Kama huridhiki mwambie, usilipize | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama huridhiki mwambie, usilipize

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 24, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Kama huridhiki mwambie, usilipize..........

    Ni miongoni mwa makosa makubwa sana kwenye uhusiano wetu. Hebu fikiria kwamba, mumeo anashiriki tendo na wewe kwa njia ambayo aikuridhishi.

    Inaweza kuwa ni njia ya matumizi makubwa ya nguvu, njia ya haraka haraka bila hata kuchokozana sana, njia ya dharau na kiburi na njia nyingine ambazo hazikuridhishi au ambazo zinakufanya ujihisi kama chombo chake cha starehe na sio mwenza.


    Badala ya kumwambia, unamnunia na kuanza kumfanyia visa, badala ya kumwambia unambeza na kumdharau. Hili ni kosa kubwa sana, ni kosa ambalo hulegeza na hatimaye kuangusha ndoa.

    Dawa ni kusema, kumwambia mwenzako kuhusu kile ambacho hakikuridhishi na sio kuwa bubu na klpa kisasi katika mamo menine. Mwambie kwa pendo, kwa hekima na busara.


     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa tutajaribu kufanya hivyo..
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,954
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    wanaume wengine wakiambiwa watang'aka kuwa wake zao wanatoka wakati wanawake wakiambiwa wanatafta mbinu za kumridhisha loh
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nakuunga mkono!
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    kama wanashindwa kuambiana harufu za midomo wataambiana haya? watu wana heshimiana kinafiki wengi sana, nakuunga mkono mkuu kuambiana huwa kunaboresha sana mahusiano, umwambie vipi! hapo ndio wengi wanashindwa, wanawake wanahisi waume zao watawaona malaya au wameona kwengine ndio maana wanawaambia
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Sina cha kuongeza hapo!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Ukimwambia asipojirekebisha?
     
  8. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We Husninyo umenifanya nicheke sasa! Asipojirekibisha mi naona hapo sasa ni kazi nyingne tena! Ila ngoja wataalamu watuambie inakuwaje!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    usione soo sema nae
     
Loading...