Kamanda Sirro: Tutamfungulia Zitto kesi ya uchochezi

Kamanda Sirro: Tutamfungulia Zitto kesi ya uchochezi

Najiuliza wale wanachama wa CCM kule UNGUJA waliobeba mabango ya kuwabagua wapemba na watu wenye asili ya asia au urabu walichukuliwa hatua gani??

Kama hawakuguswa basi Polisi ijiangalie zaidi.
 


Kamanda wa polisi wa jiji la Dar Simon Sirro amesema sasa hivi wanaendelea na kukusanya ushahidi wa makosa ya kichochezi aliyoyafanya Zitto Kabwe na upelelezi utakapokamilika watampeleka mahakamani.
Amesema hawatawavumilia watu kufanya uchochezi kwasababu ya siasa kwa kuwa bila utulivu hakuna siasa.

Inakuwa ngumu kuelewa jinsi jeshi letu linavyotumia nguvu nyingi kukimbizana na wanasiasa huku wanaochinja binadamu wenzao kama mbuzi wakiendelea kupeta mitaani bila kuchukuliwa hatua yoyote
 


Kamanda wa polisi wa jiji la Dar Simon Sirro amesema sasa hivi wanaendelea na kukusanya ushahidi wa makosa ya kichochezi aliyoyafanya Zitto Kabwe na upelelezi utakapokamilika watampeleka mahakamani.
Amesema hawatawavumilia watu kufanya uchochezi kwasababu ya siasa kwa kuwa bila utulivu hakuna siasa.

Huyu anazungumzia utulivu wa kifungwa. Jela kuna utulivu, kuna amani au siasa?
 
Hawa Polisi wengine ni wa ajabu sana. Sasa uchochezi upo wapi katika matamko ya zitto? Watu wasinyooshee kidole wala wasikemee mambo yanapokwenda hovyo?
Eti tulipata taarifa kuwa anakwenda kufanya uchochezi sasa kama waliona hivyo si wangemuweka ndani!! Wanaona kabisa kuwa hakuna mashiko katika hayo madai yao na Sirro anafanya yote hayo kwa maelekezo ya Makonda.
Sirro ninayemjua mimi yupo very Smart ingawa he is always easy to be carried away with issues.
 


Kamanda wa polisi wa jiji la Dar Simon Sirro amesema sasa hivi wanaendelea na kukusanya ushahidi wa makosa ya kichochezi aliyoyafanya Zitto Kabwe na upelelezi utakapokamilika watampeleka mahakamani.
Amesema hawatawavumilia watu kufanya uchochezi kwasababu ya siasa kwa kuwa bila utulivu hakuna siasa.


Huyu kamanda Simon kila siku wakiwanyanyasa watu wanao andamana wanasema ni kulinda amani na hamna siasa bila amani. Lakini hii siyo siasa ni upinzani wa uongozi mbaya. Wewe unataka amani akati Raisi wako anaifilisi nchi na kuirudisha umaskinini. Utakuwa na amani akati kodi imepanda kwenye mishahara yako. Utakuwa na amani wakati thamani ya shilingi inashuka. Utakuwa na amani wakati biashara zinakufa kweli? Acha hizo stori ulizoambiwa utoe eti "kuchocheza". Basi kila anayepinga matumizi mabaya ya serikali anachoza na utufungulie kesi wote. Kila mtu mpizani ni mchochezi. Yanii kama vile katiba yetu imeandikwa kuwaweka CCM madarakani milele.
 
Huyu kamanda Simon kila siku wakiwanyanyasa watu wanao andamana wanasema ni kulinda amani na hamna siasa bila amani. Lakini hii siyo siasa ni upinzani wa uongozi mbaya. Wewe unataka amani akati Raisi wako anaifilisi nchi na kuirudisha umaskinini. Utakuwa na amani akati kodi imepanda kwenye mishahara yako. Utakuwa na amani wakati thamani ya shilingi inashuka. Utakuwa na amani wakati biashara zinakufa kweli? Acha hizo stori ulizoambiwa utoe eti "kuchocheza". Basi kila anayepinga matumizi mabaya ya serikali anachoza na utufungulie kesi wote. Kila mtu mpizani ni mchochezi. Yanii kama vile katiba yetu imeandikwa kuwaweka CCM madarakani milele.
Huyu Sirro ametumwa mkuu, amepewa amri, hata ukiangalia body language yake anaoneka hakiamini anachokisema
 
Mmemaliza kivipi?sema mmejimaliza kwa wananchi
Achana nae lofa huyo! Yaani RAIA wa kawaida tena kapuku anaona sifa suala la Lugumi kutupwa kapuni?
JF sasa inaanza kuwa na member wengi bogus sijui kwa nini. Natamani angekuwa jirani nami nimkate kelbu ya nguvu
 
Achana nae lofa huyo! Yaani RAIA wa kawaida tena kapuku anaona sifa suala la Lugumi kutupwa kapuni?
JF sasa inaanza kuwa na member wengi bogus sijui kwa nini. Natamani angekuwa jirani nami nimkate kelbu ya nguvu
Tatizo ni ukosefu wa ajira maana lumumba wanatumia udhaifu wa vijana kwa kuwapa posho kidogo na kuanza kutetea maovu mitandaoni
 
Tatizo ni ukosefu wa ajira maana lumumba wanatumia udhaifu wa vijana kwa kuwapa posho kidogo na kuanza kutetea maovu mitandaoni

Hata wao Lumumba wameanza kuwachoka maana hawatumii akili kwa kazi waliyopewa. Sasa wameanza kuwatosa kiaina kwa kuwapa posho buku2 nauli ya mwendo kasi tuu. Retun ticket Kimara-Lumumba kwa mwendokasi.
 
Hata wao Lumumba wameanza kuwachoka maana hawatumii akili kwa kazi waliyopewa. Sasa wameanza kuwatosa kiaina kwa kuwapa posho buku2 nauli ya mwendo kasi tuu. Retun ticket Kimara-Lumumba kwa mwendokasi.
Wanaendelea kuipata na ndiyo watawacha uzuzu wao, si unaona lizaboni tayari kesha lala mitini kwani kifurushi kimekata
 
Kamanda Siro Nini maana ya amani na utulivu? Udikteta unaleta amani na utulivu? Kamanda Siro ulitaka kuwa Kasisi please be fair acha wengine watumwe kama MAJINI but not YOU PLEASE!!
Kabisa hapa ni pale mtu mzima unapojiumbua mbele za watu
 
hakuna haja ya kuja kwenye vyombo vya habari na kutangaza kumfungulia mtu kesi, kama mtu ana kesi ya kujibu basi unafungua kesi tu hakuna haja ya kutangaza kwenye media.
 
hakuna haja ya kuja kwenye vyombo vya habari na kutangaza kumfungulia mtu kesi, kama mtu ana kesi ya kujibu basi unafungua kesi tu hakuna haja ya kutangaza kwenye media.

Na kwa nn alikuwa na ghadhabu as if Zito kamkosea personslly Siro
 
Back
Top Bottom