Kauli ya Abeid Karume kuhusu muungano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Abeid Karume kuhusu muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thinka, Nov 24, 2011.

  1. t

    thinka JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Karume:Muungano kama koti likitubana tunalivua. je wanzanzibar bado koti linawatosha?
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa maneno mengine yeye na Lissu wanaongea lugha moja ila maneno tu ndiyo tofauti ila nia ile ile .Between huyu kachukua ardhi sana ya wazanzibar wanalia hovyo kwa ufalme wake je ni lini ataona aibu ?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,943
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Wanasiasa waongo sana. Maalimu yuko wapi siku hizi? Amepata ile kitu roho inapenda kawasahau wazenj
     
  4. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Big up karume
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    samahani unazungumzia aAbeid Karume au Aman Abeid Karume?????????????
     
  6. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umeongea kitu cha kufikirisha sana!
    Huyu Maalim wa enzi hizo kuna mtu anaweza kudhani kuwa angekuwa kimya kama alivyo leo kweli?...Amekuwa mswahili, anasingizia kuumwa na kutibiwa nje ya nchi, kumbe mwenzao anapitisha muda na kula maisha.
    Fedha sabuni ya roho!
     
  7. t

    thinka JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nazungumzia rais wa kwanza wa zanzibar na sio mtoto wake
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    koti limesha bana kwa wazanzibar.
     
  9. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,891
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    .....naam, kati ya marais wa zanzibar wa kihistoria, ni huyu jamaa, hayati Karume; achana na galasha zingine zimekalia kuapa na kuwa mawaziri wa bara(Tanganyika); BRAVO Karume, sijafikiria kama alikuwa anakula urojo huyu.
     
  10. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo ukweli wenyeli
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    i hate muungano, kwa nini VUAI, MWINYI NA MZEE WA MIKASI watuongoze?
     
  12. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 328
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No Commet! Thats true
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..Karume amepata kutoa kauli za kuunga mkono muungano.

    ..kila upande, wanaopinga na wanaounga mkono muungano, wanaweza ku-invoke kauli za Karume kutetea misimamo yao.
     
  14. D

    Dopas JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Koti lilishabana, ila ni kama mtoto anayelazimishwa na mzazi kuwa vaa hilo hilo bado linakutosha. Ila ukweli koti hilo halimtoshi yeyote iwe zenj wala kwetu Tanganyika. Watawala ndo wanalazimisha hilo koti liendelee kututosha.
     
  15. t

    thinka JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sipat picha kama angekuepo angelivua kot au angelazimishwa kulivaa
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazanzibar koti limekua ki jastbikozi.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Karume yupi? Maana Karume mkubwa hakuwa na maswali mara alipoambiwa tuungane na Nyerere yeye kasema ikiwezekana hata leo tuungane! there were no arguments!
     
  18. t

    thinka JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Aliulizwa na viongoz wa zanzibar kwann tunaungana na tanganyika wakat tuna kila kitu.elimu bure huduma ya afya bure.akawajibu znz leo hii tuko wachache lakin itafika kipindi tutazidi kuzaana na tutakua wengi na kisiwa cha znz kidogo kwahyo wengine wataenda kuish bara
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alisema Mwalimu Nyerere kuwa ni "ulevi" tu unaowasumbua, lkn hawa jamaa koti lisha wabana sana
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,270
    Likes Received: 14,510
    Trophy Points: 280
    ila sio kuingiza udini
     
Loading...