Kama unatafuta mke Tayana huyu hapa

Kama unatafuta mke Tayana huyu hapa

Cjakuelewa we mleta mada we ndio unataman kuolewa ama??? Maana uelewek mara tayana mara nataka kuolewa

Hvi hata mtu ukisema umuoe huyo mama afu ukabahatika kuzaa nae mtoto wa kike nae akasema anataka awe kama mama yake utawezaje kumkataza!!!?

Hivi huyo Tayana kaacha ile tabia yake ya kuvuta misigara na kutoa moshi kama lorry bovu!!!?

Je, na yale mapombe makali pia!!?
 
Hvi hata mtu ukisema umuoe huyo mama afu ukabahatika kuzaa nae mtoto wa kike nae akasema anataka awe kama mama yake utawezaje kumkataza!!!?

Hivi huyo Tayana kaacha ile tabia yake ya kuvuta misigara na kutoa moshi kama lorry bovu!!!?

Je, na yale mapombe makali pia!!?

Mhhhhhh mie ayo siyajui kwakweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom