Kati ya Zari na Hamisa ungemuoa nani?

Kati ya Zari na Hamisa ungemuoa nani?

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Posts
2,762
Reaction score
5,363
Ndio umebahatika kufahamiana na wanawake hawa wawili na wote wanakupenda. Nani ungechagua kumuoa? Tujaribu kuchambua na tabia zao ili iwe fundisho/ushauri kwa wanaotarajia kuoa.

Karibuni
 
Ndio umebahatika kufahamiana na wanawake hawa wawili na wote wanakupenda. Nani ungechagua kumuoa?
Tujaribu kuchambua na tabia zao ili iwe fundisho/ushauri kwa wanaotarajia kuoa. Karibuni
Weka picha zao kwanza ndo mpambano unoge.
 
Thread nyingine ni za kusoma na zingine ni za kucomment
Hapa ngoja nisome tu
 
Nisinge waoa wote wala kuwapa mimba sababu mm sio msafi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom