Kamishina Chagonja apatwa na kigugumizi kuhusu bomu lililolipuka Arusha.


B

Breki sina

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
B

Breki sina

Member
Joined Jun 3, 2013
96 0 0
Akizungumza VoA muda mfupi anadai hajawaagiza chadema kupeleka ushahidi wao kwa Rais bali ni ushauri tu huku akijikanyanga kuwa kabla ya siku moja aliongea na mh Lema na kumwambia kuwa anaushahidi kuwa polisi hawakuhusika anamshangaa tena kubadilisha hiyo kauli yake,huku akidia mh mbowe alimweleza kuwa anafahamu kuwa polisi hawahusiki huyu si mwingine bali ndiyo huyu baada ya kifo cha Mwangosi kule Nyororo alisimama kwenye vyombo vya habari akikanusha kuwa mwandishi marehemu Mwangosi hajauwawa na polisi bali kuna kitu kizito kilitokea upande ule wa pili akimaanisha cdm nani anaweza kumuamini Chagonja kwa sasa,mfano wa pili kuonyesha kuwa Chagonja haaminiki ni kuhusu lile tukio la majeneza mjini Tarime kutelekezwa barabarani huko Nyamongo mie nilikuwepo Chagonja kwa sehemu kubwa alihusika kwenye mpango ule kwa kutorosha majeneza ya marehemu usiku wa manane,na maiti hizo zikatelekezwa njiani ambapo polisi walihusika na mauaji yale ni nani anaweza kumuamini Chagonja na timu huyo iliyoundwa na IGP,kuwa itatenda haki.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Hili lizee na tumbo lake linaniuzi sana
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Hivi Chagonja anajisikiaje anaposimama kwenye public ambayo inafahamu udhaifu wake kuhusiana na kauli zake kuhusu kifo cha Mwangosi pamoja na scandal ya mkewe? Kweli kuna watu hawana aibu.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Huyu jamaa ndo kaenda kuharibu Arusha
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,511
Likes
5,580
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,511 5,580 280
Watu wa namna ya chagonja wamelewa na kuvimbiwa madaraka kichwani ni patupu na ni pilot controlled.

Uchungu wa kuuliwa ndugu jamaa na watoto wao haujawafika, naamini mjinga akierevuka mjanja huwa mashakani

Ni muda tu na siku si nyingi watanzania waliovumilia kwa muda mrefu maumivu watachukuwa hatua na akina chagonja watalia na kusaga meno.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Kesi ya mke wake imeishia wapi?
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Inasikitisha nchi hii vyombo vya dola Na usalama badala ya kulinda usalama wa raia Na Mali zao vimeamua kushiriki kwenye kuhujumu usalama Wa raia Na usalama Wa nchi!
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
121
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 121 145
Ikumbukwe kwamba kila nafsi itaonja mauti . Hakuna mwenye ujanja mbele ya muumba wakati wake ukifika hata uwe unalindwa na FBI bado mauti hupenya tu. Unaweza ukawadanganya wanadamu lkn mbele ya muumba hatuwezi kuficha kitu sijui siku hiyo ya mwisho itakuaje tu mara wenye haki , waliokatiliwa maisha yao kwa hila jinsi watavyokua wanamweleza Bwana yale waliyotendewa na wanadamu wenzao ee Mungu ama kweli siku hiyo itakuwa kilio na kusaga meno. Walikuwepo watawala wengi wenye nguvu lkn siku zao za kuishi duniani zilipoisha hawakua na jinsi isipokua kutii tu, sasa wamelala na nani anajua kinachowakabili huko. Naamini kilio cha mnyonge kitalipwa na mwenye haki.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
53
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 53 0
NAPE alisema kuwa CHADEMA ndio wanahusika na mlipuko, mbona haambiwi alete ushahidi?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Chagonja anayeshindwa kumchunguza mkewe anayelala naye kitanda kimoja
kwamba ni Mtusi na ni Tapeli la kutupa ndio ataweza kuchunguza Ugaidi? haya ni masikhara.
Duh! Kweli hapa Intelejensia ImeFail, Hivi huyu mama si ndiye alilamba hela za watu kwa dili la kuwaajiri TiSs na Takukuru ?
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
Kwa ulimwengu wa digital, huwezi ukadanganya kwa mbinu za enzi ya ujima,

Jamaa wamejifunza propaganda kwa enzi za zamani ambapo kufukia ukweli ni kutikisa tu ulimi,
Ushahidi wa Mwangosi kilichowaumbua ni ile video, na hawakuwa na pakutokea,
Hili la Arusha nalo ni hivyo hivyo maana kazi kubwa wanayofanya ni kujua video iko wapi kisha waharibu ushahidi.

Sasa ukimpa raisi video ili iweje, inamaana yeye hajui au ni kutafuta tu kujua jamii inajua kiasi gani hicho anachojua.

Kati ya vitu ambavyo huwezi kuviamini hata siku moja ni
1. police
2. ccm
3. wanaohusiana kwa ukaribu na hivi vyombo viwili.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Akizungumza VoA muda mfupi anadai hajawaagiza chadema kupeleka ushahidi wao kwa Rais bali ni ushauri tu huku akijikanyanga kuwa kabla ya siku moja aliongea na mh Lema na kumwambia kuwa anaushahidi kuwa polisi hawakuhusika anamshangaa tena kubadilisha hiyo kauli yake,huku akidia mh mbowe alimweleza kuwa anafahamu kuwa polisi hawahusiki huyu si mwingine bali ndiyo huyu baada ya kifo cha Mwangosi kule Nyororo alisimama kwenye vyombo vya habari akikanusha kuwa mwandishi marehemu Mwangosi hajauwawa na polisi bali kuna kitu kizito kilitokea upande ule wa pili akimaanisha cdm nani anaweza kumuamini Chagonja kwa sasa,mfano wa pili kuonyesha kuwa Chagonja haaminiki ni kuhusu lile tukio la majeneza mjini Tarime kutelekezwa barabarani huko Nyamongo mie nilikuwepo Chagonja kwa sehemu kubwa alihusika kwenye mpango ule kwa kutorosha majeneza ya marehemu usiku wa manane,na maiti hizo zikatelekezwa njiani ambapo polisi walihusika na mauaji yale ni nani anaweza kumuamini Chagonja na timu huyo iliyoundwa na IGP,kuwa itatenda haki.
Hata hivyo Serikali imejifunza kuhusiana na hizi timu za uchunguzi. Walimpa kazi mzee wa polanium kuhusu Rich.. na akatenda kweli nusura serikali ing'ooke. Unadhani leo watatuma mtu ambaye yuko serious tena ili watikisike?
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,424
Likes
17
Points
135
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,424 17 135
Chagonja has reclaimed his brain and now he can see that using fear to exploit people is not something valid to this generation which believes that fear is nothing but something made of ignorance of someone's own self.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Ikumbukwe kwamba kila nafsi itaonja mauti . Hakuna mwenye ujanja mbele ya muumba wakati wake ukifika hata uwe unalindwa na FBI bado mauti hupenya tu. Unaweza ukawadanganya wanadamu lkn mbele ya muumba hatuwezi kuficha kitu sijui siku hiyo ya mwisho itakuaje tu mara wenye haki , waliokatiliwa maisha yao kwa hila jinsi watavyokua wanamweleza Bwana yale waliyotendewa na wanadamu wenzao ee Mungu ama kweli siku hiyo itakuwa kilio na kusaga meno. Walikuwepo watawala wengi wenye nguvu lkn siku zao za kuishi duniani zilipoisha hawakua na jinsi isipokua kutii tu, sasa wamelala na nani anajua kinachowakabili huko. Naamini kilio cha mnyonge kitalipwa na mwenye haki.
nimeipenda hiyo 'kilio cha mnyonge hulipwa na mwenye haki'
 
D

dada jane

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
565
Likes
2
Points
0
D

dada jane

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
565 2 0
Hata hivyo Serikali imejifunza kuhusiana na hizi timu za uchunguzi. Walimpa kazi mzee wa polanium kuhusu Rich.. na akatenda kweli nusura serikali ing'ooke. Unadhani leo watatuma mtu ambaye yuko serious tena ili watikisike?
Hahahahaha umenichekesha sana mkuu kuhusu mzee wa Polanium. Hawatakaa wamteue tena au mzee Sitta.
 
A

Allen Tarimo

Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
24
Likes
0
Points
0
A

Allen Tarimo

Member
Joined Oct 27, 2011
24 0 0
Sasa kama chagonja aliongea na Mh Lema siku moja kabla na Lema akamwambia polisi hawahusiki,leo wanasema Mbowe na Lema wametoroka how?
Kwanini wakati Lema na Mbowe wanaongea nae wasikamatwe hapo?
Nina wasiwasi sana na huyu jamaa!
Watajuta tu walichofanya,watajikanyaga mwisho watatuambia ukweli tu!
Shame on him!!!!!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Hakuna atakayekubali tume huru ya uchunguzi. Take it from me!
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
121
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 121 145
Ushahidi wa nini tena angali walikaa meza moja kupanga mlipuko na hao policcm
Halafu huyo Nape mimi sijui kama ni binadamu wa kawaida walah .
 

Forum statistics

Threads 1,274,859
Members 490,833
Posts 30,526,117