Katuni: Hawa ndio wanaomhujumu Rais Magufuli

Katuni: Hawa ndio wanaomhujumu Rais Magufuli

akili zangu fupi?
hahaaaa, nilikuambia unatumia mihemko unabisha, sasa Magufuli ndio unamfananisha na mtume Muhammad?
yaabi kumchora magufuli kama katuni ni kumdhalilisha? wakati wa kampeni alikuwa hachorwi?

na ukimchora ni kwamba unapinga kila kitu??

mara ngapi kipanya ana mchora kwa nini wasimzuie kama kuchorwa hakuruhusiwi?
Wanasiasa wangapi wenye nguvu wanachorwa na media? au wewe siasa umeanza kuzifuatilia 2015?

ushamuona magufuli ni mungu wako mapema yote hii kiasi kwamba akichorwa unatokwa na mapovu mengi kiasi hiki halafu unajiita una upeo mkubwa? kazi kweli
Hauwezi kunielewa kamwe na akili zako fupi, vikaragosi vya wafaransa kwa mtume muhhamad nimekupa mfano ili uelewe nini namaanisha lakini kwa akili zako fupi umetafsiri kwa unavyojua na kusema namfananisha Rais Magufuli na MUNGU.
Kitu ambacho haujakielewa sio lazima ujibu.
Unajua hata kwa kanali Gadafi hizo western media ziliaminisha dunia kwamba Gadafi hafai kwa propaganda zao.
Penda kujifunza kitu usichokijua kuliko kuleta ujuaji na akili zako fupi
 
Aliuza nyumba bei poa
Hivi waziri wa Ujenzi ,Nyumba na makazi ana mamlaka ya kuuza nyumba ya serikali kweli?....Utasema mbona hata sakata la samaki alitia hasara serikali....!!! Ukweli ni kuwa wanasheria wa serikali ndiyo walihujumu kesi ya samaki kiasi cha serikali kushindwa. Nikwamba meli iliyokuwa nafanya uvuvi haramu ilikuwa na makosa ya kimashitaka 19. wanasheria na DDP wakapeleka shitaka moja mahakamani; Mh. Waziri wakati huo (Magufuli) akalalamika kwa Mwanasheria/Jaji juu ya kupeleka mshitaka machache huku wakiacha mashitaka muhimu ya kuwatia hatiani watuhumiwa...wakapeleka mashtaka matatu...na bado yale ya kuwatia hatiani watuhumia hayakupelekwa...katika hali hiyo Waziri (wakati huo Magufuli) angefanya nini?
 
Kivuko cha MV DAR ES SALAAM kilinunuliwa na nani???maana kwenye ripoti ya CAG imeonyesha ufisadi mkubwaa fuatilia uikijua alie kinunua basi tulia na ufute hii post yako
 
Hauwezi kunielewa kamwe na akili zako fupi, vikaragosi vya wafaransa kwa mtume muhhamad nimekupa mfano ili uelewe nini namaanisha lakini kwa akili zako fupi umetafsiri kwa unavyojua na kusema namfananisha Rais Magufuli na MUNGU.
Kitu ambacho haujakielewa sio lazima ujibu.
Unajua hata kwa kanali Gadafi hizo western media ziliaminisha dunia kwamba Gadafi hafai kwa propaganda zao.
Penda kujifunza kitu usichokijua kuliko kuleta ujuaji na akili zako fupi
Mwenye akili fupi ni wewe, sad enough hupendi hata kujifunza
katuni ya mtume na katuni ya magufuli wapi na wapi?
hivi unajua maana ya katuni na lengo lake ni nini?
hebu nenda kasome kabla ya kuja kupost upuuzi wako hapa
 
Mwenye akili fupi ni wewe, sad enough hupendi hata kujifunza
katuni ya mtume na katuni ya magufuli wapi na wapi?
hivi unajua maana ya katuni na lengo lake ni nini?
hebu nenda kasome kabla ya kuja kupost upuuzi wako hapa
Usipaniki kijana na ndio mana nakuambia akili yako fupi, kwa maelezo marefu niliyokupa hata mtoto wa primary angenielewa.
 
Usipaniki kijana na ndio mana nakuambia akili yako fupi, kwa maelezo marefu niliyokupa hata mtoto wa primary angenielewa.
wewe ndiye uliyepaniki hadi ukanzisha uzi kwa jambo dogo kama hili, anyway acha taarab, kwa hiyo kiongozi wa siasa kukosolewa kwa njia ya katuni ni kosa?
 
Zipi hizo? Kama ni zile za wakati akiwa waziri, basi majibu mazuri anayo kamanda sumaye. Yale yalikuwa ni makubaliano ya mwenyekiti wa baraza la mawaziri yaani rais na baraza la mawaziri, kwa maelezo ya Sumaye. Nakuwekea link, kuna uzi jamaa kaweka clip ya maelezo ya sumaye humu jf.

Kuna Clip ktk page ya uzi huu hapo chini, bofya umsikie kamanda sumaye.

UUZWAJI WA NYUMBA ZA SERIKALI.
Sumaye ndio alimuagiza ampe sundi nyumba au kaka yake yule , Sumaye ndio alimwambia akanunue BOTI mbovu, sumaye ndio alimwambia atupe hasara za mabilioni yale ya samaki, sumaye ndio alimwambia barabara zijengwe bika value for money, acha ujinga anza kufikiri upya magufuli ni Mchapakazi lakini na yeye ni Jipu tungekuwa na mtumbua majipu kipindi chake angekuwa karudi kufindisha Sengerema
 
wewe ndiye uliyepaniki hadi ukanzisha uzi kwa jambo dogo kama hili, anyway acha taarab, kwa hiyo kiongozi wa siasa kukosolewa kwa njia ya katuni ni kosa?
Haujaelewa na ndio mana unatetea huo ujinga wa DW na huyo Gado mchoraji ndio mana nakwambia akili zako fupi sana kijana.
DW sio local media kama unavyofikiria jambo lolote watalopost lazima litakuwa na impact kubwa duniani na kama unaweza itafute hiyo taarifa ya DW iliyomchora Rais wetu JPM utaona matokeo yake.
Penda kujifunza kitu usichokijua kijana itakusaidia sana
 
Haujaelewa na ndio mana unatetea huo ujinga wa DW na huyo Gado mchoraji ndio mana nakwambia akili zako fupi sana kijana.
DW sio local media kama unavyofikiria jambo lolote watalopost lazima litakuwa na impact kubwa duniani na kama unaweza itafute hiyo taarifa ya DW iliyomchora Rais wetu JPM utaona matokeo yake.
Penda kujifunza kitu usichokijua kijana itakusaidia sana
wewe mwenye akili ndefu mbona hujibu swali, nimekuuliza kukosoa kwa kutumia mchoro wa katuni ni kosa?
 
View attachment 343829

Idhaa ya habar ya ujerumani DW imepost hii katuni ya Rais wetu John Pombe Magufuli kama nae anajipu kichwani.

Watanzania tunatakiwa tuungane kwa nguvu ili kupinga hizi hujuma zinazofanywa na watu tofauti kama hawa wanazofanya kwa Rais wetu ambae ameonesha nia ya kulikomboa hili taifa lililoharibiwa vibaya na wahuni.

Inasemekana na inasikitisha kusikia aliechora hii katuni ni mtanzania anaeitwa Gado aliyefukuzwa kazi Nation Media ya Kenya ndio anaetumiwa na vyombo vya magharibi kama DW ya ujerumani.

Na ikumbukwe kuwa ujerumani alikuwa anaunga mkono upinzani kwenye uchaguzi wa 2015.

Naomba watanzania tuungane pamoja kupinga vitu kama hivi vinavyomdhalilisha Rais wetu alieonesha nia ya kuwasaidia nchi yake.

Naomba TCRA mchunguze mambo kama haya na muangalie Sheria za Uhuru wa mitandao zinasemaje kwenye mambo kama haya ili wahusika wawajibishwe kwa hujuma na matusi kama haya kwa Watanzania.

Usikonde, hiyo ni katuni tu haimzuii JPM kutumbua majipu, tuwapuuze wataacha yetu wahangaike na shida zao. We can not waste our valuable time and resources for a simple cartoon!
 
Haujaelewa na ndio mana unatetea huo ujinga wa DW na huyo Gado mchoraji ndio mana nakwambia akili zako fupi sana kijana.
DW sio local media kama unavyofikiria jambo lolote watalopost lazima litakuwa na impact kubwa duniani na kama unaweza itafute hiyo taarifa ya DW iliyomchora Rais wetu JPM utaona matokeo yake.
Penda kujifunza kitu usichokijua kijana itakusaidia sana

Usiponde tu bila kuonyesha njia! Twambie maana yake vinginevyo na wewe ni walewale vipofu tu unayejiona unajua sana kumbe "0" tu!
 
wewe mwenye akili ndefu mbona hujibu swali, nimekuuliza kukosoa kwa kutumia mchoro wa katuni ni kosa?
Naona sasa tuko pamoja kijana.
Kukosoa kwa kutumia katuni sio kosa na katuni ni moja kati ya njia ya kuweza kufikisha habar kwa jamii ndio mana tunaona watu kama Masoud Kipanya, Nathan Mpangala na wengineo wakitumia katuni kuweza kufikisha ujumbe kwa jamii na wala sina tatizo nao.
Ila DW ni international media ambayo haiwezi kuingilia siasa za nchini nyingine kwa namna ile, embu jiulize hasa wameamua kumdhalilisha Rais kwa lengo gani na ni hatua gani mbaya aliyofanya Rais tangu ashike madaraka hadi wakafikia hatua ya kumchora namna ile.
Nafikiri wao wanajaribu kuiaminisha dunia kuwa Rais anafanya makosa makubwa kwa hatua anazochukua ili kuiweka hii nchi sawa toka kwa wauni,
na hata kwa kanali Gadafi western media zilianza na propaganda kama hizo kuiaminisha dunia kuwa anamakosa lakini sasa unajua kinachoendelea libya.
 
View attachment 343829

Idhaa ya habar ya ujerumani DW imepost hii katuni ya Rais wetu John Pombe Magufuli kama nae anajipu kichwani.

Watanzania tunatakiwa tuungane kwa nguvu ili kupinga hizi hujuma zinazofanywa na watu tofauti kama hawa wanazofanya kwa Rais wetu ambae ameonesha nia ya kulikomboa hili taifa lililoharibiwa vibaya na wahuni.

Inasemekana na inasikitisha kusikia aliechora hii katuni ni mtanzania anaeitwa Gado aliyefukuzwa kazi Nation Media ya Kenya ndio anaetumiwa na vyombo vya magharibi kama DW ya ujerumani.

Na ikumbukwe kuwa ujerumani alikuwa anaunga mkono upinzani kwenye uchaguzi wa 2015.

Naomba watanzania tuungane pamoja kupinga vitu kama hivi vinavyomdhalilisha Rais wetu alieonesha nia ya kuwasaidia nchi yake.

Naomba TCRA mchunguze mambo kama haya na muangalie Sheria za Uhuru wa mitandao zinasemaje kwenye mambo kama haya ili wahusika wawajibishwe kwa hujuma na matusi kama haya kwa Watanzania.


mv dar es salaam
 
Ilikuwa ni maelekezo ya Rais Mkapa na Waziri Mkuu Sumaye, je una hoja nyingine??

Queen Esther


alikubali kufanya jambo lisilo na tija kwa taifa kwani ni lazima angebakia kuwa wazir asie na msaada kwa wakat huo kuliko kushirik uovu? tayat cv ina doa.
 
Kwa upande wangu nilivyo ielewa hiyo picha ha rais hapo juu,in kwamba rais wetu ana vichwa viwili,yaani kichwa cha kwanza kikubwa cha kawaida,in cha kuonea hapa na pale..
Kichwa cha pili ni kichwa kidogo, kipo juu kabisa kama sport lights za kwenye lori au gari la kiwi diva usiku.
Kazi kubwa la hako ka mini kichwa ni kutazama extra miles,kuona hata kisicho weza kuonekana na normal head.
Kwa maaana nyingine mchoraji anamsifia rais wetu mpendwa kwa Kuwa na kichwa cha pili cha kuona mbali kiasi kwamba hapo majibu anaweza kuyaona hata yalipo jificha na kuyatumbua.he can see extra miles using his six sense amabcho ni ka kichwa kadogo.
Mtoa mada usiwe unakurupuka kujudge before doing simple analysis ,kuangalia both sides of the cartoons .
 
Naona sasa tuko pamoja kijana.
Kukosoa kwa kutumia katuni sio kosa na katuni ni moja kati ya njia ya kuweza kufikisha habar kwa jamii ndio mana tunaona watu kama Masoud Kipanya, Nathan Mpangala na wengineo wakitumia katuni kuweza kufikisha ujumbe kwa jamii na wala sina tatizo nao.
Ila DW ni international media ambayo haiwezi kuingilia siasa za nchini nyingine kwa namna ile, embu jiulize hasa wameamua kumdhalilisha Rais kwa lengo gani na ni hatua gani mbaya aliyofanya Rais tangu ashike madaraka hadi wakafikia hatua ya kumchora namna ile.
Nafikiri wao wanajaribu kuiaminisha dunia kuwa Rais anafanya makosa makubwa kwa hatua anazochukua ili kuiweka hii nchi sawa toka kwa wauni,
na hata kwa kanali Gadafi western media zilianza na propaganda kama hizo kuiaminisha dunia kuwa anamakosa lakini sasa unajua kinachoendelea libya.
mbona unatumia neno kumdhalilisha mkuu, mtu ukikosolewa hujadhalilishwa
pale ni kama mtu anavyofanya makala tu, yeye akatumia mchoro

hii ni dunia ya free media mkuu, mhariri ana haki ya kutoa maoni yake ili mradi hajavunja sheria yoyote ile kama uchochezi, na ile DW Swahili ni kwa ajili ya watu wa ukanda huu,

mbona akina Kagame, Zuma, Mswati, Obama n.k wanakosolewa sana na international media

wewe nakuona umeleta huu uzi hapa kwa sababu magufuli amekosolewa, angekuwa amechorwa kwa namna ya kumsifu usingeleta hii mada, ndio maana nikasema umesukumwa na hisia zaidi kuliko reason

tukitumia logic yako hii wale wa nje wanaomsifu magufuli pia wanahujumu kwa kuwa hiyo pia ni kuingilia siasa za ndani,
 
Political satire ni kitu cha kawaida sana kwa politicians. Politics is not a child's play, it's a dirty game.
Sidhani kama unajua maana halisi ya mhemko, na uelewa wako mdogo unapofikiri kuwa na akili ni kupinga kila kitu,
Huo ni ujinga wako mwingine ambao unatakiwa uache.
Kukosoa ni jambo jema ila alichofanya mchoraji Gado ni udhalilishaji kwa kiongozi wa nchi ambae mataifa yote yanamtambua kama nembo ya watanzania.
Sidhani kama unakumbuka walivyofanya baadhi ya wafaransa wakachora vikaragosi vya mtume muhammad unajua nini kilitokea badae,
Waislam walipinga zile propaganda za udhalilishaji kwa mtume wao.
Wewe na akili zako fupi unadhani kila kitu wanachofanya hawa waandishi makanjanja ni sawa wanapochora ujinga kama huo
 
mitindo huru

Wewe unamhujumu rais wetu kwa kumuita "magufuri". Rais wetu anaitwa Magufuli.

Acha hujuma hizo.
Aahh Leo naona umeonga mkono hoja kimtindo.

Mtanyooka tu .

Mlimchagua wenyewe tinti, chaguo lenu ni yy tinti....

SOON MTAKUWA WAPINZANI WA NDANI
 
Back
Top Bottom