Kaniambia ''Hujui Kuvaa''

Kaniambia ''Hujui Kuvaa''

Nimeamua kuanzisha uhusiano wa kimataifa na kasamsingi kamoja. Tabu kanalalamika sijui kuvaa na mimi nimejitahidi kuvunja kabati lakini wapi. Hivi ndivyo inavyokuwa au?...😛ound::angry::A S 20:

kawaida sana,
kwanza unajua usipotambua rangi yako, umbo lako, in short personality yako kuna uwezekano ukashindwa kumatchisha,
haimanishi huvai vya gharama, ni kwamba unavyovaa havimvutii yeye, havikupi ule mwonekano anaotaka yeye, sasa cha kufanya toka naye mkafanye shopping akuchagulie na wewe umchagulie,
ni kawaida sana hii kitu kutokea na wala si wewe tuu, yanawatokea wengi inawezekana hata mimi pia ila nilishasifiwa najua kuchagua, so ndiyo mana wakawepo madesigner kwa mfano ROBY ONE, Shear illusion.... pamoja na sehemu zingine zenye pamba nzuri kama vile Myfair plaza, mlimani city, quality centre, quality plaza, kariakoo,...hata mitumba kama mtaalamu wa kuchagua itakufanya uonekane classic, kama hiyo haitoshi angalia hata ni wakati gani nguo inavaliwa, kwa mfano maeneo ya beach uvaeje, maeneo ya club uvaeje, maeneo ya club-usiku(black, white =hii inakuwa fulu, yani kama black kuanzia tsht/shati trouser, raba, miwani kama unavaa, umepitia saloon)........

NI KWELI WATU WENGI HAWAJUI KUVAA, WENGI WANAVAA OVERSIZE(SURUALI KUBWA)....
 
Nimeamua kuanzisha uhusiano wa kimataifa na kasamsingi kamoja. Tabu kanalalamika sijui kuvaa na mimi nimejitahidi kuvunja kabati lakini wapi. Hivi ndivyo inavyokuwa au?...😛ound::angry::A S 20:

hebu sema vizuri au huwa unavaa suruali halafu vesti kisha shati halafu boxer?
watu wakiwa hawataki mahusiano ya kimataifa yaishie kwenye bendera na sio ubalozi huwa wana tabu sana bana!pole mwaya!
 
Kwani kuna standards za ''kuvaa''?........si mnasemaga ''beauty lies with the beholder''
 
kuvaa Condom...
kuvaa suti..
kuvaa msuli..
kuvaa saa
kuvaa viatu
kuvaa..pete
kuvaa ...........
heEEEE!
mwanaume una vumbi wewe!kha!sasa kwani na condom nayo ina ufundi wake?
ahahahhahhahahha kwa hiyo inawezekana jamaa anaanza kuvishia kwa juu!uuuuwih!nishaanza na imagination zangu hebu ninyamaze
 
daaah!! hii nui soooooo, mpe pesa yeye akakununulie.
 
Kajipange upya! Uje kuomba ushauri ukiwa unauhakika ni ushauri upi unahitaji. Then tutakupa ushauri kama ni wa kuvaa condom au kufuli au suit!:A S 11:
 
Back
Top Bottom