Kanisa katoliki huko DRC laichachamalia serikali ya Tshisekedi

Kanisa katoliki huko DRC laichachamalia serikali ya Tshisekedi

VERITE-NUE

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2019
Posts
1,492
Reaction score
1,466
Serikalii inatuhumiwa kuhatarisha maisha ya raia baada ya kusitisha huduma za kibenki na za usafiri wa anga, katika maeneo yanayoongozwa na AFC/M23.

Askofu Donatien Nshole, amesema nguvu serikali inazoelekeza kwenye vita kupambana na raia wake, hakuna zilicholeta,bali zilichangia kuteseka kwa raia wa nchi hiyo
 
Back
Top Bottom