Kafedheheshwa kisa mke wa mpwawe...

Kafedheheshwa kisa mke wa mpwawe...

sweetlady hawa vijana walipewa sh 250000/= na mtu alo watuma kisha wakapata sh 800000/= kwa mjomba nikijumlisha ni mil 1.25 sasa hizi kwa vijana 8 ni sawa na kila mmoja anaondka na laki na ushee. kwa vijana wa akitaa ambao walizaliwa kwa bahat mbaya na wanaish kwa jeuri ni hela nyingi ya kumtosha kunywa valuu mwezi mzima.

ishu na iona kwa uncle na mpwawe hivi mama mtu atamtetea nanai hapa?

Daaah...... gfsonwin mimi kama ndie mama wa kijana ntamtetea kaka angu........kwa sababu moja tu hiyo adhabu alopewa haiendani kabisa na kosa lake kwani mkewe huyo ndie mtu wa kwanza kumtongoza???......huyo kijana angeweza tu kuchukua ushahidi hata wa picha na kuupeleka ukajadiliwe kwenye vikao vya familia......watu 8 sio mchezo ati......huyo baba asipokunywa sumu ni bahati! Kweli sijapenda kabisa! Angekuwa uchagani huyo sahizi ashaanza kuokota makopo manake huko laana ya mjomba ni kali sana asee!
 
Last edited by a moderator:
Hapo ndio ujue duniani kuna watu wa aina tofauti aisee!
Hii story ina stua sana yani ndugu wa mama yake anamfanya namna hii!

Kweli ruttashobolwa ......na kila mtu ameumbwa na roho yake......ila hii ni zaidi ya roho ngumu/mbaya........lazima ujitoe akili ndio uweze kufanya haya......huko aliko roho burudani wala hana wasiwasi eti kamwadhibu mjomba khaaa!
 
Last edited by a moderator:
Gfsonwin? Mpwa afanye mpango Mjomba wake aliwe kibogo. Hii kitu Mbona kama ngumu kwa mtu kuimeza/kuinunua?

Hahahahahahaha.......ngumu kumeza kweli ila kama vipi sukumia na maji lol.......huyu labda mjomba wa kambo georgeallen !
 
Last edited by a moderator:
Daaah...... gfsonwin mimi kama ndie mama wa kijana ntamtetea kaka angu........kwa sababu moja tu hiyo adhabu alopewa haiendani kabisa na kosa lake kwani mkewe huyo ndie mtu wa kwanza kumtongoza???......huyo kijana angeweza tu kuchukua ushahidi hata wa picha na kuupeleka ukajadiliwe kwenye vikao vya familia......watu 8 sio mchezo ati......huyo baba asipokunywa sumu ni bahati! Kweli sijapenda kabisa! Angekuwa uchagani huyo sahizi ashaanza kuokota makopo manake huko laana ya mjomba ni kali sana asee!

unalosema ni kweli aisee yaani nimejaribu sana kumfikiria huyu mwanamke naona kama wale ambao huwa wanasambaratishaga familia za waume zao. binafsi uncle wa hubby ananitongoza nikishaongea kwamba sitaki imetosha napiga kimya kabisa kisha natafuta njia ya kumkwepa kwani najua hawez kuniulizia kwa mume wangu mbona sionekani. nikiwa kazini niko siriazi ila ishu za malipo afuatilie hubby mwenyewe ili kukeep distance.
 
Gfsonwin? Mpwa afanye mpango Mjomba wake aliwe kibogo. Hii kitu Mbona kama ngumu kwa mtu kuimeza/kuinunua?

hivi unadhani ni uongo? kama una ndugu aishiye kibaha maili moja muulize atakwambia manake hata ukipanda daladala stori ni za huyu mjomba. sijui extent y aujomba wao but wote kwa mujibu wa wanaowafaham ni wapare na wanatokea nyumba moja sasa sijui kiundani zaid ya hapo.
 
hivi unadhani ni uongo? kama una ndugu aishiye kibaha maili moja muulize atakwambia manake hata ukipanda daladala stori ni za huyu mjomba. sijui extent y aujomba wao but wote kwa mujibu wa wanaowafaham ni wapare na wanatokea nyumba moja sasa sijui kiundani zaid ya hapo.
WApare? kama ni hao jamaa sina swali!
 
unalosema ni kweli aisee yaani nimejaribu sana kumfikiria huyu mwanamke naona kama wale ambao huwa wanasambaratishaga familia za waume zao. binafsi uncle wa hubby ananitongoza nikishaongea kwamba sitaki imetosha napiga kimya kabisa kisha natafuta njia ya kumkwepa kwani najua hawez kuniulizia kwa mume wangu mbona sionekani. nikiwa kazini niko siriazi ila ishu za malipo afuatilie hubby mwenyewe ili kukeep distance.

Umeonae???? Huyu mwanamke sio bure mpendwa ......ni mchonganishi haswaaaaaa au bado hajakua huyu......manake nijuavyo mie hakuna mwanamke asiyetongozwa ila kukubali au kukataa pia ni maamuzi yake mwenyewe.....atahandle vipi hiyo hali pia itategemea na busara yake......sio kila ukitongozwa waenda kumwambia hubby wako lol....utamwambia wangapi sasa??? mwishowe akuchoke na story zako lol.......huyu bidada vile ameona ni uncle mtu ndio maana kamwambia husband......usijekuta kwa wengine anamezea! Huyo mkaka nae hana akili kabisa!
 
mmmh,inataka moyo kumuinamisha mwanamme mwenzako, unless hao vijana huo uwe ndio mchezo wao.
 
Alichofanya huyo mpwa si kitendo cha kiungwana..............Hakuna udhlilishaji kwa mwanamme kupita huo....."Kuingiliwa kwenye nyama ya serikali?" hapana...........Angetafuta adhabu nyingine.

Hivi anajua heshima ya "mjomba"?..........na anafikiri mjomba ataliachia hivihivi? .Nilishawahi kusimuliwa kwamba kuna 'mchaga" mmoja alikuwa dereva wa magari makubwa, sasa kuna siku alipata safari ya kupeleka mzigo Moshi kabla hajafika Segera akatekwa yeye na tingo wake. Akanyang'anywa pesa na majambazi yakamwamuru tingo amle tigo dereva wake, na akatekeleza.

Walipomaliza ikabidi dereva na konda kuendelea na Safari......lakini wakati wanarudi kutoka Moshi, njiani porini dereva akamwambia tingo kuna tatizo chini ya gari, ile anaingia mvunguni mwa gari dereva akamkanyaga na gari!! Kisa? kuficha aibu.

Sasa kwenye hili tingo alikuwa hana hatia lakini kutokana na msongo wa mawazo dereva akamuua..........Je, kwa aliyefededwa na watu saba?
 
Alichofanya huyo mpwa si kitendo cha kiungwana..............Hakuna udhlilishaji kwa mwanamme kupita huo....."Kuingiliwa kwenye nyama ya serikali?" hapana...........Angetafuta adhabu nyingine.

Hivi anajua heshima ya "mjomba"?..........na anafikiri mjomba ataliachia hivihivi? .Nilishawahi kusimuliwa kwamba kuna 'mchaga" mmoja alikuwa dereva wa magari makubwa, sasa kuna siku alipata safari ya kupeleka mzigo Moshi kabla hajafika Segera akatekwa yeye na tingo wake. Akanyang'anywa pesa na majambazi yakamwamuru tingo amle tigo dereva wake, na akatekeleza.

Walipomaliza ikabidi dereva na konda kuendelea na Safari......lakini wakati wanarudi kutoka Moshi, njiani porini dereva akamwambia tingo kuna tatizo chini ya gari, ile anaingia mvunguni mwa gari dereva akamkanyaga na gari!! Kisa? kuficha aibu.

Sasa kwenye hili tingo alikuwa hana hatia lakini kutokana na msongo wa mawazo dereva akamuua..........Je, kwa aliyefededwa na watu saba?

Kumbe na wewe unajua heshima ya mjomba eeh?......huko migombani kwetu mjomba ni kitu kingine asee .....mie huyu namshangaa sijui wa wapi anamtendea mjomba ake unyama kama huu!
 
Kweli lazima uwe unsound kufanya hivi! Ila kweli dunia imebadilika sana! Watu wana kuwa na moyo ya wanyama!

Kweli ruttashobolwa ......na kila mtu ameumbwa na roho yake......ila hii ni zaidi ya roho ngumu/mbaya........lazima ujitoe akili ndio uweze kufanya haya......huko aliko roho burudani wala hana wasiwasi eti kamwadhibu mjomba khaaa!
 
Last edited by a moderator:
Kweli lazima uwe unsound kufanya hivi! Ila kweli dunia imebadilika sana! Watu wana kuwa na moyo ya wanyama!

Sio bure kuna walosema siku hizi bora ukutane na simba anaweza kukuhurumia kuliko binadamu mwenzio!.......hivi unadhani mjomba anamwonaje huyo mpwa wake sasa hivi?......atakuwa anamfananisha na mnyama fulani hivi.....UTU sifuri !
 
Ninavyo dhani kwa kitendo alicho fanya mpwa kwanza kimempunguzia uncle wake siku za kuishi! Hawezi akapata peace of mind!

Pili kama mjomba naye ana moyo mwepesi lazima atamfanya kitu kibaya mpwa wake!

Na hisi hii saga bado inaendelea ndio kwanza imeanza kwani sidhani kama mjomba atatulia kabisa,

Hata mpwa nae hawezi kuwa na amani maana atakuwa ana subiri reaction ya mjomba, yani hapo ni kuwindana kama wanyama vile.

Sio bure kuna walosema siku hizi bora ukutane na simba anaweza kukuhurumia kuliko binadamu mwenzio!.......hivi unadhani mjomba anamwonaje huyo mpwa wake sasa hivi?......atakuwa anamfananisha na mnyama fulani hivi.....UTU sifuri !
 
I know; ila kwa adhabu aliyoipata l can bet atatuliza ball; kwa mkewe ni fedheha tu ndio iliyobaki. Labda wahame mji!

halafu mtu anaweza kujiua hivi hivi ati.......aibu kubwa sana hiyo
 
Ninavyo dhani kwa kitendo alicho fanya mpwa kwanza kimempunguzia uncle wake siku za kuishi! Hawezi akapata peace of mind!

Pili kama mjomba naye ana moyo mwepesi lazima atamfanya kitu kibaya mpwa wake!

Na hisi hii saga bado inaendelea ndio kwanza imeanza kwani sidhani kama mjomba atatulia kabisa,

Hata mpwa nae hawezi kuwa na amani maana atakuwa ana subiri reaction ya mjomba, yani hapo ni kuwindana kama wanyama vile.

Ni kweli ruttashobolwa......huyo uncle akimaliza kujifungia huko ndani lazima atatoka na majibu mawili.....either aamue kujiua kukwepa aibu or amuue huyo mpwa firauni.......asipojiua lazima atalipiza kisasi kwa namna yoyote ile!
 
Last edited by a moderator:
Atakuwa amewasaidia wamama/wababa na wanandoa kwa ujumla ambao wangekuwa future victims wa Mjomba. Maana am sure harudii tena. Lol.

Wote wa tabia hizi wangekuwa wanapewa hii adhabu...basi ufirauni ungeisha mitaani.
 
labda ajiue tu.

Mwanamme akishaf.r.. Kabaki nini sasa??

Sababu kuliko fanyiwa hivyo, heri nikuuawa tu.

Ni kweli ruttashobolwa......huyo uncle akimaliza kujifungia huko ndani lazima atatoka na majibu mawili.....either aamue kujiua kukwepa aibu or amuue huyo mpwa firauni.......asipojiua lazima atalipiza kisasi kwa namna yoyote ile!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom