Kamanda kova live ITV anazungumzia panya road

Kamanda kova live ITV anazungumzia panya road

kova ndo msemaji wa jeshi la polisi!!!!???
 
Mie aliponiacha hoi akihojiwa tbc, kaulizwa mmechukua hatia gani mpaka sasa?? Anajibu waisha wakama watu wawili mpaka wanawahoji na pia watu hao wanasaifia polisi kuonyesha sehem walipo wenzao.

Jamani kwa kundi kubwa kama eti wameishakamata wawili...kweli jamani??

Alafu kwa kuzidi kuharibu...anasema mpaka anatoka studio watu waliokamatwa watakua wamefika kati ya 10 mpaka 15 .....kweli kundi lote lile uambulie. wawili tu???
 
Huyu Kamanda alikuwa mwandishi WA Habari kabla ya kupewa ukamanda au.......mbona anapenda Sana kuwa mbele ya camera?
 
Hawa panya road au mbwa mwitu ni ishara ya maafa yanayokuja kwa taifa letu. Hili ni tatizo la kijamii "social problem" na linaweza kuleta maafa makubwa sana kama lisipoangaliwa kwa macho makali. Mbaya zaidi ni wale ambao hawajaguswa moja kwa moja na uhalifu huu kuanza kucheza mchezo wa siasa katika hili jambo. Nadhani huu ni muda wa kuwaacha polisi wafanye kazi zao kwa mujibu wa sheria na taratibu zilizopo na upo muda mwingi sana wa kusaili utendaji wa polisi katika tukio hili.
Kwa wale ambao ni "keyboard warriors" vuteni subira ili zipatikane taarifa kamilifu kabla ya kuanza kuwashambulia watumishi wa serikali.
 
Kamanda Kova kama jiji ni salama, kwanini leo unatembea na escort ya Defender Mbili??
 
Hiyo ni mbinu wanataka kuififisha issue ya ESCROW, muda si mrefu utawasikia hao POLICCM wakisema oooohh hiki ni kikundi cha kigaidi cha CHADEMA OR CUF nk UKAWA kaeni macho na vioja kama hivyo CCM hawalali hawapati usingizi wakitafuta mbiu za kuua nguvu za upinzani. coz miaka iliyopita walituambia CUF Wameingiza nchini contena la visu kutoka nje ya nchi na walifanikiwa kupunguza nguvu ya CUF iliyokuwa tishio kwa ccm kwa wakati huo na waliwatumia polisi hawa hawa::::Ni ushauri tu.
 
Tusifanye mzaha na haya makundi hatarishi. Hao "panya" wakifanikiwa bunduki japo 2 ndio mwanzo was book haramu; nk.
Kama wameweza kutikisa jiji kwa nyembe visu mapanga fimbo na ngumi wakipata AK 47 tumekwisha. Watasambaa nchi nzima.
 
kuna panya road panya wa store, kwa jinsi alivyo nenepeana huyu Kova atakuwa ni panya wa store tu na existence ya panya road ipo kwa hisani yake, sema tu kwa sasa wamekuwa out of control kama ilivyotokea kwa islamic state.
 
Lowassaa alisema bomu hili linaeza lipuka mda wowote he was right
 
ieleweke wazi kuwa sitetei wahalifu , ila kimfumo, makundi ya panya road, mbwa mwitu , watoto wa mbwa na wamarekani weusi ni matokeo ya ufisadi wa muda mrefu unaofugwa na kuenziwa na genge la magamba , ni hivi , kama Anna Tibaijuka,Werema na Chenge wanachota 1.6 billion za umma kila mmoja na kudeposit kwenye akaunti zao binafsi unategemea wabongo wengine 48 millioni people watapataje mzunguko wa pesa walizochukua , unategemea dawa zitatoka wapi hospitalini na unategemea wengine watapata wapi hela ya kula? na unategemea pesa za kuwezesha elimu bure zitatoka wapi ? na hawa watoto wa mbwa waliokosa elimu technically watakosa na ajira na sasa ndo hao wanaturudi mchana kweupe! hawana cha kupoteza manake wana njaa na hawana namna ya kupata chakula kihalali! sera za magamba zimeshindwa kufanya kazi! nafikiri huu ni wakati watanzania wanatakiwa wasifanye kosa uchaguzi mkuu ujao, tujaribu na wengine hawa wameshindwa kwa miaka hamsini! inatosha! Nyerere alisema nchi ina maadui watatu, ujinga , maradhi na umaskini , na sasa maadui badala ya kupungua wameongezeka, adui wa nne ni ufisadi! watanzania tuamke tuseme imetosha. nitafurahi watanzania wenzangu tukijaribu wengine! amini nawaambia wana JF wenzangu, magamba wameiba sana na walifikiri hakuna kitakachotokea sasa na wanajionea kwa macho matokeo ya wizi wao kwa kuzalisha watoto hawa wa mbwa! haya sasa na tuwapige mabomu na tuwafunge watoto wetu wenyewe tuliowanyima elimu na ajira kwa kuiba mali zao za umma!safari ni ndefu , kwa tathmini zangu ndogo za sosiolojia ya Mlimani bomu ni kubwa sana hapa bongo kuliko tunavyodhani na tutegemee makubwa zaidi ya sasa ya watoto wa mbwa kama social and economic conditions za bongo hazitachange hasa unequal distribution of resources! nadhani huko tuendako tutahitaji wanajeshi kabisa kushughulikia na kudhibiti wasio na ajira! ni mtazamo tu!

Talk about issues, unapochanganya tukio na siasa unashindwa kueleweka. Naamini jina lako tu linaonesha wewe ni wa chama gani
 
Habari za asubuhi wana jamvi.. Natumaini weekend imeanza vizuri japo kwa baadhi yetu imeanza vibaya mara baada ya kukumbana na sekeseke la 'Panya Road'..

Genge hili la wahuni jana jioni liliripotiwa kupitia vyombo vya habari kufanya uhalifu katika maeneo mbalimbali ya jiji la Bandari Salama (Dar es Salaam) ikiwemo maeneo ya Mabibo, Mwananyamala, Mwenge, Mlimani City, Ubungo na maeneo mengine huku wakipita katika maduka na baa wakiwapora wananchi fedha na mali zao. Vijana hao ambao hutembea kwa kikundi wamefanya uharibifu mkubwa huku wakisababisha baadhi ya watu kufunga maduka yao, shughuli za uzalishaji mali kusimama kutokana na kupotea kwa amani, kupotea kwa mali za thamani na kuwaacha wengine wakiwa wameumia.

Cha kushangaza kundi hili dogo lililowashinda nguvu polisi lilitumia muda mrefu kufanya uhalifu wao katika maeneo mengi lakini Msemaji wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova amezungumza katika vyombo vya habari eti akiwataka wananchi kuacha kukuza mambo katika mtandao kuliko ukweli wenyewe.

Ninajiuliza hapa, ni kwasababu hawajavamia vituo vya polisi ndo maana wameona jambo dogo sio? Afande Kova tunataka ofisi yako iwajibike kwa kuwa kauli zinazotolewa zinapingana na uhalisia kwa sababu sisi wananchi tuliovamiwa tukiwa makazini kwetu, tumetoka kutafuta riziki, tumepumzika baa ndio tulioshuhudia sekeseke lenyewe kwa hiyo acheni kuficha ukweli.

Naomba kuwasilisha..
 
Kova ameongezewa muda na ndiyo maana ni kama amekuwa mwanasiasa. Suala la jana anasema watu wanalikuza na kutumia vibaya mitandao ya kijamii kuogopeshana.

Mwisho akanichekesha akisema tuache uoga.
 
Hii ndiyo tabia ya viongozi au watu waliopewa mamlaka katika nchi hii. Ingekuwa taarifa zilizopo katika mitandao zinawasifia kina Kova kwa kazi basi ungesikia hata mitandao mingi inasifia. Linapotokea jambo ambalo linaashiria kuainisha kutotekeleza majukumu yao vizuri utasikia majungu. Watu wote hao kwenye itandao ya kijamiii facebook, whatSapp n.k kutoka maeneo mbali mbali ni wazushi. Hii inaonyesha wazi kuwa uadilifu wao unamashaka makubwa na wazi. Sema tu kwa kuwa taifa letu nalo limekuwa na waliwao ndiyo imetoka, mali zimeibiwa, wenye mamlaka ya kulinda mali wanasema wanaolalamika ni waongo basi tu. Ukombozi wetu umebaki kwetu wenyewe. Next time wakirudi wananchi wanatakiwa kuwashikisha adabu kwa kwa umoja. Upo uwezekano tukapoteza maisha lakini bila hivyo hatuwezi kuishi kwa amani. Wapuuzi na wavivu wataendelea kuneemeka kwa uoga wetu.
 
Lakini hapo hapo akasema wamewakamata viongozi wao wawili na wanatoa onyo kwa wale wooote ambao hawajakamatwa kujisalimisha.
Mwisho akatuomba wananchi tukiwakamata "Panya Road" waliofanya fujo Jana tusiwaue,maana ni vijana waliokata tamaa!Sasa kama hawapo sijui hayo maneno ya Kova ya nini?Kanikasirisha Sana Jana...
Mi nilikuwa Sinza na hawa wahuni wamefanya yao,Kova akiri tu jeshi lake ni dhaifu na yeye ameshindwa kuwadhibiti hawa wahuni.
 
Sijawahi kuamini ya maneno ya Suleiman Kova, tangu siku ile alipoutanganzia ulimwengu kuwa Dr. Steven Ulimboka alitekwa na kuteswa na kichaa kutoka Kenya Joshua Mlundi aliyekwenda kutubu dhambi hiyo kwa mchungaji Gajwima!

Akili ya Kova inafanana na macho yako. (Akili ya Kova ina makengeza)
 
hivi hizi kauli za "polisi" tunazozisikia kila kukicha za "KUTOA ONYO KWA WAHALIFU, NA KUWATAKA WAJISALIMISHE", ...hivi hili si ni dua la kuku? TANGU LINI MHALIFU AKAOMBWA KUJISALIMISHA! ...watuweke wazi tu kwamba wamezidiwa mbinu!!
 
Naomba contact za hao panya road niwashauri waende nyumba za vigogo na mafisadi kule masaki, mikocheni na kwengineko. huko sinza, mwananyamala, tegeta wanatuonea tu wenzao!!
 
Makengeza ya huyu mzee hayajaishia kwenye macho tu, ni mpaka akili.
 
Back
Top Bottom