PostGE2025 Katika zile siku 100 za mwanzoni za rais Samia zimebaki ngapi huko?

PostGE2025 Katika zile siku 100 za mwanzoni za rais Samia zimebaki ngapi huko?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Posts
25,883
Reaction score
35,938
Zile siku 100 za madarakani za rais wetu mpendwa ,msikivu na mchapa kazi , mwenye utu na mnyenyekevu , zimebaki siku ngapi katika zile 100 za kuingia madarakani na kuyashughulikia yale aliyoyasema atayafanya ndani ya huo muda.

Ngoja tum tag hapa samia suluhu.
 
Guys ndani ya sku 100 katiba mpya wkt walikuwa wanasema hata reforms tu kwny tume muda ulikuwa hautosh au katiba tyr wanayo kama kpnd kile warioba anakusanya maoni kumbe maccm yanamchora tu yalikuwa yameshandaa ya kwao na mmbeba mzgo alikuwa sam sitta eti akaanza ita makunda kwny bunge la katiba anakusanya maoni upya aaahaaha ila maccm bhana na walipomaliza napo wakaona rasimu fake waliyoleta n kama nayo inawabana wakaitupa uko pesa za umma zkaliwa bure bure tu aisee.
 
Katika zile siku 100 za samia zimebaki ngapi huko?

Siku zinayoyoma na hakuna alichokifanya mpaka sasa licha ya kujitwika madaraka kilazima.
 
Back
Top Bottom