Kamanda Kova: Vijana wa Boxer wanatesa Mlimani City

Kamanda Kova: Vijana wa Boxer wanatesa Mlimani City

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,773
Reaction score
14,865
Tunaomba Kamanda Kova achukue hatua madhubuti za kuongeza ulinzi pale Mlimani City, sasa pamekuwa uwanda wa kutesa kwa vijana wa pikipiki za aina ya Boxer kwa watu wanaotoka mabenki yaliyopo.

Katika siku za karibuni ujambazi wa kuwapora wateja wa mabenki yanayohudumia wateja pale Mlimani City yameongezeka.

Kuna ambao wala hawasemi au kufungua majalada kwa vile viwango vya pesa zinazoporwa ni kidogo.

Tutakumbuka hivi karibuni jamaa aliuwawa hapo akitoka benki akiwa na fedha taslimu milioni 40.

Juzijuzi kijana mmoja akitoka benki, ametoka tu nje ya yale mageti kakzingirwa na vijana wawili walioshurutisha kutoa mfuko uliokuwa na fedha.

Kweli kijana alikuwa na shilingi laki tano, na akiwaona vijana wenyewe wadogo akataka kupambana nao, Kosa.

Hao majambazi mmoja akatoa bastola nakumlenga huyo kijana na kufyatua risasi.

Kilichomwokoa yule kijana ni kitendo cha kuona akiitoa bastola , hivyo akamrushia fuko la fedha na kuinamisha kichwa haraka , huku risasi ikipita juu ya kichwa!

Tunasema hivi, jeshi la polisi liokoe jahazi kwa kuimarisha ulinzi pale Mlimani City, kabla hapajakuwa uwanda wa mauaji yanayojirudia kila wakati.
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    8.5 KB · Views: 1,509
... watakua wao wenyewe polis na si wengine
 
Nchi inaharibika kwa kasi ya ajabu, watu wanauwawa hovyo hakuna anayeshtuka. Hizi silaha zinatoka wapi? Tusipochukua hatua sasa tuta kosa hata nafasi ya kujuta.
 
... nahis machafuko yanakaribia, kwan hakuna haki
 
Kwa wateja wa mabenki hapo Mlimani City, CHUKUENI TAHADHARI,nasikia wezi/majambazi hao ni mtandao unaochunguza mtu toka anapotoka benki na wanapeana taarifa kuwa mtu kachukua pesa.
 
... watakua wao wenyewe polis na si wengine
Habari za mitaani zinasema wale waliomuua yule mtawa walikamatwa , na wameibua mengi.
Inaelekea kuna kigogo nyuma ya hizo Boxer na ujambazi huu!!!
 
Hao viongozi wenyewe ni wadokozi wa fedha na mali za umma, kwa kuwa wamejawa na roho ya udokozi hivyo masuala ya ujambazi hata hayawashtui...
 
Polisi wanajua kupambana na waandamanaji wa Chadema wanaopinga kodi za wananchi kuliwa kifisadi na kina chenge,6 na genge lao!!!Shame on you mapolisisiem.
 
Polisi wanajua kupambana na waandamanaji wa Chadema wanaopinga kodi za wananchi kuliwa kifisadi na kina chenge,6 na genge lao!!!Shame on you mapolisisiem.

Mlimani city pafungwe ili kuokoa.na kulinda amani ya nchi.Police imeshindwa kulinda raia weke la sivyo jeshi lilinde eneo lile
 
Wafanyakazi wa mabenki pia ni wahusika wa haya makitu.
Uwezekano huo ni mkubwa sana , hasa katika siku hizi za kukosekana maadili ya taaluma ya kibenki.
Tatizo kama hilo liliwahi nitokea na nililzimika kuwajulisha mameneja wa benki kuwa movement details za wateja zinatoka from the staff, na alikuwa dada.
Akwa fired immediately.
 
sasa umefika wakati wa kuimarisha malipo kwa njia nyingine zaidi ya CASH....haya mambo ya kubeba cash 50m ndio yanaleta huu ujambazi....kama unaweza epuka cash payments,tumia cheque,credit cards siku hizi sio deal bank nyingi wanatoa mashine ambazo unaweza kuweka dukani kwako au sehemu yoyote ya biashara,mtu akihitaji umlipe milioni 40 kwanini usimuandikie cheque??!!! unaenda kuhangaika na mzigo wa noti na kuhatarisha maisha yako??!
 
  • Thanks
Reactions: amu
Tunaomba Kamanda Kova achukue hatua madhubuti za kuongeza ulinzi pale Mlimani City, sasa pamekuwa uwanda wa kutesa kwa vijana wa pikipiki za aina ya Boxer kwa watu wanaotoka mabenki yaliyopo.

Katika siku za karibuni ujambazi wa kuwapora wateja wa mabenki yanayohudumia wateja pale Mlimani City yameongezeka.
Kuna ambao wala hawasemi au kufungua majalada kwa vile viwango vya pesa zinazoporwa ni kidogo.
Tutakumbuka hivi karibuni jamaa aliuwawa hapo akitoka benki akiwa na fedha taslimu milioni 40.
Juzijuzi kijana mmoja akitoka benki, ametoka tu nje ya yale mageti kakzingirwa na vijana wawili walioshurutisha kutoa mfuko uliokuwa na fedha.
Kweli kijana alikuwa na shilingi laki tano, na akiwaona vijana wenyewe wadogo akataka kupambana nao, Kosa.
Hao majambazi mmoja akatoa bastola nakumlenga huyo kijana na kufyatua risasi.
Kilichomwokoa yule kijana ni kitendo cha kuona akiitoa bastola , hivyo akamrushia fuko la fedha na kuinamisha kichwa haraka , huku risasi ikipita juu ya kichwa!!!!!

Tuna sema hivi, jeshi la polisi liokoe jahazi kwa kuimarisha ulinzi pale Mlimani City, kabla hapajakuwa uwanda wa mauaji yanayojirudia kila wakati.

Kijana alikuwa na lakitano alafu akawarushia majambazi fuko la fedha, hiyo laki tano alipewa kwa noti za sh 500 au? manaake fuko la laki tano mie sielewe hapo, sawa lakiniujumbe tumeelewa japokuwa umetia na chumvi kwa mbaaali
 
Hivi hizo bastola wanazitoa wapi?Kuna jamaa alishawahi niambia polisi wanakodisha kwa siku ni 50,000 ambae alishawahi sikia hii aseme.
 
Back
Top Bottom