Kata ya Minepa Morogoro vurugu tupu


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
WanaCCM wamawavamia mawakala wa CHADEMA kwa kuwashambulia vikali. Wamechoma moto piki piki ya M4C. Wananchi wanazidi ichukia CCM.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Cha kushangaza fujo zinatokea kule CCM walikozidiwa tu, maeneo ambayo wananchi hawajajitambua na CCM inajua itashinda kiulaini hakuna fujo. Hiki Chama cha majangili ni hatari sana kwa mustakabari wa nchi yetu.
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Hivi police wako likizo jamani.
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,532
Likes
528
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,532 528 280
CCM plan to ruin Tanzanians life
 
L

ligangaluma

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
76
Likes
1
Points
0
L

ligangaluma

Member
Joined Jun 11, 2013
76 1 0
heee yamekuwa hayo tena? ccm tatizo nn kwanii msipowa watawala mtaufa jaman mbona mnatia aibu. onasasa ila upande ni vurugu. wananchi wakisema sasa basii wala msitafute mchawi
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,944
Likes
3,861
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,944 3,861 280
Mkuu uko hapo minepa? A u umepata taarifa?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Kuna hoja ya kujenga katika haya yanayotokea.
 
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
750
Likes
2
Points
0
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
750 2 0
Ngoma ikivuma sana juwa karibu kupasuka. Kupasuka kwa CCM vipande vipande hakuko mbali
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
bye bye ccm
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Hivi ulinzi wa police uko wapi?, Hali hii inayoendelea inaimanisha Serikali imeshindwa kuweka Askari wa kulinda maeneo ya kupigia kura vituo 26 tu nchi nzima?. Na kama police wapo kwa nini fujo zinaendelea?. Kama hawakuwekwa ni kwa nini serikali imeamua kufanya hivyo?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Mkuu uko hapo minepa? A u umepata taarifa?
Nipo Minepa, gari la M4C limefika na kuchukua majeruhi na kuwawahisha Ifakara hospital. Wananchi wanawashangilia na kuwaambia wamewanyima kura CCM. Vipi Ifakara
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Mkuu uko hapo minepa? A u umepata taarifa?
Nipo Minepa centre. Majeruhi wamefatwa na gari za M4C kupelekwa St Francis Ifakara. Wananchi wameapa kuichinjia mbali CCM kwa kuinyima kura
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm ni janga kwa taifa letu, kazi ya mikono ya mwigulu hiyo!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
WanaCCM wamawavamia mawakala wa CHADEMA kwa kuwashambulia vikali. Wamechoma moto piki piki ya M4C. Wananchi wanazidi ichukia CCM.

Mulongo Poteka
una undugu na MAGESA MULONGO
 
Last edited by a moderator:
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Kwanini kila kona ya nchi cdm ndoo wanashambuliwa??? Kwani vyama vingine havishiriki elections?
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Kama thread zingekuwa zinauwa ccm ingeshakufa sikunyingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960