Kama wewe ni mpiga nyeto hii inakuhusu

Kama wewe ni mpiga nyeto hii inakuhusu

Juzi nimetimiza miezi mitatu bila kupiga punyeto. Kazi iendelee
Screenshot_20260129-221310_Quitzilla.jpg
 
Hongera sana mkuu, kiukweli nyeto ni mbaya sana.
Ukitaka kujua kama nyeto ina madhara kiasi gani,acha kwa muda kuanzia week moja then jithathimini kuna kitu utagundua
Nyeto huvisha najisi mwili, tena ukiwa maskini hata uwe smart vipi unakua na gundu kupitiliza kila ukitongoza utakua unapigwa za mbavu.

Hiyo kukataliwa mpaka na vijuso huwa si bahati mbaya bali ni ile energy mbovu unayokuwa nayo ndani ya mwili.

Soma 1 Wakorintho 6:18, 6:19–20.
 
Nyeto huvisha najisi mwili, tena ukiwa maskini hata uwe smart vipi unakua na gundu kupitiliza kila ukitongoza utakua unapigwa za mbavu.

Hiyo kukataliwa mpaka na vijuso huwa si bahati mbaya bali ni ile energy mbovu unayokuwa nayo ndani ya mwili.

Soma 1 Wakorintho 6:18, 6:19–20.
Hakika
 
Back
Top Bottom