Kagame tells Kikwete "I will hit you......"

Status
Not open for further replies.
Kagame's days as president of Rwanda are numbered.

Kikwete, allow us to simply walk over and suffocate him.
 
Wakati ambapo Rwanda na Burundi walipokuwa wakiomba kujumuishwa kwenye Shirikisho la Afrika Mashariki, binafsi moyo wangu ulipatwa na wasiwasi kidogo...
Rwanda na Burundi ni nchi ambazo kila mmoja anajua historia zao, sasa wakati wanaomba kujiunga na EAC ikumbukwe kuwa kuna vijimigogoro ambavyo wao kwa wao walikuwa bado hawajapata utatuzi...
Sasa leo hii baada ya mgeni "Rwanda" kuwa mwenyeji wa EAC naona anapata kiburi na ujasiri wa kutamka haya yote...

On several occasions Rwandan leaders called the Tanzanian President “a genocide and terrorist sympathizer”, “ignorant”, “arrogant”, and “mediocre leader”.

Hayo maneno si ya kufumbiwa macho hata kidogo kwa nchi ambazo zinajiita eti zipo kwenye Shirikisho moja...hayo ni maneno ya chokochoko.

JK hebu tafuta namna ya ku-deal na hawa majirani zako kama ambavyo umekuwa ukiwadhibiti wapinzani ndani ya nchi...

La sivyo wataendelea kukupanda kichwani kila uchwao, alianza Mama Joyce, sasa Bwana Kagame na si ajabu wakafuata wengine.
 
Nadhani unajua kilicho-mHIT President Juvenil Habyarimana wa RWANDA... we have to be very carefull...
Mkuu usione ukimya wa Tanzania, kwenye international politics huwa nipo confident sana na Tanzania pamoja na intelligence yake. Sina shaka kwamba Tanzania inazichanga karata zake vizuri. Membe alishasema Tanzania haina mpango wa kumuomba radhi, bila shaka something better is being thought of. Pengine aanze yeye Kagame kushughulikiwa na kuachia madaraka. Kama ilivyompandikiza Mseven Uganda, ikamuweka Laurence Kabila kule Congo, naamini haitashindwa kwa huyu.
 
Ni kweli kabisa
 
If you argue with a fool, people may not notice a difference.

Does he even know that madiba ni rafiki mkubwa sana wa De Clerk na alikuwa ni Vice President wake? kabla ya hapo De Clark alikuwa ni Rais wa utawala wa makaburu.
 
Nadhani unajua kilicho-mHIT President Juvenil Habyarimana wa RWANDA... we have to be very carefull...


Sioni sababu ya kuiogopa Rwanda! Wala tatuhitaji huo umakini unaodhani. Ni wapuuzii tu hao na Kagame sasa anahitaji hatua kali sana za kinindamu ili afunge domo lake!
 
Ninachomkubali huyu jamaa ni so specific kwa JK! Kagame anaonesha kweli yeye commender in chief na rais wa nchi, sio JK anajiita Amir Jeshi Mkuu lakini anachekacheka tu!
 
Achen ujinga nyinyi hvi nan aliye waambia kuwa ilikushinda vta lazma iwe nchi kubwa ....ushindi wa vta ni mipango,uzarendo na slaha co ukubwa wa pua
 
Look at this fool.Ajaribu aone jinsi watanzania tutakavyoungana kumfunza adabu and dump him huko lake Tanganyika.Na sisi tumekua wapole mno maana mimi ningemuonyesha cha moto.Hakuna cha intetnational community!
 

Kagame acha ushenzi Wako,acha upunbavu wa kishetani unaowafanyia wanyarwanda wenzako ukidhani utachezea watu wote,Tanzania sio kongo ------- zako,acha upuuzi wa kumfuatafuata rais wetu kwani mikono yako imejaa damu,ur a killer and everyone knows this,stop your stupidity now
 
For the first time since President Kikwete elected...I stand by my President! This Rwandese 'maniac' who eagerly wanted to be crowned 'dictator' (HE IS NOT!) have 'chuki-binafsi' na Tanzania. The way I see, the issue here is not Kikwete's comment..the issue is Tanzania. Atuchokoze tumpige ka Nduli! Shalikenda zake..
 
polepole nadhani kunawakati ufike kagame ajue joto ya hizi kauri zake.
 
Look at this fool.Ajaribu aone jinsi watanzania tutakavyoungana kumfunza adabu and dump him huko lake Tanganyika.Na sisi tumekua wapole mno maana mimi ningemuonyesha cha moto.Hakuna cha intetnational community!

Hakika Leo mimeamini Beni saanane wewe ni mzalendo,kuanzia Leo naahidi kukuheshimu sana!you are great my bro,Kagame na apigwe tuuuu!
 
Anajua uongozi ulipo ni dhaifu na hauwezi kufanya lolote,unafikiri ingekuwa tz chini ya Nyerere au Mkapa angethubutu kusema aliyoyasema,ikumbukwe kuna wakati wa uongozi Mkapa Kagame alijaribu kutuchokoza ziwani Tanganyika kilichomtokea anakijua mwenyewe na wala Mkapa hakumwambia neno lolote ila vitendo na hakurudia tena! maskini nchi yangu chini ya uongozi huu........,natamani kulia!
 
Reactions: BAK
Achen ujinga nyinyi hvi nan aliye waambia kuwa ilikushinda vta lazma iwe nchi kubwa ....ushindi wa vta ni mipango,uzarendo na slaha co ukubwa wa pua

uzalendo wa Mtanzania upo at all time low,tusiombe vita au tutaona maajabu ya wa tz wakimkumbatia adui. Huo ndio ukweli. jwtz na polisi wa endelee kuwadhibiti wapinzani mtwara, arusha, zanzibar mbeya etc etc wasidhubutu kamwe kufungua war front na Rwanda,Malawi. Time is simply not right. I am done.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…