Kama tuna-enjoy namna hii hapa duniani, mbinguni itakuwaje?

Kama tuna-enjoy namna hii hapa duniani, mbinguni itakuwaje?

Setfree

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2024
Posts
6,128
Reaction score
8,058
Kama raha za muda mfupi hapa duniani zinafurahisha moyo namna hii... basi ni dhahiri tutakapoingia mbinguni tuta-enjoy sana sana! Tuta-enjoy kwa sababu huko uzima ni wa milele. Huko hakuna vita wala magonjwa, wala kilio wala kifo. Mbinguni hakuna kuzeeka, hakuna kula kwa jasho, hakuna ajali, hakuna mashetani wala wachawi. Ni maisha ya utukufu usioelezeka.

Mimi 'tiketi' ya kwenda mbinguni tayari ninayo. Wewe je, una uhakika utafika huko?

Mungu ametupa njia ya kufika kwake. Ni kupitia Yesu Kristo(Yn 14:6). Hiyo ndiyo 'tiketi.'

Chukua hatua leo: tubu dhambi zako, mwamini Yesu na umpokee ndani ya moyo wako kwa imani awe Bwana na Mwokozi wako. Ukifanya hivyo, hata leo ukiondoka duniani, utakuwa na uhakika wa kuingia mbinguni, kwenye raha ya milele. Ukiendelea kupinga na kukaidi, utajuta na kuteseka milele ndani ya eternal fire. Fanya uamuzi wa busara sasa.

Nawatakia wote enjoyment ya Pasaka!
driving.jpeg
food.jpeg
fruits.jpeg
music.jpeg
travelling.jpeg
 
Kama raha za muda mfupi hapa duniani zinafurahisha moyo namna hii... basi ni dhahiri tutakapoingia mbinguni tuta-enjoy sana sana! Tuta-enjoy kwa sababu huko uzima ni wa milele. Huko hakuna vita wala magonjwa, wala kilio wala kifo. Mbinguni hakuna kuzeeka, hakuna kula kwa jasho, hakuna ajali, hakuna mashetani wala wachawi. Ni maisha ya utukufu usioelezeka.

Mimi 'tiketi' ya kwenda mbinguni tayari ninayo. Wewe je, una uhakika utafika huko?

Mungu ametupa njia ya kufika kwake. Ni kupitia Yesu Kristo(Yn 14:6). Hiyo ndiyo 'tiketi.'

Chukua hatua leo: tubu dhambi zako, mwamini Yesu na umpokee ndani ya moyo wako kwa imani awe Bwana na Mwokozi wako. Ukifanya hivyo, hata leo ukiondoka duniani, utakuwa na uhakika wa kuingia mbinguni, kwenye raha ya milele. Ukiendelea kupinga na kukaidi, utajuta na kuteseka milele ndani ya eternal fire. Fanya uamuzi wa busara sasa.

Nawatakia wote enjoyment ya Pasaka!
View attachment 3566769View attachment 3566770View attachment 3566771View attachment 3566772View attachment 3566773
Mmh, dunia ni tam kwa baadhi lakini kwa wengi ni chungu. Linganisha hizo picha za raha na picha za magofu na vifusi huko Mashariki ya Kati, na watoto wasiojua watalala wapi au watakula nini leo.
 
Hiyo ni imani yake. Mimi Maandiko ninayoyaamini yananiambia walevi hawataurithi ufalme wa Mungu. Tena tumeagizwa tusiwe miongoni mwao wanywao mvinyo(Mithali 23:20-21).
1 Kor 6:9-10
Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti, wala wevi, wala watamanio, wala walevi, wala watukanaji, wala wanyang’anyi.
 
Kubwa kuliko yote ni hii👇
"Ukifa mbinguni utapewa Mabikira 70 Uwe unalala nao kilasiku na kila ukilala nao Bikra Zinarudi"
Wabilah Taofiq
Mbinguni tutakuwa kama malaika, hakuna kuoa wala kuolewa. Sikiliza maneno ya Yesu ambaye ndiye njia ya kutufikisha mbinguni. Anasema katika Luka 20:34-36:
“Katika maisha haya watu huoa na kuolewa. Lakini wale ambao wamehesabiwa kwamba wanastahili kupata nafasi katika ulimwengu ule na katika ufufuo wa wafu, hawaoi wala hawaolewi. Hawa hawawezi kufa tena, kwa maana wao ni kama malaika. Wao ni watoto wa Mungu, kwa sababu ni watoto wa ufufuo."
 
Hiyo ni imani yake. Mimi Maandiko ninayoyaamini yananiambia walevi hawataurithi ufalme wa Mungu. Tena tumeagizwa tusiwe miongoni mwao wanywao mvinyo(Mithali 23:20-21).
1 Kor 6:9-10
Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti, wala wevi, wala watamanio, wala walevi, wala watukanaji, wala wanyang’anyi.
Tatizo huo ulokole wenu uchwara unawapofusha na maandiko mengine hamsomi,haya kasome TIMOTHEO 5:23
"Tokea Sasa usinywe maji tu lakini Tumi mvinyo kidogo kwa afya ya tumbo lako na magonjwa yakupatayo mara kwa mara".

Mimi ni nani Sasa nisinywe
 
Mbinguni tutakuwa kama malaika, hakuna kuoa wala kuolewa. Sikiliza maneno ya Yesu ambaye ndiye njia ya kutufikisha mbinguni. Anasema katika Luka 20:34-36:
“Katika maisha haya watu huoa na kuolewa. Lakini wale ambao wamehesabiwa kwamba wanastahili kupata nafasi katika ulimwengu ule na katika ufufuo wa wafu, hawaoi wala hawaolewi. Hawa hawawezi kufa tena, kwa maana wao ni kama malaika. Wao ni watoto wa Mungu, kwa sababu ni watoto wa ufufuo."
Mitume karibia wote walikua na mke zaidi ya mmoja na bado walipata kibali machonii pa bwana.
 
Mbinguni unaimba na kuabudu miaka yote sounds boring, if mbinguni exists at all.
 
Maelfu ya watoto wanalala njaa na kuteseka halafu unasema duniani kuna raha?
Maelfu ya watoto wamekufa kwa vita kule Gaza, Iran na maeneo mbalimbali Duniani halafu unasema duniani kuna raha?
View attachment 3566808
Title yangu inaonekana hujaielewa vizuri. Mimi nimezungumzia watu wanao-enjoy maisha hapa duniani. Wapo wengi, mkuu. Na kuna watoto pia wanaokula na kusaza na kumwaga chakula.

Natambua pia wapo watu/watoto wasio na makazi, wasio na chakula na wenye shida nyingi. Hii ndiyo sababu inayonisukuma kila mara nizungumzie habari za mbinguni. Maisha haya ya duniani yana mwisho. Baada ya ule mwisho kufika, wote tutakaoingia mbinguni, tutafurahi na kuishi kwa raha milele na milele. Mbinguni hakutakuwa na matabaka ya wenye njaa na wenye shibe kama ilivyo hapa duniani.
 
Mbinguni unaimba na kuabudu miaka yote sounds boring, if mbinguni exists at all.
Sounds boring kwa sababu hujajua vizuri mambo yatakavyokuwa mbinguni. Mbinguni hatutaingia na miili hii inayochoka ukiimba mfululizo. Hatutaingia na miili hii inayojisikia kukifiwa ukila kuku kila siku nk. Mbinguni hakuna boredom. Siku Yesu atakapokuja kutunyakua, miili yetu ataibadilisha instantly
(1 Wakorintho 15:51-52). Tutavaa miili ya malaika ambayo kusifu na kuabudu ni sehemu ya raha ya milele.

By the way, mbinguni sio kusifu na kuabudu tu. Kuna kula na kunywa pia (Luka 22:29). Soma pia Ufunuo 19:9, imeandikwa: “Heri walioalikwa katika karamu ya arusi ya Mwana-Kondoo"

Karamu ni sherehe ya kula na kunywa😀
 
Sounds boring kwa sababu hujajua vizuri mambo yatakavyokuwa mbinguni. Mbinguni hatutaingia na miili hii inayochoka ukiimba mfululizo. Hatutaingia na miili hii inayojisikia kukifiwa ukila kuku kila siku nk. Mbinguni hakuna boredom. Siku Yesu atakapokuja kutunyakua, miili yetu ataibadilisha instantly
(1 Wakorintho 15:51-52). Tutavaa miili ya malaika ambayo kusifu na kuabudu ni sehemu ya raha ya milele.

By the way, mbinguni sio kusifu na kuabudu tu. Kuna kula na kunywa pia (Luka 22:29). Soma pia Ufunuo 19:9, imeandikwa: “Heri walioalikwa katika karamu ya arusi ya Mwana-Kondoo"

Karamu ni sherehe ya kula na kunywa😀

Kuchakata kupo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom