Kamanda kova live ITV anazungumzia panya road

Kamanda kova live ITV anazungumzia panya road

Hiki kikundi hakina tofauti na kikundi cha Mungiki cha kule Kenya. Viongozi wakishafirisika kifikra au wakitaka kudvert issues wanaanza kuandaa vitu kama hivyo.
 
Watu wa Dar mnaipenda Sana CCM bora mkomeshwe na panya road mpate akili. Nchi nzima imeamka na kutoa adhabu kwa mafisadi serikali za mitaa nyie mkawaacha magamba wajitawale. Police Ni rushwa kila kona nyie mnacheka nao
 
Kova anafanya siasa......wahalifu wanatamba wanavyotaka.....wanapora na kuua hata mita 50 tu kutoka kituo na kambi kubwa kabisa ya polisi tena mara kadhaa.......nafikiri CID hii si ile ya enzi zile...........Polisi wa kawaida jana walikuwa wanakimbia tu kwa kukosa taarifa sahihi kutoka CID......hata Kova amekiri Polisi walipanic..
 
Lakini hapo hapo akasema wamewakamata viongozi wao wawili na wanatoa onyo kwa wale wooote ambao hawajakamatwa kujisalimisha.
Mwisho akatuomba wananchi tukiwakamata "Panya Road" waliofanya fujo Jana tusiwaue,maana ni vijana waliokata tamaa!Sasa kama hawapo sijui hayo maneno ya Kova ya nini?Kanikasirisha Sana Jana...
Mi nilikuwa Sinza na hawa wahuni wamefanya yao,Kova akiri tu jeshi lake ni dhaifu na yeye ameshindwa kuwadhibiti hawa wahuni.

Mkuu kamanda hajasema watawakamata PANYA road kwa kutumia laptop?
 
Unasema uoga wakike wakati uku moshi bar kwadiwan usiku wakuamkia leo wamempola mtu pikipiki sema raia wamefanikiwa kumkamata mmoja wao wakamuua
 
Huyu kamanda hajui vijana wahuni wana uwezo wa kufanya nini,vijana Tanzania wazuri kwa kukopi wenzao akiacha mambo kama haya kuendelea vitaanzishwa vikundi hivi kila wilaya na mkoa na ipo siku vyote kwa pamoja vitafanya fujo,unyanganyi na hata mauaji na hapo atajua kumbe lilikuwa si jambo dogo.
Huyu Kamanda ameshindwa kazi kwa haya yalioyotokea kama angekuwa mtu wa busara angestaafu.
 
hivi makengeza si ulemavu???ilikuwaje kova akajiunga na jeshi ilihali anaulemavu!!!!
 
Achana na kova, ulinzi wa maisha na mali zetu upo mikononi mwetu kwa msaada wa Mungu. Tumia nyenzo yoyote uliyonayo kujilinda na wala siyo kushambulia.
 
Mi nahisi hivi vikundi vya panya road,watoto wa mbwa na wamarekani weusi;ni vikundi maalum vinavyofadhiliwa na serikali kwa "makusudi maalum".

Akili yangu inanifikirisha kuamini kuwa hii ni 'drama'nyingine inayotengenezwa "kusahaulisha"mambo ya msingi kama katiba pendekezwa,escrow akaunti na mengineyo.

Haiingii akilini jeshi lenye vitendea kazi vyote lishindwe na kikundi kidogo tu cha wavuta bangi na unga wenye mapanga na marungu.

Najiuliza,zile nguvu zinazotumika kudhibiti vyama vya upinzani vinapofanya maandamano zingetumika hata nusu yake tu,hawa panya road wangeendelea kutamba hivi?

Mwisho:Ushauri kwa Kamanda kova,asiwe mtu wa kukimbilia kwenye vyombo vya habari tu ili kuonekana,fanya utafiti kwanza kabla ya kuongea.Mi nadhani jeshi la polisi lina mzungumzaji wake,si kila kitu uongee wewe.Mwisho wa siku hata hao panya road watakuzoea.
 
Wana JF kwanza kabisa ieleweke wazi kuwa kamwe sitetei wahalifu hata siku moja , ila kwa mtazamo wangu kimfumo, makundi ya panya road, mbwa mwitu , watoto wa mbwa na wamarekani weusi ni matokeo na zao la ufisadi wa muda mrefu unaofugwa na kuenziwa na genge la magamba , ni hivi , kama Anna Tibaijuka,Werema na Chenge wanachota 1.6 billion za umma kila mmoja na kudeposit kwenye akaunti zao binafsi 4.5 billion Tsh unategemea wabongo wengine 48 millioni watapataje mzunguko wa pesa kubwa namna hiyo walizochukua? , kwa kutumia akili ndogo tu ya kukaa kijiweni kwa kukosa ajira unaweza kujiuliza kama genge la magamba lina watu lukuki walio ofisini na waliostaafu na wote kwa miaka hamsini ya kuwaletea umaskini wabongo , wanakula bata Masaki kwa kutumia mabilioni ya pesa za umma na kusomesha watoto wao nje ya nchi , sie tunaonana na watoto wao huku! sasa kwa namna genge zima wanaendesha maisha ya kifahari tunayoyaona na wanatumia mali ya umma sasa unadhani dawa zitatoka wapi hospitalini na unategemea maskini wa bongo kama hawa watoto wa mbwa watapata wapi hela ya kula? na unategemea pesa za kuwezesha elimu bure zitatoka wapi? na hawa watoto wa mbwa tuliowanyima elimu bora technically watakosa na ajira na sasa ndo hao wanaturudi mchana kweupe! hawa hawana cha kupoteza manake hawana elimu, hawana ajira , hawana wazazi na wana njaa na hawana namna ya kupata chakula kihalali! kwa mawazo yangu sera za magamba zimeshindwa kufanya kazi! nafikiri huu ni wakati watanzania wanatakiwa wasifanye kosa uchaguzi mkuu ujao, tujaribu na wengine hawa wameshindwa kwa miaka hamsini! inatosha! Nyerere alisema nchi ina maadui watatu, ujinga , maradhi na umaskini , na sasa maadui badala ya kupungua wameongezeka, adui wa nne ni ufisadi! watanzania tuamke tuseme imetosha. nitafurahi watanzania wenzangu tukijaribu wengine! amini nawaambia wana JF wenzangu, magamba wameiba sana na walifikiri hakuna kitakachotokea na sasa wanajionea kwa macho matokeo ya wizi wao kwa kuzalisha watoto hawa wa mbwa! haya sasa na tuwapige mabomu na tuwafunge watoto wetu wenyewe tuliowanyima elimu na ajira kwa kuiba mali zao za umma kwa miaka hamsini ya umaskini! ninaamini safari ni ndefu , kwa tathmini zangu ndogo za sosiolojia ya Mlimani bomu ni kubwa sana hapa bongo kuliko tunavyodhani na sio kwamba ninaombea itokee ila kimantiki na tutegemee makubwa zaidi ya sasa ya watoto wa mbwa kama social and economic conditions za bongo hazitachange hasa this unequal distribution of resources iliyokithiri bongo manake gap la walio nacho na masikini ni kubwa sana kwa sasa! hebu angalia Chenge ameiba 1.6b na anazo kwenye akaunti na mwingine hana 200 ya kunywa chai asubuhi! nadhani kama hatutadeal na current situation kwa namna inavyopasa na si kinafiki na kwa jazba basi huko tuendako tutahitaji wanajeshi kabisa kuingia vitani kushughulikia na kudhibiti watoto na vijana wasio na elimu na ajira! ni mtazamo tu!

We nawe ndio umeshaharibu kabisaa thread ya mwenzio. Ushachomeka u chadema wako humu!
 
kwani ITV ni telvision ya taifa? iweje aende itv wakati kuna chanel ya taifa TBC?

Ndugu yangu hata wao pia wanajua kuwa ITV ndio hasa television ya taifa ila wanaleta kiburi tu
 
hivi hizi kauli za "polisi" tunazozisikia kila kukicha za "KUTOA ONYO KWA WAHALIFU, NA KUWATAKA WAJISALIMISHE", ...hivi hili si ni dua la kuku? TANGU LINI MHALIFU AKAOMBWA KUJISALIMISHA! ...watuweke wazi tu kwamba wamezidiwa mbinu!!

Bosi wao wa "juu" kabisa ndie aliewafundisha. Huwa anaomba wezi warudishe pesa, huwa anaomba wakwepa kodi walipe, nk
 
Wana JF kwanza kabisa ieleweke wazi kuwa kamwe sitetei wahalifu hata siku moja , ila kwa mtazamo wangu kimfumo, makundi ya panya road, mbwa mwitu , watoto wa mbwa na wamarekani weusi ni matokeo na zao la ufisadi wa muda mrefu unaofugwa na kuenziwa na genge la magamba , ni hivi , kama Anna Tibaijuka,Werema na Chenge wanachota 1.6 billion za umma kila mmoja na kudeposit kwenye akaunti zao binafsi 4.5 billion Tsh unategemea wabongo wengine 48 millioni watapataje mzunguko wa pesa kubwa namna hiyo walizochukua? , kwa kutumia akili ndogo tu ya kukaa kijiweni kwa kukosa ajira unaweza kujiuliza kama genge la magamba lina watu lukuki walio ofisini na waliostaafu na wote kwa miaka hamsini ya kuwaletea umaskini wabongo , wanakula bata Masaki kwa kutumia mabilioni ya pesa za umma na kusomesha watoto wao nje ya nchi , sie tunaonana na watoto wao huku! sasa kwa namna genge zima wanaendesha maisha ya kifahari tunayoyaona na wanatumia mali ya umma sasa unadhani dawa zitatoka wapi hospitalini na unategemea maskini wa bongo kama hawa watoto wa mbwa watapata wapi hela ya kula? na unategemea pesa za kuwezesha elimu bure zitatoka wapi? na hawa watoto wa mbwa tuliowanyima elimu bora technically watakosa na ajira na sasa ndo hao wanaturudi mchana kweupe! hawa hawana cha kupoteza manake hawana elimu, hawana ajira , hawana wazazi na wana njaa na hawana namna ya kupata chakula kihalali! kwa mawazo yangu sera za magamba zimeshindwa kufanya kazi! nafikiri huu ni wakati watanzania wanatakiwa wasifanye kosa uchaguzi mkuu ujao, tujaribu na wengine hawa wameshindwa kwa miaka hamsini! inatosha! Nyerere alisema nchi ina maadui watatu, ujinga , maradhi na umaskini , na sasa maadui badala ya kupungua wameongezeka, adui wa nne ni ufisadi! watanzania tuamke tuseme imetosha. nitafurahi watanzania wenzangu tukijaribu wengine! amini nawaambia wana JF wenzangu, magamba wameiba sana na walifikiri hakuna kitakachotokea na sasa wanajionea kwa macho matokeo ya wizi wao kwa kuzalisha watoto hawa wa mbwa! haya sasa na tuwapige mabomu na tuwafunge watoto wetu wenyewe tuliowanyima elimu na ajira kwa kuiba mali zao za umma kwa miaka hamsini ya umaskini! ninaamini safari ni ndefu , kwa tathmini zangu ndogo za sosiolojia ya Mlimani bomu ni kubwa sana hapa bongo kuliko tunavyodhani na sio kwamba ninaombea itokee ila kimantiki na tutegemee makubwa zaidi ya sasa ya watoto wa mbwa kama social and economic conditions za bongo hazitachange hasa this unequal distribution of resources iliyokithiri bongo manake gap la walio nacho na masikini ni kubwa sana kwa sasa! hebu angalia Chenge ameiba 1.6b na anazo kwenye akaunti na mwingine hana 200 ya kunywa chai asubuhi! nadhani kama hatutadeal na current situation kwa namna inavyopasa na si kinafiki na kwa jazba basi huko tuendako tutahitaji wanajeshi kabisa kuingia vitani kushughulikia na kudhibiti watoto na vijana wasio na elimu na ajira! ni mtazamo tu!

Unayosema ni kweli kbsa tatizo la viongozi wetu wanajifanya hawazioni hizi dalili na wanachofanya ni ulevi wa madaraka, cheche na radi zimeanza jionyesha wazi wazi kilichobaki ni moto tu muda si mrefu kulipuka. Ni muda muafaka kwa tuliokwisha zisoma alama hizi za nyakati kuuelimisha umma, mwisho wa ck sisi ndo tutaonekana mazuzu kwa kushindwa kulikomboa taifa letu, together we can kuwaondoa hawa mafisadi na wahujumu uchumi.
 
Kova angesikia ni UKAWA angekomaa na kila silaha, lakini akiikia watoto wa mbwa anasema ni jambo dogo eti kwa sababu hawatishii walio madarakani.
 
ulikuwa umekaa baa ngapi?

hao mnaowaita Panya sio big issue kihivyo mnavyotaka kuaminisha watu...acheni kukuza mambo
 
Kova ni msanii tu kama akina Joti na King Majuto. Anapenda sana kutokea kwenye TV
 
Back
Top Bottom