Bado unabet? Nakuombea uzima, najua ipo siku utakuja kutuambia hatma ya hicho kitegauchumi!Ngoja niwape ushuhuda kidogo. Mie nimefanya kazi serikali na naendelea na kazi kwa takriban miaka 8 sasa. Nimejitahidi sana kudunduliza kwa kusave kamshahara kangu ili niwe na angalau kitega uchumi cha kunipa 15,000 kwa siku imeshindikana. Nikasikia wenzangu wanatia mkeka nami nikajifunza. Kiukweli kama hauna tamaa za kijinga haukosi 20,000 kwa siku.
Kuna siku walikuwa wanacheza Juventus na R. Madird fainali uefa. Nikajitoa ufahamu nikatia 100,000 kwa kumpa Juventus goli la kuanzia (inaitwa handcap) baada ya game nilikuwa na 1.4Mil maana Madiri alishinda 3:1 ambayo kwangu ilikuwa inasoma 3:2. Sihamasishi betting lakini ukiondoa tamaa za kutaka mil 80 kwa elfu 5 utapata pesa ila ukitaka mil 80 kwa elfu 5 kila siku utakuwa unaliwa.
Kwa mtaji huo nimeweka kitega uchumi fulani. Sikosi 12-16 elfu kwa siku.
Ingekua Hawali wasingechezaWamebadili jina wanaita betting, mama yangu kabla sijajua nilikuwa nikipita mtaaani nawaona vijana wengi wana karatasi na kalamu,, nikawa nashangaa nini kimetokea hapa mjini? mbona naona vijana wanapenda kujisomea siku hizi. kuja kugundua nini wanafanya niliishiwa nguvu. Kuna watu wanadesh hata chai ii aende aka bett. kwa kweli hili ni janga mkuu.
Mbona umeegemea upande mmoja tu wa wanaoliwa mkuuWatu wanafilisiwa na kuharibikiwa kabisa
Kuna watu wamejenga kwa kubet tu!
Sasa kazi hamna watu wafanyaje?
Hata humu kuna uzi wa kubet right??
so sad maana watu wanalemaa akili matokeo hutoweza kuona leo wala kesho ila tunatengeneza kizazi cha matahira.
Cristal clear truthMay be 0.5 % win so as to make others plays. Na wataweka hii kuwa very big news. The rest of the money go the the house (Casinos, betting shop, agents , Bucket shops, Forex intermediary, teacher, Gurus, etc).
Hakuna mtu aliyejenga kwa kubet tuu. Soon or later atafilisika kama akiendelea na hii watu wanaiita biashara. Lakini hauwezi kumpata maskini ambaye ana Casino, broker, Guru, Teacher, Agent au mtu ambaye ana betting shop. Wote wana hela kwa sababu wenyewe ndio wanaopokea hela. Lakini wanaotoa hela angalia maisha yao hakuna tajiri. Think.
Cristal clear truth
Ktk watu laki tano anaweza akawepo mmoja!Kuna watu wamejenga kwa kubet tu!