Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,499
- 167,102
Natakaga kuwaga musukuma nikandamizage mimaneno, nihongage mademuWe kuwa msukuma tu mkuu. Hata ukitaka kuongea tutakufundisha tu
Natakaga kuwaga musukuma nikandamizage mimaneno, nihongage mademuWe kuwa msukuma tu mkuu. Hata ukitaka kuongea tutakufundisha tu
Natakaga kuwaga musukuma nikandamizage mimaneno, nihongage mademuWe kuwa msukuma tu mkuu. Hata ukitaka kuongea tutakufundisha tu
Natakaga kuwaga musukuma nikandamizage mimaneno, nihongage mademuWe kuwa msukuma tu mkuu. Hata ukitaka kuongea tutakufundisha tu
Kama kabila lako tu hulijui, inabidi uombewe hakuna namna.Habari zenu wadau wa JF,
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza naomba niende moja kwa moja kwenye mada.
Nilipokuwa shule, mara nyingi lilipokuja suala la kutaja kabila huwa nilikuwa napata tabu sana kwa sababu najua kabisa sijui kabila langu muda mwengine nataja tu lolote ili tu ile siku ipite. Mpaka nikawa nachukia sana swali la " wewe ni kabila gani", ni bora mtu aniulize unatokea mkoa gani kuliko kuniuliza kabila langu.
Nimejaribu kuuliza kwa wazee lakini sipewi jibu kamili bali naanza kuelezewa historia ndefu kwamba babu yangu alizaliwa na mzee nani kutoka wapi huko na blah blah nyingi kama hizo mwisho wa siku bado sipati jibu kamili.
Mpaka hivi sasa nimeamua kujichagulia kabila ambalo naliona linafaa na linaendana na mkoa ninaotoka, ili kuepukana na hili swali.
Kama na wewe ni muhanga wa hili jambo kama mimi hebu nipe uzoefu wako uliepuka vipi hii situation?
Una mapepoJe nikiombewa nitalijua?
Kuna mizinguo tu.Wakuu mimi nina wazo tofauti na makabila maana sasa hivi nafuatili machimbuko ya mababu na wengi wao ni wa kuja hivyo swala la makabila ni changa la macho. Kuna siku nitafafanua
We njoo tu tukufundishage kisukumaNatakaga kuwaga musukuma nikandamizage mimaneno, nihongage mademu