Kauli ya Lowassa siyo sawa, inahamasisha vurugu

Kauli ya Lowassa siyo sawa, inahamasisha vurugu

Wewe unatuomba tusimsikilize lowasa we kama nani hasa kapuku mkubwa wewe badala mtangaze sera zenu wananchi wawaelewe mmekalia kila kukicha lowasa lowasa si mnamgombea wenu.
 
Nikishapiga kura naweka kambi mita mia
Nanunua maji na juice ya lita moja ile ya azam
 
Mita 200 toka kituoni nitakaa kulinda kura yangu huku nikisali sala ya toba maana Policcm ni Israel siku ya uchaguzi
 
Sheria ya uchaguzi inasema ukshapga kura kaa hatua mia moja toka kituo cha kupgia kura mnapanick nini kama si kuona mipango ya wizi imebuma

hakuna ushindi utakaotolewa chee kwa wapinzani kama hawajakomaa vituoni ili haki itendeke.
Uchaguzi wa 2010, wabunge walishinda wale tu waliolinda kura zao.
 
Umetoa wazo zuri lakini umekosea kusema lowasa anaogopa kushindwa uchaguzi hiyo siyo kweli mi ninavojua mafufuli ndo mwenye wasiwasi mkubwa sana
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

Kulinda kura ni lazima hata nani apinge, tunazuia goli la mkono, na hili lazima lifanyike kwa nguvu na weledi wa hali ya juu sana. Wameshaapa (CCM) kuwa hawataachia Ikulu kwa vyovyote sasa sisi tunajua wanachofanya na dawa ni nguvu ya uma. Tutavizunguka vituo vya kupigia kura mpaka matokeo yatangazwe. Kuvizingira ina maana kuzuia zile kura za magumashi ambazo huwa zinaingizwa watu wakiwa majumbani. Hatutoki, mita 100 kutoka kituoni kama sheria inavyosema, huku macho yetu yote yakiwa kituoni. Safari hii CCM hawatoki. Nimemsikia jana Kinana analalamika watu kukaa mita mia kulinda kura, kama si mipango ya wizi yeye inamhusu nini?
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

Nchi inaendeshwa kwa sheria sio maagizo wa watu fulani kwa 7bu zao binafsi,sheria inataka watu kukaa mita 100 kutoka kweny kituo,tatizo liko wapi hapo?watakao leta matatizo ni hawa wanaoleta maagizo na si sheria inavyotaka...
 
Nikipiga kura lazima matokeo niyasubiri ndio niondoke.Staki nisimuliwe.
 
Watu wakishapiga warudi najumbani kufanya nn? Ili ccm iibe? Na matokeo kubabdikwa kituoni nani wataona? Ebu kuwa na akiri basi!
 
Hakuna kitu cha ajabu alichosema Lowasa ambae ni Rais mtarajiwa kuhusu Kulinda kura.....Ulieandika naona kama hazikutoshi kabisa hata sheria hujui.. Ukimaliza kupiga kura unatakiwa ukali mita 100 toka eneo la kupigia kura na sio kwenda nyumbani then usubir matokeo
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

"Tupo tayari kuwaruhusu chochote lakini siyo kuingia Ikulu" - A. Bulembo

Hii kauli imekaaje mkuu.
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

Bila shaka anaogopa bao la mkono ambalo msemaji wa chama tawala alitamka wazi mbele mkutano kuwa watashinda hata kwa bao lamkono ili mradi refa hajaona.
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.
Jamani msameheni Mzee wetu kwani kuna wakati anajisahau. Ndo mana unasikia siku nyingine anasema CCM oyee!!! Mara utasikia anasema nitaongoza nchi kwa spidi ya Magufuli. Ndo Rais wao huyo!:glasses-nerdy::hippie:
 
"Tupo tayari kuwaruhusu chochote lakini siyo kuingia Ikulu" - A. Bulembo

Hii kauli imekaaje mkuu.
Imetulia kwa maana inaeleweka kuwa upinzani hawako tayari kuingia Ikulu vinginevyo wasingesubiri waliokataliwa ccm kuwa ndo wagombea wao. Hawajiamini watu hawa. Kwa hiyo Bulembo yupo sahihi kusema hivyo
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

"......mtu akikuambia ukipiga kura ubaki kituon kulinda kura..mwambie mzee baki na tulinde wote hizo kura.."
Col. Kinana
 
Imetulia kwa maana inaeleweka kuwa upinzani hawako tayari kuingia Ikulu vinginevyo wasingesubiri waliokataliwa ccm kuwa ndo wagombea wao. Hawajiamini watu hawa. Kwa hiyo Bulembo yupo sahihi kusema hivyo

Nimekuelewa
 

Attachments

  • 1444390529237.jpg
    1444390529237.jpg
    13.9 KB · Views: 159
Back
Top Bottom