenu
 
Vijana katika vita, unatumia aina na ukubwa wa silaha kulingana na uwezo wa adui yako. Ya nini kutumia makombora yote hayo kwa adui aliyehoi mapangoni anayeugulia utapia mlo ambaye tayari hana supply lines?Angalieni msiharibu mazingira bila sababu.Kumbukeni kuacha majeshi ya akiba na kombani za misaada!.Kila la heri vijana.
 
Mbowe na Mbatia, wanashambulia kaskazini mwa Tanzania

Dr. Slaa anashambulia kutoka kanda ya ziwa na magharibi

Prof. Lipumba anashambulia kutoka kusini

Sherif na Jusa wanashambulia kutoka Pemba

Homood & Monyo (shemeji yake Karume) watashambulia kutoka Unguja

Don himself atashambulia nyanda za juu kusini mwa Tanzania...

Kundi maalum know as (SOT) linalojumuisha Lembeli, Tundu Lisu, Mnyika, Mdee, Bulaya, Lema, Msigwa, Wenje watashambulia mikoa ya kati.....

Kutakuwa na chopa 8 ambalo litatumiwa na wahusika hapo juu..

Magari madogo 300..... Za vijana wa M4C + 4U Movement + Team Lowassa 4 President + Friends of Lowassa + Team Lowassa + Samunge Club+ Bodaboda + Gwajima na Maaskofu na Masheikh



Cc: Mkuu wa chuo

Nchi inakwenda kutikisika
 
Last edited by a moderator:
Mi nipo na wachawi wote nawaambia safari za kupaa nje ya nchi zisitishwe mpk tuizike ccm October25
 
hivi wakuu MAGUFULI mnamchukulia poa sana eeeh? jamani tuwekeni akiba ya maneno oktoba sio mbali tutakuja kutukanana matusi ya nguoni humu jukwaani shauri lenu


Makufuli yashapatiwa fungua na ndio lowassa funguo inayofungua makufuli yote Tanzania
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom