Kauli ya Lowassa siyo sawa, inahamasisha vurugu

Kauli ya Lowassa siyo sawa, inahamasisha vurugu

gwamaka aswile

Senior Member
Joined
Mar 26, 2015
Posts
186
Reaction score
106
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.
 
...
Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo Watanzania hatuzihitaji.

Maelekezo ya tume yanasema watu wakae umbali wa mita 100 kama sio 200. Sijabahatika kumsikia Lowassa akisongelea hilo la kulinda kura japo nilimsikia kupitia vyombo vyahabari akiwataka wananchi kumpigia kura kwa wingi.

hilo la hofu ya kushindwa nalo alilisema au unamsemea wewe, na kama unamsemea kwanini nisiamini kwamba hata hili la kuwaambia watu wakeshe nalo unamsemea?

Shukrani
 
Kashtuka nini tena?si alisema tukipiga kura twende home tumemaliza kazi yetu iliyobaki ni kazi yake!
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

Asilimia 98% ya majimbo waliyonayo upnzan wapiga kura walikesha ndio ushindi ukapatakana hivyo tunasema. .tutakesha na tutakesha na tutakesha mpaka wezi wa kura washndwe
 
managapi yamevunjwa na vyama vingine na serikali yanyewe lakini Tume haijasema,,,tutalala vituoni maana ccm tunawajua wanashirikiana na police mamluki kuiba kura
 
Lazima tukeshe kwenye vituo vya kupigia kura maana tumeshaona dalili zote za wizi kama zimekamatwa machine za BVR zikiandikisha watu jana unataka tusilinde kura ili muweze kuiba wewe ni agent wa wezi wakura amani utaharibu wewe na hao wezi
 
Ndugu Mhariri, nikiwa mzalendo wa nchi napenda kuwapongeza Watanzania jinsi wanavyoshiriki kwa utulivu kwenye mikutano ya kampeni kabla ya uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika tarehe 25 mwezi huu nchi nzima.Nawapongeza sana kwani wameonesha ukomavu wa kisiasa naamini hata uchaguzi mkuu utafanyika kwa amani na kuwakubali viongozi watakaochaguliwa kihalali katika ngazi ya udiwani, ubunge na rais.

Hata hivyo, napenda kuipinga kauli ya mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wanachi (UKAWA), Edward Lowassa aliyoitoa hivi karibuni alipokuwa kwenye mkutano wa kampeni huko Arumeru Mashariki ambapo aliwataka wanachama wao kuhakikisha wanakesha kwenye vituo vya kupigia kura wakizilinda ili zisiibwe.Kauli hiyo ya Lowassa ambayo amekuwa akiitoa mara kwa mara inakwenda kinyume na maagizo ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambayo inawataka watu wote wakishapiga kura warudi majumbani kusubiri matokeo kutangazwa na mamlaka husika ambayo ni tume hiyo.

Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.


Tutakesha na kwa taarifa yako lowasa atapata kura million 15 ambayo makomeo hatoweza kufika hata kura 5milmillion
 
Chadema hatujawahi kushinda bila kukesha tutakesha kama kawaida yetu!!! kama mbaya wacha iwe mbaya kitaeleweka siku hiyo!!!!!
 
Binafsi nawashauri wananchi kutosikiliza kauli za mgombea huyo ambaye nina wasiwasi anazitoa kutokana na hofu ya kushindwa katika uchaguzi huo badala yake wafuate maelekezo ya tume kwani kubaki kwenye vituo vya kupigia kura kwa ajili ya kuzilinda ni mwanzo wa kuleta vurugu ambazo

Watanzania hatuzihitaji.

Nikushauri tu ndugu yangu, ulinzi shirikishi ni haki na wajibu wetu sote na tumekuwa tukihamasihshana kama wazalendo wa nchi hii kutokuwaachia tu polisi. Hili la kura ni sehemu tu ya kuimarisha ulinzi shirikishi ili kuendelea kuidumisha amani yetu. Usisahau kuwa nchi hii ni yetu sote na tunawajibu wa kuilinda!
 
Mbona watu wanakesha misibani, kwenye club, na bar, kwenye maombi tunakesha... kwenye vituo tutashindwaje? Hata biblia inasema kesheni mkiomba.. Tunakesha kurinda kura zetu zote nchi nzima....
 
kulinda kura tatizo liko wapi sisi mbona tulilinda kura zetu ktk serikali ya mtaa na tukashida bila kumwaga damu?
 
Umeanzaa vizurii ila mwisho umechanganya pilau na mlendaa. Pole Sanaa. Fikiria kabla ya kutendaa
 
kinachotufanya tukeshe tukilinda kura zetu ni kauri tata za nape na bulembo
Nape-tutapga goli na mkono,japo hakusema kama ni bafuni au wap!
Bulembo-tutakabidhi vyote lakini sio Ikuru,kukesha ni lazima
 
hata asingesema inaeleweka na hiyo sio kauri yake ni kauri ya chama kupiga kura na kulinda kura, hakuna kulala mpaka kieleweke, na tutafanya hivyo kama mbwai na iwe mbwai, yani kama ccm ni mba basi sisi mbangalata.
 
Watu watafuata taratibu za tume.muda umepita wa kuwadanganya watanzania.
 
Back
Top Bottom