Kauli mbalimbali za wanaume wa shoka

Kauli mbalimbali za wanaume wa shoka

Mbona ya JPM haipo hapo au yeye si Mwanaume wa shoka
 
Mi nlifikir utasema "wanaume Wa shoka ni wale wapasua magogo na waranda mbao" kumbe unasungumzia watu mashuhuri..no14 imenifuraisha sana
 
Nikisimama mungu kasimama, hakuna wa kuwatetea
 
Kwakua na mimi ni mwanaume Wa shoka, ngoja nije nitoe kauli moja matata hatareeee.........
 
Naanza kupata Mashaka, maana sioni wanaume wa Daslam wapo kimyaaaaaaaaa.......[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]
 
0ed996be0d69b988558198cb8a6d7542.jpg
 
Back
Top Bottom