Kama Mama Malecela hafai, je Mbowe anafaa?


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Kuna wana JF waliosikiliza majadiliano kati ya Mzee Mwanakijiji na Mama Anna Kilango Malecela wakavutiwa kuangalia profile ya Mama Malecela kwenye tovuti ya Bunge. Kwa bahati mbaya kuna waliomdisqualify mbunge huyu aliyeonyesha ujasiri baada ya kusoma profile yake.

Kama tunawapima watu kutokana na profile zao,huyu je mnamuonaje?

http://www.parliament.go.tz/bunge/Mp_Cv3.asp?PTerm=2000-2005&fpkey=261&vusername=GUEST")
 
M

Mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
440
Likes
0
Points
0
M

Mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
440 0 0
Kuna wana JF waliosikiliza majadiliano kati ya Mzee Mwanakijiji na Mama Anna Kilango Malecela wakavutiwa kuangalia profile ya Mama Malecela kwenye tovuti ya Bunge. Kwa bahati mbaya kuna waliomdisqualify mbunge huyu aliyeonyesha ujasiri baada ya kusoma profile yake.

Kama tunawapima watu kutokana na profile zao,huyu je mnamuonaje?

http://www.parliament.go.tz/bunge/Mp_Cv3.asp?PTerm=2000-2005&fpkey=261&vusername=GUEST")
tuje na ile hoja uongozi ni kipaji na si elimu mana tukija kwenye elimu wengi wataumbuka!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
hii ni udaku .....

next....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Nimeiona ni ya Mbowe
Kuna ubaya gani ktk profile yake????
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Cv Za Wanene Hazina Mpangoo...tunatakaa..........utendaji Si Makaratasi
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
kuna wengine hawana CV nzuri lakini ni bora sana kuliko wenyewe CV kubwa sasa hapo mwaonaje..
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Sawa kipaji na uzalendo vinatakiwa lakini haitoshi, cv iwepo pia hata kama sio ya kutisha sana tusije kuingia katika mambo ya akina mfalme mangungo wandugu!!!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Tumetafuta cv kwa nguvu zetu zote mpaka tukasema hugombei Urais Tz mpaka uwe na degree,baadaye tukasema degree si lazima ila mtu ajue kusoma na kuandika.Kushituka mtu anacheti cha marehemu na yuko ndani ya bunge,siku hizi tuna madakitari wengi kiasi inatia shaka,

Mimi nauliza chuo cha kufundishia uzalendo mbona hakijengwi? mimi maoni yangu,walau kuanzia elimu ya kati na kwenda juu mtu anaweza kupewa madaraka,uwezo wa kufanya kazi ni lazima pamoja na uzalendo.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Tumetafuta cv kwa nguvu zetu zote mpaka tukasema hugombei Urais Tz mpaka uwe na degree,baadaye tukasema degree si lazima ila mtu ajue kusoma na kuandika.Kushituka mtu anacheti cha marehemu na yuko ndani ya bunge,siku hizi tuna madakitari wengi kiasi inatia shaka,

Mimi nauliza chuo cha kufundishia uzalendo mbona hakijengwi? mimi maoni yangu,walau kuanzia elimu ya kati na kwenda juu mtu anaweza kupewa madaraka,uwezo wa kufanya kazi ni lazima pamoja na uzalendo.
Malila I side with you .Umesema vyema na wacha niishie mimi kama wewe tungoje majibu .
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Jibu ni short and clear, HAFAI!!!!
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Jibu ni short and clear, HAFAI!!!!

Freeman Mbowe
From Wikipedia, the free encyclopedia
• Have questions? Find out how to ask questions and get answers. •
Jump to: navigation, search

Freeman Aikaeli Mbowe (born 14 September 1961) is a Tanzanian politician and chairman of Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA – Party for Democracy and Development). Mbowe is a member of the Chaga ethnic group.
Mbowe Campaigning
Mbowe Campaigning

Mbowe was elected to the National Assembly in 2000 representing Hai Constituency (Kilimanjaro Region). He won 64.5% of the vote, which was the highest percentage of votes won among constituencies with opposition MP's.

In preparation for the 2005 elections, Mbowe was nominated as CHADEMA's presidential candidate. Jumbe Rajab Jumbe, a Zanzibari was chosen as his vice-presidential candidate. The election was originally scheduled for 30 October 2005, but was postponed until 14 December due to the death of Jumbe.
Mbowe and Komu Campaigning
Mbowe and Komu Campaigning

Mbowe criticized the lengthy postponement, saying a week's delay would have sufficed and that his party cannot afford to finance extra campaigning. Chadema eventually settled on Anna Komu to be the running mate.

He placed third out of ten candidates in the 14 December 2005 presidential election, winning 5.88% of the vote.

Mbowe is the owner of Club Bilicanas, one of the best nightclubs in Dar es Salaam. He is also the owner of Tanzania Daima, a national daily newspaper, as well as Protea Hotel Aishi Machame, a hotel in his native town of Machame, in Kilimanjaro region, Tanzania.

Mbowe is married to Lillian Mtei (daughter of Edwin Mtei, the first Governor of Bank of Tanzania). They were married on 17 August 1991. The two live happily with their children in Mikocheni A, a suburb of Dar es Salaam, Tanzania. Mbowe has three children: Dudley A. Mbowe (15), Nicole A. Mbowe (11) and Dennis E. Mbowe (8). All their children go the Dar es Salaam Independent School (D.I.S.), also in Mikocheni.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Opportunist candidate...historia yake chafu
Tell me something I dont know.... uchafu wa mbowe ni upi? kuuza mali ya watanzania kwa wageni? kuiba pesa BoT, richmonduli, iptl, kiwira, buzwagi, bulyanhulu, bandari, au kipi ambacho sijui!
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Brazil ni kati ya nchi zinazokwenda kwa kasi sana kwa wale wanaofuatilia. Vile vile wanampango wa kwa miaka kama miwili ijayo kutafuta wataalamu kutoka nchi mbali mbali kwa ajiri ya Researches and development.

Je CV ya rais wao iko je? Soma hapa. http://www.v-brazil.com/government/executive-branch/lula.html
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Tell me something I dont know.... uchafu wa mbowe ni upi? kuuza mali ya watanzania kwa wageni? kuiba pesa BoT, richmonduli, iptl, kiwira, buzwagi, bulyanhulu, bandari, au kipi ambacho sijui!
Kama mambo ya BoT, richmonduli, iptl, kiwira, buzwagi, bulyanhulu, bandari, sote tunajua, lakini uchafu wa mbowe pia umeshaongelewa na wewe ukiwa kidedea kutetea kwenye hizo forum, I suggest you go back and find those forum, then ask yourself why are trying to defend another fisadi??
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Kama mambo ya BoT, richmonduli, iptl, kiwira, buzwagi, bulyanhulu, bandari, sote tunajua, lakini uchafu wa mbowe pia umeshaongelewa na wewe ukiwa kidedea kutetea kwenye hizo forum, I suggest you go back and find those forum, then ask yourself why are trying to defend another fisadi??
Labda nikuulize hili swali tena hapa;

Tell me something I dont know.... uchafu wa mbowe ni upi? kuuza mali ya watanzania kwa wageni? kuiba pesa BoT, richmonduli, iptl, kiwira, buzwagi, bulyanhulu, bandari, au kipi ambacho sijui!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Freeman Mbowe
From Wikipedia, the free encyclopedia
• Have questions? Find out how to ask questions and get answers. •
Jump to: navigation, search

Freeman Aikaeli Mbowe (born 14 September 1961) is a Tanzanian politician and chairman of Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA – Party for Democracy and Development). Mbowe is a member of the Chaga ethnic group.
Mbowe Campaigning
Mbowe Campaigning

Mbowe was elected to the National Assembly in 2000 representing Hai Constituency (Kilimanjaro Region). He won 64.5% of the vote, which was the highest percentage of votes won among constituencies with opposition MP's.

In preparation for the 2005 elections, Mbowe was nominated as CHADEMA's presidential candidate. Jumbe Rajab Jumbe, a Zanzibari was chosen as his vice-presidential candidate. The election was originally scheduled for 30 October 2005, but was postponed until 14 December due to the death of Jumbe.
Mbowe and Komu Campaigning
Mbowe and Komu Campaigning

Mbowe criticized the lengthy postponement, saying a week's delay would have sufficed and that his party cannot afford to finance extra campaigning. Chadema eventually settled on Anna Komu to be the running mate.

He placed third out of ten candidates in the 14 December 2005 presidential election, winning 5.88% of the vote.

Mbowe is the owner of Club Bilicanas, one of the best nightclubs in Dar es Salaam. He is also the owner of Tanzania Daima, a national daily newspaper, as well as Protea Hotel Aishi Machame, a hotel in his native town of Machame, in Kilimanjaro region, Tanzania.

Mbowe is married to Lillian Mtei (daughter of Edwin Mtei, the first Governor of Bank of Tanzania). They were married on 17 August 1991. The two live happily with their children in Mikocheni A, a suburb of Dar es Salaam, Tanzania. Mbowe has three children: Dudley A. Mbowe (15), Nicole A. Mbowe (11) and Dennis E. Mbowe (8). All their children go the Dar es Salaam Independent School (D.I.S.), also in Mikocheni.
Je nani alikuwa mwenyekiti wa kwanza na mwanzilishi wa CHADEMA?

Je Mbowe alivyomaliza sekondari alienda kufanya kazi BoT kama bank office kwa qualification gani?
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592