Kama ungekuwa wewe ungemsaidiaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ungekuwa wewe ungemsaidiaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wangu, Mar 28, 2011.

  1. W

    Wangu Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji alikuwa anawafundisha vijana somo la upendo na kusisitiza "PENDANENI KAMA MUNGU ANAVYOTUPENDA". Baada ya mwezi mmoja, kijana mmoja akamwendea Mchungaji na kumwambia, "MCHUNGAJI, SOMO LAKO LILIELEWEKA, NILIMPENDA MSICHANA MMOJA, AMEPATA MIMBA, SASA NIFANYAJE?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    si aitunze hiyo mimba na mtoto naye aje kuijaza dunia
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Huyo msichana angekuwa binti ya mchungaji ndipo jibu lingekuwa jema
     
  4. N

    Ntali Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ach'aaaa tick' tick.
     
Loading...