Kama kuna mwenye kufaham namna kubadilisha combination

Tecno_one

Member
Sep 14, 2016
34
95
Habarini wapendwa, poleni kwa shughuli za kulijenga taifa. Nadhani kichwa kinajieleza vizuri.. Nina ndugu yangu amepagiwa combination ya EGM sasa yeye anataka kwenda kusoma CBG, naombeni mwenye kujua taratibu zakubadilisha anijuze hapa!! Natanguliza shukrani
 
May 3, 2013
17
45
Jambi LA kwanza he amesoma sayansi? Maana combination ya EGM ni ya biashara zaidi na ile ya CBG ni ya sayansi. Kama ana uhakika amefaulu hayo masomo ya sayansi hayo ya CHEMISTRY, BIOLOGY, NA GEOGRAPHY basi akifika shule aliyopangiwa ndiko mnaweza kuanzia kufuatilia nia ya kubadilisha combination. No jambo linalowezekana, kama ana sifa hizo!
 

kenge 10

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,071
2,000
Kama hiyo shule ina hiyo combination ya CBG basi mwambie akifika tu anapofanyiwa usajiri amuelezee huyo msajiri anambadlisha hapo hapo.
Au ikishindakana hivyo ataomba procedure za kubadili nadhani ataandika barua ya maombi na copy ya result slip kwenda academic office mchezo kwisha.
Cha msingi aende shule with full documents km vile result slip ili kuepusha sababu za kukaziwa.
 

Binman

Member
Jul 17, 2016
68
125
Kama shule ina hiyo comb ya CBG na yeye anavigezo vya kwenda CBG.. ATABADILISHA TU... maana walimu wa academic huwa wanatangaza.. Au akiona kimya amfate academic ofisini kwake.... All the best
 

Mchimba Chumvi

JF-Expert Member
May 19, 2016
1,427
2,000
Shule gan umepangiwa? kama boy inabidi uwe na point 8 kwa comb hiyo na girl ni 9 means that kama wewe comb yako una c flat tayari huna sifa kwa boy lakin
 

Tecno_one

Member
Sep 14, 2016
34
95
Jambi LA kwanza he amesoma sayansi? Maana combination ya EGM ni ya biashara zaidi na ile ya CBG ni ya sayansi. Kama ana uhakika amefaulu hayo masomo ya sayansi hayo ya CHEMISTRY, BIOLOGY, NA GEOGRAPHY basi akifika shule aliyopangiwa ndiko mnaweza kuanzia kufuatilia nia ya kubadilisha combination. No jambo linalowezekana, kama ana sifa hizo!
Yap yap ameyasoma na yote ameyafaulu
 

Tecno_one

Member
Sep 14, 2016
34
95
Kama shule ina hiyo comb ya CBG na yeye anavigezo vya kwenda CBG.. ATABADILISHA TU... maana walimu wa academic huwa wanatangaza.. Au akiona kimya amfate academic ofisini kwake.... All the best
Shule aliyopangiwa haina hiyo combination ya CBG
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom