Kauli hii ya Rais Magufuli inaashiria kuwa kuna matamshi mengine anatoa kwa kutumia mamlaka yake vibaya

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
3,785
2,000
Watanzania Wazalendo tutaendelea kuililia mwanzo mwisho Katiba yetu Mpya tuliyo ipendekeza wenyewe miaka ya 2010's na hivyo kuondokana na ile ya Ccm ya mwaka 1977.

Kuna umuhimu wa kuwa na uwiano unao karibiana kwenye mihimili yote 3! Kulimbikiza madaraka karibia yote kwa mtu mmoja tu, madhara yake ndiyo haya.
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
3,627
2,000
Watanzania Wazalendo tutaendelea kuililia mwanzo mwisho Katiba yetu Mpya tuliyo ipendekeza wenyewe miaka ya 2010's na hivyo kuondokana na ile ya Ccm ya mwaka 1977.

Kuna umuhimu wa kuwa na uwiano unao karibiana kwenye mihimili yote 3! Kulimbikiza madaraka karibia yote kwa mtu mmoja tu, madhara yake ndiyo haya.
Katiba hii mliyopiga posho mkakimbia
 

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
635
500
Watanzania Wazalendo tutaendelea kuililia mwanzo mwisho Katiba yetu Mpya tuliyo ipendekeza wenyewe miaka ya 2010's na hivyo kuondokana na ile ya Ccm ya mwaka 1977.

Kuna umuhimu wa kuwa na uwiano unao karibiana kwenye mihimili yote 3! Kulimbikiza madaraka karibia yote kwa mtu mmoja tu, madhara yake ndiyo haya.
Huo ni utani tu wa JPM akiwa jukwaani. Kula za maoni lazima zipigwe. Acheni utoto.
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
10,375
2,000
Huo ni utani tu wa JPM akiwa jukwaani. Kula za maoni lazima zipigwe. Acheni utoto.
Kura za maoni za nini huku umisha ambiwa hawatakiwi kuonekana wakienda kugombea,halafu kura za maoni kwa kipindi hiki ni kama hazipo maana majina ya kupigiwa kura za maoni yanachaguliwa na CC ya CCM
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
10,658
2,000
Kiukweli hii si kauli ya Rais mwana demokrasia na ambaye amepita kwa demokrasia.

Haya ndiyo mambo yanayomfanya Job Ndugai kufanya mambo kwa ubabe kwani ana hakika ndiyo njia sahihi kwa kuangalia mfumo wa kiuongozi awamu hii.
View attachment 1466875
matumizi mabaya ya madaraka.
hili halina kinga ya katiba baada ya 2020 au 2025.
tunasubiri kwa hamu muda huo ufike maana mahasimu wapo ndani na nje ya chama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom