Kati ya waislam na Allah nani muongo kwenye hili?

Kati ya waislam na Allah nani muongo kwenye hili?

Allah alipoona vitabu vyake vinachezewa.akaleta kiboko yao Quran
 
Ujanielewa bado Allah katuza Quran kitabu cha mwisho.
Quran ni kitabu cha shetani, kimeandikwa hapo Al Azhar University 1924

Chuo chenye mizizi ya freemason na ashashin (assassin)

Quran ni kitabu cha shetani mwenyewe ili kumpinga Mungu muumbaji
 
Allah alipoona vitabu vyake vinachezewa.akaleta kiboko yao Quran
Quran hii ambayo haijui hata mke wa Adamu ni nani?

Hii ambayo haijui hata ukoo wa Yesu unatoka kwa Yuda sio Imram ukoo wa lawi?

Quran hii ambayo Haina hata manuscript moja tu

Quran hii ambayo imejaa mashairi ya waarabu ?
 
Quran ni kitabu cha shetani, kimeandikwa hapo Al Azhar University 1924

Chuo chenye mizizi ya freemason na ashashin (assassin)

Quran ni kitabu cha shetani mwenyewe ili kumpinga Mungu muumbaji
Hizi ndo nyimbo zako wewe unaga jipya unarudia yale yale ya zamani, tangu uokoke ubango wako ulisha sizi na kuganda kabisa.
 
Hizi ndo nyimbo zako wewe unaga jipya unarudia yale yale ya zamani, tangu uokoke ubango wako ulisha sizi na kuganda kabisa.
Jibu hoja wewe usiye na elimu

Allah ni shetani mwenyewe
 
Yesu sio Mungu

Eleza vizuri mkuu, kivipi yani fafanua kidogo
Hata nikikupa hayo maelezo ya wanazuoni bado utasema ni uongo🤣🤣🤣

Anyway sio maneno yangu ni maneno ya kina Ibn Abbas,Abdullah ibn Mas'ud,Ibn Taymiyyah na wengineo
 
Kwanza kwenye dini ya uislamu hakuna "mimi ninavyoona" hicho kitu hakipo! Au "mimi mtazamo wangu ni huu" hicho kitu hakipo! Tuambie hii tafsiri imetoka kwa Imam huyu au huyu! Hapo tutakwenda sambamba kwa sababu waliyobeba elimu ya tafsiri ya Qur'an wanafahamika.

Kuna nyenzo 3 tu za kutafsiri Qur'an:

1)Qur'an kwa Qur'an
2)Qur'an kwa sunna
3)Qur'an bi swahaba

Hivyo tafsiri ya Qur'an imeshamalizwa. Hivyo, hakuna mimi ninavyoona.

Aya uliyonukuu ni kutoka suratul An aam. Aya inasema:

وَلَقَدْ كُذِّبَتْ رُسُلٌ مِّن قَبْلِكَ فَصَبَرُوا عَلَىٰ مَا كُذِّبُوا وَأُوذُوا حَتَّىٰ أَتَاهُمْ نَصْرُنَا ۚ وَلَا مُبَدِّلَ لِكَلِمَاتِ اللَّهِ ۚ وَلَقَدْ جَاءَكَ مِن نَّبَإِ الْمُرْسَلِينَ

Subtitle yake:

“Na kwa yakini Mitume kabla yako walikanushwa; wakavumilia kwa yale waliyokanushwa na wakaudhiwa, mpaka ikawajia nusura Yetu. Na hakuna wa kubadilisha maneno ya Mwenyezi Mungu. Na kwa yakini zimekufikia khabari za Mitume.”

Haya maneno yana maana gani? Tafsiri: Mwenyezi Mungu anamwambia Mtume asihuzunike kwa kukanushwa, kwa sababu hiyo ndiyo hali iliyowapata Mitume wote waliopita. Waliudhiwa, wakateswa, lakini hawakuacha wito wao, mpaka Mwenyezi Mungu alipowapa ushindi juu ya maadui zao.

Yaani: Aya hii inafundisha kwamba subira juu ya maudhi katika njia ya da‘wah ni wajibu, na kwamba nusura haiji kwa haraka, bali huja kwa hekima ya Mwenyezi Mungu baada ya mtihani.

Kadhalika: “Na hakuna wa kubadilisha maneno ya Mwenyezi Mungu” ina maana ya hukumu na ahadi Zake, kwamba haki hatimaye hushinda.
Kwa maelezo yako inamaana unaamini kuna mtu anaweza kubadilisha kitabu chenye maneno ya Mungu?
 
Kwa maelezo yako inamaana unaamini kuna mtu anaweza kubadilisha kitabu chenye maneno ya Mungu?
Vilivyobadilishwa vimebadilishwa lakini sio Qur’an labda mtu aje na tafsiri tofauti ya kupotosha kama mnavyofanyaga nyinyi ila lakini mwisho wake hufahamika tu
 
Vilivyobadilishwa vimebadilishwa lakini sio Qur’an labda mtu aje na tafsiri tofauti ya kupotosha kama mnavyofanyaga nyinyi ila lakini mwisho wake hufahamika tu
Swali ni kwamba, kwanini vimebadilishwa wakati anasema hakuna wa kubadilisha neno lake? Kwanini aliruhusu vitabu vyake vibadikishwe au hana uwezo wa kuvitunza?
 
MUONGO KAFIRI MKRISTO MROMAN KATOLIKI NDIO WAONGO DUNIANI
Muongo zaidi ni Allah maana anasema hakuna mtu wa kubadilisha maneno yake ila bado kuna wanadamu wamenadilisha
 
Kwa maelezo yako inamaana unaamini kuna mtu anaweza kubadilisha kitabu chenye maneno ya Mungu?
Kwanza kiri kuwa ulitoa tafsiri siyo sahihi! Kisha baada ya hapo tutakuja kwenye nukta inayofuata.
 
Back
Top Bottom