habari ya hapa
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 12,788
- 8,755
Sijawahi kuyaona hayo maji, kusaidiana sio kuwasaidia, mbona wajipendelea, nakupa na wewe wanipakwani hujui hilo kuwa , mna bomba la asili huwa lina titirisha maji kwa msimu hasa game likikoloea kinoma noma.
mie najua wanawake wameumbwa "kutusaidia " vidume ila "sio kutupiga mizinga"
sasa kama unajua hivyo, mizinga ya nini...Sijawahi kuyaona hayo maji, kusaidiana sio kuwasaidia, mbona wajipendelea, nakupa na wewe wanipa
Nlijua tuuuu, hamsikiiii nyieN
Na hatusikii ng'ooo
Mpunguze basi kutulaa mwakampyakila mla...huliwa tulieni dawa iwaingie hehee
tena wewe hauna msamaha..na hizi una ma side chick wakumwaga..mwaka huu watakutoa roho mwaka ujaooMpunguze basi kutulaa mwakampya
Sasa wale side chiks wakinikaba ntaweza kweli kukupeleka paris?tena wewe hauna msamaha..na hizi una ma side chick wakumwaga..mwaka huu watakutoa roho mwaka ujaoo
Nimetoka kwenye shughuli kubwa kiasi hicho, lazima nikanywe na supu,
Kwani usipomwagiwa haufui? We VHEPHE?????Sasa wewe unichafue na shahawa zako chupi nikafue na nn??? Eboo!
Sijawahi kuyaona hayo maji, kusaidiana sio kuwasaidia, mbona wajipendelea, nakupa na wewe wanipa
Wa buguruni au?Demu mwisho buku tano, akafie mbele