Kauli ya Jana Morogoro naomba ufafanuzi

Kauli ya Jana Morogoro naomba ufafanuzi

Hebu tutafakari kauli hizi za JK na Magufuli

Kikwete anasema "Nimewatoa mbali, hadi kuwafikisha hapa mlipo sio kazi ndogo"

Magufuli anasema " Mafisadi na majizi ndio yaliyotufikisha hapa tulipo"

Kauli hizi zimetolewa na watu wawili tofauti wa Chama kimoja, siku moja na katika mkutano mmoja!!

CCM tuoneeni huruma
 
hii nchi tumeitoa mbali na kuifikisha hapa ilipo,namwamini sana kijana wetu hata akichukua nchi,mie nitalala usingizi.mgombea anapanda juukwaani na amekuwa akitamka mara kadhaa walitufikisha hapa ni mafisadi na atambambana nao kwa kujenga jela,yaani kazi tu.naomba kueleweshwa wakuu

wewe sio mzima unaelimu gani kwanza
 
duh kumbe kikwete anajua kuwa atafungwa kwa ufisadi alioufanya yeye na mtoto wake ..tumuweke lowasa ili tujue madhambi ya huyu jamaa

mamvi ndio wa kwanza labda ajihukumu kwanza yeye ndio amhukumu jk
 
Na by any means, thamani ya damu ya watanzania wenzetu hao wawili waliokufa kwenye mkutano wa kampeni za CCM Morogoro ina thamani mara trillions kuliko Magufuli kuwa Rais wa nchi hii!!

Kwa nchi zinazojali utu na thamani ya uhai wa mtu, Magufuli angesha step out of the context kwa sbb kwa vyovyote, hii ni ishara ya nuksi kwake na kuwa tutakuwa na Rais wa hovyo tu huko mbeleni kama huyu jamaa atachaguliwa, Mungu apishie mbali isitokee!!
 
Namuunga mkono 100% Magufuli, hao wezi aliowaona yeye na Katibu wao Mkuu Kinana aliwaona akiwa kule Moshi just jana yake. M/kiti wao kitaifa akasema alifanya kazi ngumu sana kuyalea hayo majambazi. Sasa akiweza kumkabidhi Magufuli hayo majizi na majambazi ya ccm hakika ataupata usingizi.
JK aliyajua majangili yaua tembo 40 yanayokaa Arusha, anazo mpaka namba zao za nyumba, JK aliyajua mauza unga yoote Tz mpaka namba zao za nyumba wanazokaa. JK aliyajua mafisadi papa yoote Tz mpaka mengine yakarudisha japo kitu kidogo yaliyo fisidi. JK alijua mengi na anaondoka na siri kuuubwa sana ya huo uozo. Ama kweli, akiondoka akaipa nchi kwa mchafu mwingine, aweza kuupata usingizi.
 
Kwa hiyo Kikwete anaona kama ametupa fazila? Kwani tulimlazima kuongoza Tanzania? Viongozi wengi wanakuwa na maneno ya ujeri na kejeli
 
Maccm yamechanganyikiwa kabisa mungu tussidie wazidi kupishana kauli zao.
 
Ndani mwao hakuna wa kumnyoshea kidole mwenzake. Kilichobaki ni kulindana tu.
 
Kikwete katika mkutano wa CCM Morogoro jana**"(NIMEWATOA MBALI,HADI KUWAFIKISHA HAPA MLIPO SIO KAZI NDOGO)."

Magufuli katika mkutano wa CCM Morogoro jana*** (MAFISADI NA MAJIZI NDIO YALIYOTUFIKISHA HAPA TULIPO.)

***Mimi sielewi hicho kilichoongelewa hapo. WanaCCM tuelewesheni.

Utawala umefitinika
 
Hebu tutafakari kauli hizi za JK na Magufuli

Kikwete anasema "Nimewatoa mbali, hadi kuwafikisha hapa mlipo sio kazi ndogo"

Magufuli anasema " Mafisadi na majizi ndio yaliyotufikisha hapa tulipo"

Kauli hizi zimetolewa na watu wawili tofauti wa Chama kimoja, siku moja na katika mkutano mmoja!!

CCM tuoneeni huruma


Inaonekana kuwa wote wamesema kweli hatimaye. Kikwete anatuonyesha kuwa ndiye ametufikisha hapa jambo ambalo ni kweli. Na hapa ni pamoja na ufusadi, rushwa, wizi, ubadhilifu, mauaji, umasikini, magonjwa, ujinga na kadhalika, kutamalaki.
Mako-meo yeye anadhihirisha kuwa Kikwete aliyetufikisha hapa ni fisadi (anaposema maf.. wametufikisha hapa). Kwa hiyo mahakama inayoundwa itatenda haki mafisadi waliotufikisha hapa (Kikwete) watashughulikiwa.

Kwa kifupi kauli ina maana kuwa Mako-meo anamuundia Kikwete mahakama ya kumshughulikia kwani (kwa kauli yake mwenyewe Kikwete) ndiye aliyetufikisha hapa. Wakati Makomeo naye anajua waliotufikisha hapa ni mafisadi hivyo anawaundia mahakama.

Vinginevyo ni porojo na ndio maana "lugha gongana"!
 
Mşomi hata wa la saba ataelewa.Ni hv,kuna maeneo tena mengi tu ambayo taifa limepga hatua kubwa, mfano swala la umoja na mshikamano.Kuna maeneo tumedorola sana mf,mapambano dhidi ya mafisadı na ufışadi na umasikini wa kipato kwa individuals.

Hivi ww zinakutosha zote eti kuna maeneo mengi taifa limepiga hatua kubwa mfano swala la umoja na mshikamano,watu wanakula umoja na mshikamano???yaani ww umeoona hli ndo jambo kubwa ambalo limefanyika,hapa ss ni mabadiliko tu hawa jamaa watatuacha mifupa mitupu,tuwape na wengine tuone nao watavusha vipi kiufupi hawa sisimu wameshindwa kabisa,hawana dhamira ya dhati ya kututoa kweny huu mkwamo wa umasikini,wanataka waendelee kutumia ujinga wetu km mtaji wa kisiasa,ss inatosha UKAWA NDO MPANGO MZIMA kwa wale wote wenye macho ya maono wanaliona hili,MUNGU BARIKI UKAWA,MUNGU BARIKI TANZANIA
 
Huyo aliyekuwa na Magufuli jukwaani si fisadi? Naamini hata yeye alikuwa kwenye list ya fisadiz. Magufuli naona kama amekariri neno mafisadi bila kujua ni lini na wapi kulitumia. "Job true true"
 
Kikwete katika mkutano wa CCM Morogoro jana**"(NIMEWATOA MBALI,HADI KUWAFIKISHA HAPA MLIPO SIO KAZI NDOGO)."

Magufuli katika mkutano wa CCM Morogoro jana*** (MAFISADI NA MAJIZI NDIO YALIYOTUFIKISHA HAPA TULIPO.)

***Mimi sielewi hicho kilichoongelewa hapo. WanaCCM tuelewesheni.

mgongano wa mawazo hii inatokana na kukurupuka na kupewa kazi usioiweza pombe hajawahi kusimama jukwaani kumwaga sera ndio maana anajikuta badala ya kusema wapinzan anawasema wana sism wenzake
 
Back
Top Bottom