Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Kazi inaanza na majeshi yapo imara

Napenda niujulishe umma wa watanzania kuwa baada ya kuteseka sana kwenye foleni zaidi ya masaa 15 nimepata kichinjio mimi na mke wangu hakika patachimbika mwaka huu.
Pole na hongera sana mkuu. Kihifadhi hicho kichinjio pamoja na cha wifi pahala salama kabisa.
 
Navyopenda mabadiliko ,Mimi nitakua mkuu wa anga Kuanzia mbinga, Sumbawanga, kigoma, Tanga ,Mbeya
Wachawi wote nawamiliki naamini wataniunga mkono nikiwa kama mwanafunzi mtiifu wa Kingunge ,
 
Mkuu huoni ninaorezesha hapa?


Kachanganyikiwa huyo hao ni wale watu wenye wivu na chuki ya hali ya juu hasa kwa vitu walivyotamani viwe kwao wakavikosa....

Ayatoulahaa aliwananga CDM kuwa wanajirundikia mamlaka akaenda kufanya zaidi ya alicholalamikia huko ACT....
wana mioyo ya chuki na wivu sana kwa vitu walivyovikosa!!!!
 
mi nitakua kikosi cha ardhini nashambulia door to door,mtaa kwa mtaa kimya kimya babakeee!! oktoba 25 kwa heriiii!!!

Hili picha kama sio APOKALYPTO basi ni LA KI VIETNAM, yaani PORI KWA PORI, CHAKA kwa CHAKA!
 
Hahahaaaaa mkuu umeshapiga vitu vyako tayari. ..
Huyu Lowassa ataua watu jamani!



Baby, niacheni tu... nina dinda tu... yaani mwanaume nguo hazikai, I FEEL over EXCITED, mentally, physically, sexually...ni furahaaa kuuuuuu, nadindaa tu....yaaaaaniii

Reason: UKAWAAAAAAAAAAAA, chademaaaaaaa, wamemleta Lowassaaaaaaaaaa, yaani USHINDIIIIIII wa kishindooooo, we britons we call it, LANDSLIDE VICTORY....October 2015 and Lowassa will win and JESUS will be back again...

Jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, utamuuuuuuuuuuu, ooooooohhhh....yaani Siasa za hivi tamuuuuuuuu, Lowassaaaaaaaaaaa the 5th President of Tanzania.....

aaaaaaaaahhhhh....thereeeeee...bby... UKAWAAaa mmekuwa ma professors of politics woooooote...."!!!


💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏
 
mi nashambulia ukumbini kwenye maharusi,nahamasisha kupiga kura oct 25,nachangamsha ukumbi kwa kibwagizo cha pipoooooooooooz
Nakuona mkuu na avatar yako ya harusini...bila shaka wewe ni MC.
Haya usituangushe huko.
 
Mbowe na Mbatia, wanashambulia kaskazini mwa Tanzania

Dr. Slaa anashambulia kutoka kanda ya ziwa na magharibi

Prof. Lipumba anashambulia kutoka kusini

Sherif na Jusa wanashambulia kutoka Pemba

Homood & Monyo (shemeji yake Karume) watashambulia kutoka Unguja

Don himself atashambulia nyanda za juu kusini mwa Tanzania...

Kundi maalum know as (SOT) linalojumuisha Lembeli, Tundu Lisu, Mnyika, Mdee, Bulaya, Lema, Msigwa, Wenje watashambulia mikoa ya kati.....

Kutakuwa na chopa 8 ambalo litatumiwa na wahusika hapo juu..

Magari madogo 300..... Za vijana wa M4C + 4U Movement + Team Lowassa 4 President + Friends of Lowassa + Team Lowassa + Samunge Club+ Bodaboda + Gwajima na Maaskofu na Masheikh

Jamani jamani waoneeni huruma magamba, wakiona hii kina nape pichu zitakuwa zinalowa, aisee hili jeshi kama limejipanga hivyo ni kiama asee haijawahi kutokea katika historia ya siasa za bongo.....pamoja sana #UKAWA #4UMOVEMENT
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom