Kashfa nzito: Hospitali ya Palestina Sinza, Dar es Salaam

Kashfa nzito: Hospitali ya Palestina Sinza, Dar es Salaam

Huduma ya uzazi kwenye mahospitali ya serikali itaendelea kuwa majanga mpaka lini??
 
njiwa Wewe ni daktari/mkunga mzembe kabisa kabisa! Unahalalisha uzembe kwa kusingizia eti ''mapenzi ya Mungu''!! Si ajabu wewe ndio ulihusika kwenye huo uzembe! Huna hata soni kwa kuendekeza uvivu na uzembe!
 
Last edited by a moderator:
Mjomba Watu8 umeona kwa nini waheshimiwa wanakimbia hospitali ZETU???

Ndio maana bado nina majonzI baada ya naniliu kufilisiwa

Hahaha...waheshimiwa wana wodi na madaktari wao hata katika hospitali za serikali.

Wale ndugu zetu walifungiwa kwa kukosa kulipa pango, wenye jengo lao wakakosa uvumilivu...

Ila hali ya hospitali zetu ni mbaya jamani, haswa sehemu zinazohudumia wanawake...

Inasikitisha sana...
 
Last edited by a moderator:
hii kesi unakula hela nzuri sana, kumbuka kesi ya bw. Hussein dhidi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Urambo kwa ule mama kuachwa na mkasi tumboni mwake baada ya operesheni
 
Hahaha...waheshimiwa wana wodi na madaktari wao hata katika hospitali za serikali.

Wale ndugu zetu walifungiwa kwa kukosa kulipa pango, wenye jengo lao wakakosa uvumilivu...

Ila hali ya hospitali zetu ni mbaya jamani, haswa sehemu zinazohudumia wanawake...

Inasikitisha sana...

Acha tu
Huduma ya uzazi ni tete
KIUJUMLA huduma ya afya ni hovyo
Inahitaji maboresho makubwa, kuanzIa majengo vifaa/vitendea kazi madawa hadi watoa huduma


Ila wenye nchi ndio kwanza wanatafuna nchi tu..wao wanatibiwa Uingereza bana
 
hii kesi unakula hela nzuri sana, kumbuka kesi ya bw. Hussein dhidi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Urambo kwa ule mama
kuachwa na mkasi tumboni mwake baada ya operesheni


mkuu mikatabafeki lengo la muhanga wa tukio siyo kupiga hela bali kuona haki inatendeka na hatua zinachukuliwa.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ninaanza kwa kukuomba msamaha kama ntakukwaza;
Hebu jiulize, Umemaliza uchungu wa kumpoteza mtoto?
Hivi, huyo mtoto alikuwa na thamani ya shs ngapi?
Huyo mama ni shs ngapi bei yake? Najua huwezi nipa gharama zao. Hivyo, Mshukuru Mungu, mtoto hatunaye ila mama amanusura naye lakini kabaki.

Mtunze mama vizuri kabisa, apone tukimwomba Mungu, tutapata mtoto mwingine kwa mama huyu huyu. Mpango wa kupoteza muda na rasilimali muda kuzunguka sijui kwa dc, sijui kwa wakili etc. Huku ni kupotezeana muda na kujiongezea mastress bure.

Komaa na afya njema ya mama, mtoto ajaye apate nguvu ya kumbeba mwanzo mwisho.Waache hao wasio na huruma bali wasaka mshahara wa hilo lihospitali waendelee lakini ni mwisho kuuona uso wa huyo mama/mkeo/shemejio. Ni kaushauri tuu.

Mawazo ya kijima kabisa haya unatoa mkuu. Uzembe hauwezi kuisha namna hii kwa kuendelea kulalamika lalamika bila kuchukua hatua! Ushauri wako ni mbovu kabisa kabisa! Wahenga walisema ni bora kukosa mali kuliko akili.

Watu wa disaini yako mkuu ndio mnawarudisha hawa wazembe kila wakati wa uchaguzi huku mkibaki kulalamika pembeni! Hakuna tatizo litakaloisha kwa kulificha au kujifanya kama halipo wakati lipo.
 
Aisee,ndo Tanzania yetu tuipendayo.mpe pole sana..pia anaweza kuwaona tamwa kwa msaada zaidi
 
Mawazo ya kijima kabisa haya unatoa mkuu. Uzembe hauwezi kuisha namna hii kwa kuendelea kulalamika lalamika bila kuchukua hatua! Ushauri wako ni mbovu kabisa kabisa! Wahenga walisema ni bora kukosa mali kuliko akili.

Watu wa disaini yako mkuu ndio mnawarudisha hawa wazembe kila wakati wa uchaguzi huku mkibaki kulalamika pembeni! Hakuna tatizo litakaloisha kwa kulificha au kujifanya kama halipo wakati lipo.

Mkuu kibadilisha Fikra za Watanzania itachukua muda sana, kumbuka uzembe huu tunaoulea toka ngazi za chini matokeo yake tunayaona mpaka huko juu ngazi za kitaifa.

It's shame to defense irresponsible workers..
 
Mkuu kwa niaba ya mhanga wa tukio napokea pole yako.

Ushauri wako nitaufikisha kwa mhusika ila siwezi kumlazimisha akubaliane na huo ushauri maana tambua mkuki kwa nguruwe mtamu ila kwa binadamu mchungu, ndivyo waswahili wanavyosema.

chakii;
Naona baba yangu ka vile umenielewa elewa tu wala huku nielewa. Sijasema ni vibaya kuwachukulia hatua, bali kabla hujaenda kuwachachafya, jiulize;
Nitapata nini hapo?
Nimesha pata hasara yangu, je niongeze muda wa hasara?
Waacheni walivyo hao, ni maadui wa maendeleo ya watu cause hawatakulipa mtoto au mpendwa wako.
 
Hakuna vifaa hositali za serikali. DR Ulimboka alituambia watz hatukumuelewa hiyo ndio faida yake
 
Mawazo ya kijima kabisa haya unatoa mkuu. Uzembe hauwezi kuisha namna hii kwa kuendelea kulalamika lalamika bila kuchukua hatua! Ushauri wako ni mbovu kabisa kabisa! Wahenga walisema ni bora kukosa mali kuliko akili.

Watu wa disaini yako mkuu ndio mnawarudisha hawa wazembe kila wakati wa uchaguzi huku mkibaki kulalamika pembeni! Hakuna tatizo litakaloisha kwa kulificha au kujifanya kama halipo wakati lipo.

Nilidhani ni kutafuta hata mbinu za kuitangaza kuwa "Janga" wengi wasiende hapo kumbe ni kuishitaki ili hatua zichukuliwe. Nani achukue hatua, the system is rotten from high up Kwisha.

Usiitumie shida ya mwenzio kujipatia umaarufu. Msaidie kuitangaza hospitali hiyo kuwa ni JANGA watu waende pale at their own risk. Mbona sigara zinavutwa wakati serekali inajua hasara ya afya za watu zinavyo wapata watumiaji.

Unayaona mawazo yangu kuwa ya ujima. Nyiye ndo mnaona ati maandamano hayana maana kumbe ndo njia pekee kuufikisha ujumbe kwa viziwi.
Nasema chakii mtunze muathirika apate afya njema anayekushauri uende kushitaki akupe na hiyo gharama
 
mangatara Walau ungekuwa umemshauri hili la ''kutangaza sifa mbaya ya hospital'' nisingekushukia namna ile. Mkuu, hata system ikiwa rotten from up to the bottom lakini kukaa kimya sio suluhisho!

Ni lazima wajitokeze watu wachache waanze kuleta mabadiliko. Wacha niwe kenge namba moja lakini sitakubaliana na mawazo uliyompa hata kidogo!
 
Last edited by a moderator:
Washitakiwe for the sake of other patients who will be coming for such cases.

Wasiachwe hivihivi, inawezekana wameua wengi sana kwa uzembe wa aina hiyo.
 
Washitakiwe for the sake of other patients who will be coming for such cases.

Wasiachwe hivihivi, inawezekana wameua wengi sana kwa uzembe wa aina hiyo.

That's what we are aiming for mkuu..
 
Dah... Hiyo hospitali mama yangu ilimbidi mwenyewe amsaidie binti ya rafiki yake maana wenyewe wahusika hawajali wajawazito. Ni wazembe sana. Anyway pole sana Mkuu...
 
njiwa Asante kwa ushauri na maelekezo yako.
 
Last edited by a moderator:
Dah... Hiyo hospitali mama yangu ilimbidi mwenyewe amsaidie binti ya rafiki yake maana wenyewe wahusika hawajali wajawazito. Ni wazembe sana. Anyway pole sana Mkuu...


Shukrani mkuu..
 
Pole sana ndugu na wahanga wengine!
Palestina ya Sinza siyo penyewe kabisa Usipotoa rushwa au kuwa kichaa utampoteza mgonjwa wako hivi hivi!
Serikali inapaswa kuingilia kati...

Shida ni kwamba panya wote nao wanatamani kuwa kama Paka..nani atafunga au kufungwa kengele????
 
Pole sana ndugu na wahanga wengine!
Palestina ya Sinza siyo penyewe kabisa Usipotoa rushwa au kuwa kichaa utampoteza mgonjwa wako hivi hivi!
Serikali inapaswa kuingilia kati...

Shida ni kwamba panya wote nao wanatamani kuwa kama Paka..nani atafunga au kufungwa kengele????


Skukrani mkuu,.
 
Back
Top Bottom