Karibuni

Karibuni

karoti, hoho na giligiliani unakua umekaanga pembeni kabla ya kuziingiza kwenye pilau??????,au unaziweka kwenye sufuria kabla wali haujakaukia??? thanks kwa somo
 
karoti, hoho na giligiliani unakua umekaanga pembeni kabla ya kuziingiza kwenye pilau??????,au unaziweka kwenye sufuria kabla wali haujakaukia??? thanks kwa somo
Ni mbichi madam.
Uakata kata unadumbukiza katikati, unapalia makaa juu.
Zinaiva na mvuke

mama wawili
 
Asante nimeshavijua hilo jina la simba mbili lilikuwa geni kwangu...curry powder[emoji106].

Pilau inaonekana tamu.....haukutengeneza kachumbari ili tulile jingi?
Jirani yangu ni mpareeee guess what kaharibu kachumbari kapika ya kabichi na kitunguu. Siipendi

mama wawili
 
Jirani yangu ni mpareeee guess what kaharibu kachumbari kapika ya kabichi na kitunguu. Siipendi

mama wawili
Hahaha..... haipandi kwa pilau hiyo inafaa kwa uono wa pwani.
 
Na haijaliwa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wamekula pilau tupu
Hahaha..... haipandi kwa pilau hiyo inafaa kwa uono wa pwani.
IMG_20200506_195013.jpeg
IMG_20200506_194956.jpeg
 
Back
Top Bottom