Kama wanajeshi wamemgomea Jammeh, kwanini wasimkamate?

Kama wanajeshi wamemgomea Jammeh, kwanini wasimkamate?

Haujaelewa hata wewe, mpka sasa hvi Gambia hakuna Raisi kwa mujibu wa Wazungu na Jeshi halipokei Amri tena ktk kwa Jammeh, sasa kwa nini waivamie Gambia? Logic iko wapi? Ni kwa nini tu wasimkamate kwa maana si yupo tu!
Unataka wazungu wamkamate hau hao polisi? Ueleweki, alafu kuna bandiko niliona unalialia jammeh kushindwa uchaguzi eti wapiga kura waliomkataa ni vibaraka wa wazungu, kinachokuuma ni nini wagambia kumchagua wanaemtaka?
 
Unataka wazungu wamkamate hau hao polisi? Ueleweki, alafu kuna bandiko niliona unalialia jammeh kushindwa uchaguzi eti wapiga kura waliomkataa ni vibaraka wa wazungu, kinachokuuma ni nini wagambia kumchagua wanaemtaka?


Bado pia wewe kama wenzako hauelewi, kazi ya Jeshi kwenye nchi ni ipi? Ni kulinda Nchi nakusadia jibu, sasa kama Jeshi limekataa kuilinda nchi ni kwa nini Uvamie hiyo nchi kijeshi? Wanakwenda kupambana dhidi ya nani?
 
Lakini kunyoosha nini kama Jeshi ambalo linapaswa kumlinda Jammeh limeshakataa kufanya hivyo?
Nimekopi huu msemo wako",,Science cannot solve the ultimate mystery of nature, for in the final analysis we ourselves are part of the mystery we are trying to solve"- M.Planck!"
Katika science in particular energy change for example, we do not need to know the absolute energy contained in matter, only the changes of energy that accompany change of matter are of use value to us
 
Bado ana jeshi lake huyo, hata kama jeshi la nchi halimtii kwa sasa,hukusikia alishaanza kuwatumbua viongozi wa jeshi,hivyo bado wapo wengi tu vibaraka na wana uwezo,hawezi kujiamini kiivo
 
Jameh asubiri majiti ya Mknd kama ghadafi. Hamna namna
 
Umoja na ni nguvu wenzetu wanaumoja mzuri sana
 
Bado ana jeshi lake huyo, hata kama jeshi la nchi halimtii kwa sasa,hukusikia alishaanza kuwatumbua viongozi wa jeshi,hivyo bado wapo wengi tu vibaraka na wana uwezo,hawezi kujiamini kiivo
Nimemwambia hivyo hivyo
 
Lakini kunyoosha nini kama Jeshi ambalo linapaswa kumlinda Jammeh limeshakataa kufanya hivyo?
Jeshi litalomnyoosha sio la Gambia bali majeshi mengine ya ECOWAS na hata kama Jeshi linalomlinda litagoma litausikia mziki wake.
 
Lakini kunyoosha nini kama Jeshi ambalo linapaswa kumlinda Jammeh limeshakataa kufanya hivyo?
Vp Mkuu Mbona Umengangania Gambia Gambia Au Unapima Upepo Wa 2020,naona Km Imekuuma Kwa Dikteta Kuondolewa Kwa Mabavu
 
Jeshi litalomnyoosha sio la Gambia bali majeshi mengine ya ECOWAS na hata kama Jeshi linalomlinda litagoma litausikia mziki wake.


Lakini hauna haja ya kutuma Jeshi kama hakuna pingamizi lolote, wanweza tu kumuapisha Barrow na kumkabidhi kwa jeshi la Gambia Jeshi!
 
Vyombo vya Wazungu na watumwa wao wanaripoti kwamba Jeshi la Gambia halipokei tena Amri ktk kwa Raisi Jammeh, kama hivyo ni kweli kuna haja gani sasa ya kuivamia nchi ya Gambia? Ni kwa nini wasitumie hata Polisi tu kumkamata? Kwa nini waingie gharama ya kutuma Majeshi?

Wazungu wanwachezea kwa sababu wanajua Waafrika ni kama watoto hawajui kureason!

Muafrika ni mutoto wa Muzungu!
Ma Gamba mnahangaika Kumtetea Jammeh asipewe kisago kwa Sababu mnajua kabisa kitakachowatokea 2020
 
Haujaelewa hata wewe, mpka sasa hvi Gambia hakuna Raisi kwa mujibu wa Wazungu na Jeshi halipokei Amri tena ktk kwa Jammeh, sasa kwa nini waivamie Gambia? Logic iko wapi? Ni kwa nini tu wasimkamate kwa maana si yupo tu!
Kamuulize Shangazi yako haya Maswali
 
Hata wewe ni mgumu kuelewa na ndiyo watu ambao Wazungu wanawataka kuwachezea, kuna haja gani ya kuivamia nchi Kijeshi kama Jeshi la hiyo nchi kwa umoja wake limeshagoma kuchukuwa Amri ya Kiongozi wake?
ECOWAS hatuna huo Muda.
Lazima tumchape Ndugu yenu
 
Yah, logic iko wapi? Kwa maana mpka sasa ina maana Gambia haina Raisi halali kwa mujibu wa Wazungu na watumwa wao, na ndiyo maana wameamua kuivamia, sasa kwa nini wasimkamate ili kuokoa maisha ya watu kama Jeshi linalomlinda limeshakataa kutii Amri yake?
 
Wamesema Jeshi la Gambia limesitisha kupokea Amri ktk kwa Jammeh, ina maana jeshi la nchi ya Gambia haliko upande wake, na ndioy swali langu wanakenda kuvamia kupigana dhidi ya nani?
Mambo hayapo simple kama unavyoweza kuzani, usitegemee kuwa atakamatwa kama kuku!! Polisi ambao wangetumwa kumkamata anaweza amuru vibaraka wake wawapige shaba.

Kiuhalisia bwana Jameh bado ana kiwango cha wanajeshi wanaomtii haswa hao wanaomlinda kwa sasa.
 
Hili.swala.hata mimi nimetafakar sana..

Kuna.haja majeshi.ya ECOWAS kuvamia wakat jesh la GAMBIA sitiifu kwa rais anaekatalia madarakani??

Wanavamia kupigana na nani.sasa??

Siwange summarize tuu kwa mkuu wa majesh kuamrisha kuwa jammeh akamatwe mala moja..

Nakumludisha barrow gambia kuwa rais au mimi.sielewi wakuu
 
Hili.swala.hata mimi nimetafakar sana..

Kuna.haja majeshi.ya ECOWAS kuvamia wakat jesh la GAMBIA sitiifu kwa rais anaekatalia madarakani??

Wanavamia kupigana na nani.sasa??

Siwange summarize tuu kwa mkuu wa majesh kuamrisha kuwa jammeh akamatwe mala moja..

Nakumludisha barrow gambia kuwa rais au mimi.sielewi wakuu
Kuna posho hapo
 
Back
Top Bottom