Kampeni Kupinga 'chenji' ya fedha za Radar wasipewe tena Serikali

Kampeni Kupinga 'chenji' ya fedha za Radar wasipewe tena Serikali

I am afraid, this may be an exercise in futility and sheer waste of time and resources. Your attempt is devoid of any justification and no body, worth their names will ever take you seriously. Are you talking about NGOs which are outlets of fleecing? You are jocking! The money ought to go to where it came from i.e. the exchequer. If you want a debate on how it should be spent, then that is arguable. But your proposition falls short of a prudent thinking.

Mbopo, we are doing this with bitter experience from the same Gvt! Its is irresponsible and corrupt. Please Mbopo, if you could tell me whereabouts the refunded EPA's money or how the billions of stimulus package didn't reached the targeted people, then I'll consider your plea, short of that I'll relentlessly campaign against BAE money been given to the government. By the way, the so called fact finding delegate that flew to London boarded First Class... What a wastage of taxpayers' money
 
HUU NI USALITI
LETS SUPPORT THE GOVERNMENT FOR THE MOVE, PESA IRUDI SERIKALINI ILI KUKIDHI MIPANGO ENDELEVU ILYOAINISHWA YA MATUMIZI YA PESA HIZO....
Tuipende nchi yetu kwa vitendo, THIS is not PARTY ISSUE, ni ishu ya watanzania kwa ujumla wao

Good! Huu siyo msaada ambao wanaweza kuuchezea na kuweka masharti wanavyotaka wao. Hizi ni kodi zetu!
 
Mbopo, we are doing this with bitter experience from the same Gvt! Its is irresponsible and corrupt. Please Mbopo, if you could tell me whereabouts the refunded EPA's money or how the billions of stimulus package didn't reached the targeted people, then I'll consider your plea, short of that I'll relentlessly campaign against BAE money been given to the government. By the way, the so called fact finding delegate that flew to London boarded First Class... What a wastage of taxpayers' money

Relentless efforts that will be fruitless are nothing, but a voluntary assumption of risk. You think the British Government would be so stupid to ignore efforts by the rightful owner of the funds? If you are an employee of one the NGOs slated for receipt of the funds, you should better think twice about how you are going to survive. This money will go to where it came from, notwithstanding the ongoing venting by some of the busy bodies!
 
Wakuu nimetuma SMS, email na kupiga simu namba +44 (0)1252 383777 nimeongea na dada Leonie Foster amesema response si kubwa sana ila ina wezekana kabisa maoni ya watanzania yakasikilizwa, tutume mail na SMS kwa records.

Email nyingine niliyopewa ni Leonie.foster@baesystems.com

MOD unaweza weka kwenye post mama

Thanks Rev, tupo pamoja, I have given them a call to! Lets send emails, SMS calls, we will make a difference!
 
Relentless efforts that will be fruitless are nothing, but a voluntary assumption of risk. You think the British Government would be so stupid to ignore efforts by the rightful owner of the funds? If you are an employee of one the NGOs slated for receipt of the funds, you should better think twice about how you are going to survive. This money will go to where it came from, notwithstanding the ongoing venting by some of the busy bodies!

I know tumewashika pabaya! hhahahahh! The money doesn't belong to the government, it belongs to Tanzanians! We want it refunded to them, the government has lost moral authority to administer it. Why are you then crying if our efforts are useless?
 
nimeshatuma e.mail
.Email iko wapi mkuu? Mbona haijaambatanishwa na tread? Nimepiga simu simanzi ikanikamata katikati ya maongezi nilipokumbuka mambo ya Epa, Ips, nk nikawa nalia. Wakanituliza kwa kuniomba nikate simu na wao watanitwangia baada ya lisaa ambapo wanaamini nitakuwa nimetuliza hasira..
 
Ninyi watu watu wa ajabu sana. BEA ndio walootoa rushw ili wapate biashara. Mnalaumu serikali yenu na kushabikia watoa rushwa. Ili kulinda hadhi ya uingereza mahakama Yao ikasema haikuwa rushwa ila ni makosa ya hesabu. kinyume chake sisi tunaungana na waingereza kuidhalilisha nchi yetu. Acheni ugonvi wa ndani uwe wa ndani siyo kujivua nguo mbele ya mataifa. Tuache ulimbukeni watanzania wenzangu.
 
Ninyi watu watu wa ajabu sana. BEA ndio walootoa rushw ili wapate biashara. Mnalaumu serikali yenu na kushabikia watoa rushwa. Ili kulinda hadhi ya uingereza mahakama Yao ikasema haikuwa rushwa ila ni makosa ya hesabu. kinyume chake sisi tunaungana na waingereza kuidhalilisha nchi yetu. Acheni ugonvi wa ndani uwe wa ndani siyo kujivua nguo mbele ya mataifa. Tuache ulimbukeni watanzania wenzangu.

Nieleze kwanza kama fedha zote za EPA zilirejeshwa na zimetumikaje au zikowapi? Nieleze pia kwanini mabilioni ya fedha za stimulus package hazikuikia vyama vya ushirika vilivokusudiwa kupewa? Tumechoshwa! Hakuna nini wala nini fedha zirudishiwe walipakodi kupitia NGOs!
 
unaweza kutumia mfano mdogo wa email niliyotuma kama ukipenda kama ifuatavyo:

Hi,
As a Tanzanian citizen, i want to express my support to BAE SYSTEMS for its decision to return the money to the Tanzanian people through NGO's instead of the same tainted corrupt Tanzanian Govt officials.
Thank you for your cooperation.

Your sincerely,
Taja jina lako,

Toka lini BAE Systems ikawa rafiki wa Tanzania? haya ni matusi makubwa tutakuwa tunajitukana wenyewe, iweje tulipe kodi kwa Serikali hii halafu tupinge ispewe hizo pesa. Wengine tumo within the international and diplomatic organisations. Wakipatiwa hizo fedha watakachofanya ni mizungu kajazana hapa nchini ikilipwa mamilioni ya dola kama msihahara, posho n.k. Thisi is a stupid move!!!!
 
tuwaandikie BAE na kuwaomba watafute maoni ya watanzania kwa ujamla wangependa fedha hizo ziwe channeled vipi kwa maendeleo na manufaa ya watanzania
Ni aibu kufanya mawsiiano yoyote na watoa rushwa, acha kuhamasisha ujinga. We can have our internal differences but iti is too low kujishusha kwa watoa rushwa hawa ambao kwanza walituuzia radra mbovu.
 

Unaweza ukakopi na kupesti email hii hapa chini na kisha kundika jina lako na kutuma kwa:

Lindsay.walls@baesystems.com


Pamoja tunaweza kupambana na ufisadi! Ukishatuma watumie marafiki wako waambie nao watume pia. Kuhamasishana andika: nimesha tuma wewe je?


Re: The Settlement of the £29.5 Million to Tanzanian People


I understand that BAE Systems has formed an advisory board on Tanzania chaired by Lord Cairns in line with the settlement agreement with the UK 's Serious Fraud Office (SFO), approved by the UK’s High Court in December 2010. As part of the settlement BAE Systems agreed to pay the sum of £29.5 million for the benefit of the people of Tanzania.

I am aware that a group of Tanzania all party parliamentarians have visited Britain to press for the payment of the settlement of 29.5 million pounds through the Tanzania’s Government rather than Non- Governmental Organizations (NGOs).

As a Tanzanian citizen, I am monitoring this issue very closely and I want to express my strong support to BAE System for its decision to return the money to the Tanzanian people through NGO's instead of the same tainted corrupt Tanzanian Government officials. Please bear in that this all party parliamentarians visit in Britain is costing us already.

Thank you for your cooperation.

Your sincerely,

Taja jina lako,

Nusu ya hizo fedha zitaishia kuwalipa wakuu wa hizo NGOs mishahara minono na marupurupu kwa kuja kutunyanya sa hapa kwetu. Hawa hulipana hadi spouse allowance familiya air tickets n.k. Je huo si ufisadi? Au ufisadi ni pale anapofanya ngozi nyeusi akifanya mzungu ni haki hiyo.
 
Nusu ya hizo fedha zitaishia kuwalipa wakuu wa hizo NGOs mishahara minono na marupurupu kwa kuja kutunyanya sa hapa kwetu. Hawa hulipana hadi spouse allowance familiya air tickets n.k. Je huo si ufisadi? Au ufisadi ni pale anapofanya ngozi nyeusi akifanya mzungu ni haki hiyo.

Wanawapatia local NGOs! Haki Elimu, TAMWA, TGNP etc
 
Ni NGO zipi tunazozitetea? hizi za mifukoni au?
Tanzania ni balaa hiyo hela itaanzishiwa NGO na kuliwa juu kwa juu
 
Ni aibu kufanya mawsiiano yoyote na watoa rushwa, acha kuhamasisha ujinga. We can have our internal differences but iti is too low kujishusha kwa watoa rushwa hawa ambao kwanza walituuzia radra mbovu.


Mtoa rushwa na mpokea rushwa wote wabaya, sasa kwanini wewe huoni kama serikali ya Tanzania wana makosa kwa kupokea hiyo rushwa na kukubali kununua hiyo radar mbovu huklu wakijua kabisa ni walipa kodi ndiyo wanumia?! Serikali ya ya CCM haipaswi kupewa hata shilingi moja, ni sawa na wewe umkamate mwizi kakuibia pesa halafu adhabu yake unamwongezea pesa nyingine, madness................tuma email kwa warembo Lindsay na Leonie tafadhali.
 
Ni aibu kufanya mawsiiano yoyote na watoa rushwa, acha kuhamasisha ujinga. We can have our internal differences but iti is too low kujishusha kwa watoa rushwa hawa ambao kwanza walituuzia radra mbovu.



Mbona unaongelea watoa rushwa tu lakini wapokeaji rushwa husemi kitu? Hiyo rushwa walimpa nani?!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom