Karibu upate peanuts butter ,ujenzi bora wa Afya yako .

Karibu upate peanuts butter ,ujenzi bora wa Afya yako .

Jipatie Siagi ya karanga

Senior Member
Joined
Apr 20, 2024
Posts
106
Reaction score
287
Karibu upate peanuts butter ,ujenzi bora wa Afya yako .

Hizi waweza kuzitumia katika uji
Waweza kutumia katika Mboga
Waweza kutumia katika Chakula Kama kupika mihogo , ndizi

kwenye Mapishi: unaweza kuiweka katika Nyama, kande, Mboga za Majani na hata kupaka juu ya Mkate.


Bei ni kuanzia elfu nne 4000, na 6000 Elfu sita na kuendelea.
Karibu Sana.



Pia kwa wale wenye familia peanuts butter zinasaidia Sana kwenye swala zima la Mboga.

Location tunapatikana Dar es Salaam , tunafanya delivery. na mikoani tunatuma.



Mawasiliano 0699604908
Jina, Dada Siima.

Karibu Sana.
FB_IMG_17447616864062624.jpg
 
Naomba kujua kama mmepunguza mafuta kiasi kwenye karanga au zimebaki n mafuta yake yote?
 
Karibu upate peanuts butter ,ujenzi bora wa Afya yako .

Hizi waweza kuzitumia katika uji
Waweza kutumia katika Mboga
Waweza kutumia katika Chakula Kama kupika mihogo , ndizi

kwenye Mapishi: unaweza kuiweka katika Nyama, kande, Mboga za Majani na hata kupaka juu ya Mkate.


Bei ni kuanzia elfu nne 4000, na 6000 Elfu sita na kuendelea.
Karibu Sana.



Pia kwa wale wenye familia peanuts butter zinasaidia Sana kwenye swala zima la Mboga.

Location tunapatikana Dar es Salaam , tunafanya delivery. na mikoani tunatuma.



Mawasiliano 0699604908
Jina, Dada Siima.

Karibu Sana.
View attachment 3305840
Mada kama hizi ndio zingefaa sana kuzipush ili kuhamasisha wengjne wanaohangaika na ajira na kipato
 
Back
Top Bottom